nwcmc
 Systems Pvt. Ltd.-Technical Partner
Weather Icon    
साल-सन (2021-22) मालमत्ता व पाणी कर सुट बाबत ||  


SerNo Zone Ward Block PIN NAME Address BalanceAmount
1 1 1 BLOCK 23 4020114584 द.म.रेल्वे विभागीय रेल्वे प्रबंधक कार्यालय, नांदेड 166, सांगवी (बु) नांदेड 101099200.16
2 3 1 BLOCK 25 4020100093 रेल्वे विभाग, नांदेड 1071, - नांदेड 83121956.00
3 3 1 BLOCK 07 40201070047 - शेतकी शाळा, नांदेड 1/7- पावडेवाडी नाका, नांदेड 37162375.52
4 3 1 Block 03 4010101784 मख्याध्यापक नृसिंह विद्या मदींर 496, महावीर नगर नांदेड 19490671.60
5 5 9 BLOCK 07 40309070829 श्रीमान कुलसचिव वसंतराव नाईक मराठवाडा कृषी विद्यापीठ परभणी (कापुस संशोधन केंद्र) 9/7 कापूस संशोधन केंद्र, देगलुर रोड कापूस संशोधन केंद्र, देगलुर रोड 14610522.57
6 4 2 BLOCK 12 4040204187 श्री शामराव माधवराव बोधणकर / प्रतिभा निकेतन महाविद्यालय, नांदेड. 480, दिलीपसिंह कॉ. नांदेड 9268606.82
7 5 9 BLOCK 07 40309070828 श्रीमान कुलसचिव वसंतराव नाईक मराठवाडा कृषी विद्यापीठ परभणी (केळी संशोधन केंद्र) 9/7 कापूस संशोधन केंद्र, देगलुर रोड कापूस संशोधन केंद्र, देगलुर रोड 8919178.80
8 6 11 Block 01* 4051110520 श्री विशेष पोलिस महानिरीक्षक, नांदेड वसरणी लातूर रोड 8235673.44
9 5 6 BLOCK 02 4030600806 प्रतिभा निकेतन विद्यालय होळी 21, होळी नांदेड 6928539.05
10 2 1 BLOCK 17 4020108454 प्रतीभा निकेतन शिक्षण संस्था 445, कैलाश नगर नांदेड 6491363.34
11 5 9 BLOCK 07 4030908211 म.नदीम अहेमद खान पि.मसूद अहेमद खान अबरार अहेमद खान पि.मसूद अहेमद खान 970/2, मिल्‍लत नगर नांदेड 6049821.62
12 6 11 BLOCK 01 4051107414 वसंतराव नाईक महाविद्यालय वसरणी 718, वसरणी नांदेड 5758034.50
13 6 11 BLOCK 06 4051103158 सिडको / शिवाजी विदयालय सिडको 1020, शंकर नगर एन डी 120 नांदेड 5413294.92
14 3 1 BLOCK 06 4010105973 माहत्मा फुले हाय. विजय नगर 688, नां. हा. सो नांदेड 5036874.38
15 4 3 BLOCK 01 4040300262 व्यवस्थापक भारत दुरसंचार निगम नांदेड - 3-1-74 74, - नांदेड 4542778.89
16 2 1 BLOCK 18 4020108250 राजस्थानी वस्तीग्रह व मुकबधिर/मंतीमंद विद्यालय 464, मगनपुरा नांदेड 4310635.18
17 5 9 BLOCK 07 40309070873 श्री मंडल रेल प्रबंधक नांदेड मालटेकडी रेल्वे स्टेशन 9/7 मालटेकडी रेल्वे स्टेशन 4300420.50
18 2 1 BLOCK 18 4020108601 क्र.उ.बा.ज./अध्यक्ष छत्रपती शिवाजी महाराज मंगल कार्यालय, नांदेड 278, नवा मोंढा नांदेड 4291924.00
19 2 1 BLOCK 21 4020117235 आनंद ईश्वर एज्युकेशन चारीटेबल ट्रस्ट 73/1, नंदीग्राम सोसायटी नांदेड 4180436.20
20 2 1 BLOCK 13 4020101887 ए. एज्युकेशन सोसायटी श्री आर.आर. मालपाणी 1038, टिळक नगर नांदेड 4083497.00
21 2 1 BLOCK 17 4020120680 शारदाभवन शिक्षण संस्था यशवंत कॉलेज विस्तारीत क्लॉस रुम . यशवंत कॉलेज, पि कार्ड 6334 3769538.65
22 3 1 BLOCK 25 4020100098 पोलिस स्टेशन शिवाजीनगर नांदेड - 1-25-124 124, औद्योगिक वसाहत नांदेड 3721252.80
23 6 11 Block 02* 4051106843 खा. विठ्ठलराव माधवराव जाधव ( जवाहरलाल नेहरु इ. ऑ कॉ सा कॉ टेकना ) 146, वसरणी नांदेड 3566082.22
24 6 10 BLOCK 02 40510020092 श्री बाबा दिपसिंघ गुुरुद्ववारा,कौठा नांदेड /भो/ 1.संतबाबा नरेंद्रसिंघ ,चेअरमेन 2.संतबाबा बलविंद्रसिंघ, उप चेअरमन 10/2 मेन राेड कौठा, नांदेड 3494892.20
25 6 10 BLOCK 02 40410020141 श्रीमती इंदरचंद पि. रामनिवास दायमा / टॉवर व्हिजन (आय) प्रा. लि. पूणे 10/2 मौजे जुना कौठा गट नं. 21 पैकी प्लॉट नं. 37 वर टॉवर व्हिजन इंडीया प्रा. लि. या कंपनीचे टावर 3444489.37
26 4 3 BLOCK 03 4040300010 खालसा कॉलेज गुरुद्वारा बोर्ड नांदेड - 3-3-1007 1007, - नांदेड 3376498.47
27 4 3 BLOCK 03 4040300091 खालसा हायस्कुल नांदेड - 3-3-1004 1004, - नांदेड 3306966.69
28 6 11 BLOCK 08 4051100416 हडको /शारदाभवन शिक्षण संस्था 635, हडको नांदेड 3292033.67
29 2 1 BLOCK 12 4020116919 श्री कार्यकारी अभियंता उर्ध्व पैनगंगा प्रकल्प विभाग क्रं. 8 405, सहयोग नगर नांदेड 3119961.52
30 2 1 BLOCK 21 40201210469 - डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर सामाजिक न्याय भवन/ विशेष जिल्हा समाज कल्याण अधिकारी, नांदेड 1/21- हिंगोली रोड, नांदेड 3077057.10
31 6 11 Block 01** 40511010229 श्री ग्रामीण शिक्षण प्रसारक मंडळ,सचंलित, ग्रामीण तंत्रनिकेतन,विष्णुपूरी ता.जि.नांदेड तर्फे प्राचार्य डॉ. विजय पिता शिवराम पवार 11/1 मौजे असदवन शेत गट नं. 51 पैकी 40 आर जागा 3074216.55
32 6 11 Block 02** 4051100067 वसंतराव नाईक कनिष्ठ महा (महात्मा गांधी विद्यालय हायस्कुल सिडको) 289, - नांदेड 3056416.34
33 2 1 BLOCK 16 4020100899 टेलकॉम जिल्‍हा मॅनेजर,जिल्‍हा नांदेंड 531/1, हनुमान गड जानकीनगर नांदेड 2968408.12
34 4 3 BLOCK 02 4040304760 अधिष्ठाता, नर्सेस हॉस्टेल श्री गुरु गोविंद सिंघ मोमेरियल हॉस्पीटल 403, वजीराबाद नांदेड 2916532.81
35 6 11 BLOCK 01 4051100081 ग्रामीन शिक्षण प्र म संचलीत तंत्रनिकेतन तर्फे शिवराम पवार 910/2, असदवन नांदेड 2891170.09
36 2 1 BLOCK 24 4020115431 म.न.पा / नांदेड जिल्हा क्रिडा संकूलण समिती नांदेड (वस्तीगृह) 880, स्टेडियम नांदेड 2881533.86
37 2 1 BLOCK 16 4020100877 म. औ. वि. म. विभागीय कार्यालय / विमानतळ 325, विश्वनाथ नगर नांदेड 2766067.15
38 2 1 BLOCK 20 4020119839 जी.नागय्या पी.जी.बसवय्या / / भारती एेअरटेल लि. 11151/M गट नं. 24 पैकी हिंगोली रोड 2724343.60
39 6 10 BLOCK 02 40510020093 श्री बाबा दिपसिंघ गुुरुद्ववारा,कौठा नांदेड /भो/ 1.संतबाबा नरेंद्रसिंघ ,चेअरमेन 2.संतबाबा बलविंद्रसिंघ, उप चेअरमन 10/2 कौठा, नांदेड 2591358.40
40 4 2 BLOCK 01 4040200378 नांदेड टेक्स्टाईल मिल नांदेड - 2-1-1 to 66 56, - नांदेड 2589856.09
41 1 12 Block 5(KH) 40112050087 - जिल्हा परिषद,नांदेड 12/5 स.न.46,गट नं. 125 मधील 3 एकर 20 जमीन ,तरोडा खु.नांदेड 2557160.82
42 2 1 BLOCK 17 40201170079 - श्री शारदा भवन एज्युकेशन सोसायटी/ प्राचार्य, यशवंत महाविद्यालय क्रिडा संकुल, नांदेड यशवंत कॉलेज रोड, नांदेड 2529924.55
43 2 1 BLOCK 20 4020119834 गोपालसा व्‍यंकोबासादमाम/ /जि.टी.एल. इन्फ्रास्‍ट्रक्चर 1135/M गट नं. 25 पैकी पुरुषार्थ नगर 2437388.40
44 4 4 BLOCK 02 4040400824 मागीलाल बंकटलाल सारडा गणेश टॉकीज 172, लोहार गल्ली नांदेड 2415730.77
45 2 1 BLOCK 17 4020100447 सचिव शारदा भवन शिक्षण संस्था व प्राचार्य विधी महाविद्यालय नांदेड 1459, विसावा नगर नांदेड 2377691.12
46 6 11 Block 02** 4051100068 सेक्रेटरी नौकरी करणाब्या महीला करीता वसतीगृह 288, - नांदेड 2361508.44
47 2 1 BLOCK 17 4020100377 सचिव शारदा भवन यशवंत महाविद्यालय क्लासरुम हॉल 1458, विसावा नगर नांदेड 2328564.36
48 2 1 BLOCK 16 4020100876 महात्मा गांधी मिशन इंजिनिअरींग कॉलेज 328, विश्वनाथ नगर नांदेड 2219498.82
49 6 11 BLOCK 01 4051100026 श्री गणेशा इन्फ्रासिटी प्रा.लि.तर्फे श्री मनिष विजयकुमार कत्रुवार व इतर 831/1, - नांदेड 2119759.63
50 2 1 BLOCK 18 4020108310 अध्यक्ष मराठवाडा शिक्षण संस्था 1022, वसंतनगर नांदेड 2118706.80
51 4 2 BLOCK 10 4040203357 पोलीस अधिक्षक कार्यालय 166, वजीराबाद नांदेड 2076436.44
52 2 1 BLOCK 17 4020100375 सचिव शारदा भवन महात्मा फुले हायस्कुल 1454, विसावा नगर नांदेड 2047213.04
53 1 13 Block 2(BU) 40113020001 श्री भाडेकरु एअरटेल टॉवर कं.लिमीटेड 13/2 ग.नं.250 प्लॉट नं.15 स्वस्तिक नगर तरोडा बु. 2026989.84
54 2 1 BLOCK 12 4020100925 कार्यकारी अभियंता परिसर अभियांत्रिकी बांधकाम विभाग जलभवन 441, वर्कशॉप रोड नांदेड 1915065.60
55 2 1 BLOCK 19 40201190013 श्री लक्ष्मण धोंडीबा कदम/ (भाडेकरु) मोबाईल टॉवर GTL 616/19 शामनगर 1910421.42
56 2 1 BLOCK 17 4020100407 सचिव शारदा भवन प्राचार्य, यशवंत महाविद्यालय, इतिहास विभाग डिपार्टमेंट ऑफ इंफॉरमेंट सायन्स मायक्रोबायोलॉजी 1445, विसावा नगर नांदेड 1908969.22
57 6 11 Block 03** 4051109764 इंदीरागांधी महाविदयालय 2, सिडको नांदेड 1901838.81
58 5 9 BLOCK 01 40509010013 श्री अब्दुल मजीद पि अब्दुल रहेमान / इंडस मोबाईल टॉवर लि., 156/1 MOBILE TOWERS मोमीनपूरा 1831728.00
59 2 1 BLOCK 20 40201200023 श्री नागेश्वर बसवय्या / भाडेकरु व्होम नेटवर्क लि. 1152/M1 हिगोली रोड 1826613.25
60 4 2 BLOCK 09 4040203531 राजस्थानी ए संस्था नेहरु इ स्कुल 185, सुमेश कॉलनी नांदेड 1825093.57
61 6 10 BLOCK 02 40510020094 श्री बाबा दिपसिंघ गुुरुद्ववारा,कौठा नांदेड /भो/ 1.संतबाबा नरेंद्रसिंघ ,चेअरमेन 2.संतबाबा बलविंद्रसिंघ, उप चेअरमन कौठा, नांदेड 1820500.59
62 2 1 BLOCK 17 40201170045 श्री गोपालसिंह बसंतसिंह ठाकुर/ एअरटेल मोबाईल टॉवर 1/17 पाटनुरकरनगर 1801539.40
63 2 1 BLOCK 17 4020120681 सचिव शारदा भवन,आय टी एम विस्तारीत . यशवंत कॉलेज , पि कार्ड 6334 1799191.00
64 6 11 BLOCK 05 40511050010 श्री माऊली कर्मशियल गाळे धारकांची संस्था म. एम.आय.डी.सी. नांदेड तर्फे सचिव सुर्यकांत पि. हरीभाऊ कोटगीरे 11/5 उस्माननगर रोड सिडको,नांदेड 1795633.78
65 6 11 Block 02** 4051106831 सौ शांतीदेवि नारायणराव जाधव (ज ने स का म वि नविन नांदेड) 287, वसरणी सिडको नांदेड 1795072.24
66 5 9 BLOCK 06 40509060023 - अलिमोद्दीन अमीनोद्दीन कुरेशी / भाडेकरू Reliance Jio Info. Ltd., 1317/M1 रहेमतनगर 1794474.00
67 4 3 BLOCK 02 4040300129 अधिष्ठाता शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय - 3-2-393 ते 401 393, - नांदेड 1768143.41
68 4 2 BLOCK 05 40402050081 श्री शमीम परवीन सिद्दी फारुख साब / भाडेकरु इंडस मोबाईल टाॅवर लिमीटेड 901/M सारा कॉलनी 1745242.20
69 6 11 BLOCK 01 4051106995 जि. प. प्रह्ररा प्राथमीक शाळा 392, वसरणी नांदेड 1743806.28
70 1 13 Block 1(BU) 40113010039 श्री सारजाबाई रामराव मोरे / भाडेकरु – इंडस टॉवर मोबाईल कं.लि. 13/1 गट क्रं.234 पैकी प्लॉट क्रं.24 वरील बांधलेल्या घराच्या छता वरील मोकळया जागेत मोबाईल टॉवर संभाजी नगर तरोडा बु,नांदेड 1737135.00
71 2 1 BLOCK 17 4020100386 सचिव शारदा भवन मुलींचे वसतीगृह 1449, विसावा नगर नांदेड 1736961.81
72 3 1 BLOCK 25 4020100147 महाव्यवस्थापक नांदेड जिल्हा उद्योग केंद्र - 1-25-47 47, औद्योगिक वसाहत नांदेड 1730398.43
73 4 3 BLOCK 03 4040300690 त्रिंबकराव मणिकराव लाठकर 29, चिखलवाडी नांदेड 1705169.70
74 6 11 BLOCK 01 4051111098 ग्रामीण शिक्षण प्रसारक मंडळ मौ. असदवन, अकँडमीक व वर्कशॉप इमारत बांधकाम ` /ग.क्र.88,90 प्लॉ.नं.1,2 ग.क्र.88,90 प्लॉ.नं.1,2 असदवन, नांदेड 1676742.94
75 6 10 BLOCK 02 40410020280 श्री अविनाश विश्वनाथराव भोसीकर/इंडसकंपनी मोबाईल टॉवर 10/2 दयानंद नगर कौठा 1674033.60
76 5 9 BLOCK 07 4030910018 श्री 1) म आमेर 2) म. विखार 3) म. रहिम सर्व पि. मसुद अहेमद खान . मालटेकडी रोड 1668744.05
77 3 1 BLOCK 10 4010100249 नांदेड ऐरीगेशन 736, वर्कशॉप नांदेड 1663388.60
78 4 3 BLOCK 01 4040300194 सचिन संभाजी पाटील उमरेकर 445/2, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 1634832.57
79 1 12 Block 3(KH) 40112030126 श्री विजयकुमार दत्तात्रय राणे/भाडेकरु व्हीओम नेटवर्क लि. मोबाईल टॉवर 12/3 भवितव्यनगर, तरोडा (खु), नांदेड 1622598.16
80 4 3 BLOCK 03 40403030085 - सुभाष पि नारायण गादेवार / आयडीया सेलुलर लिमीटेड. चिखलवाडी 1610249.82
81 5 9 BLOCK 04 4030906061 मदिनातुल उलुम शाळा 1602, मदिना नगर नांदेड 1589743.93
82 2 1 BLOCK 20 40201200204 श्री गंगाबाई भुजंगराव हंबर्डे/भाडेकरु मे. रिलायन्स इन्फ्राटेल लिमीटेड 1153/M हिंगोली रोड, नांदेड 1573800.00
83 6 10 BLOCK 02 4051000350 सरस्वती शिक्षण प्रसार मंडळ ( बी पी एस कॉलेज ) 1066, कौठा नांदेड 1561227.94
84 5 9 BLOCK 03 40509030010 श्री राजेश्वर लच्छीराम येमुल / टॉवर व्हीजन इंडिया प्रा.लि. 10/M चौफाळा 1557360.00
85 4 3 BLOCK 03 40403030034 श्री नविन प्रशासकीय ईमारत /तहशील कार्यालय नांदेड नविन प्रशासकीय ईमारत/तहशील कार्यालय नविन प्रशासकीय ईमारत/तहशील कार्यालय नांदेड 311/2 चिखलवाडी रोड चिखलवाडी रोड 1554857.06
86 2 1 BLOCK 20 40201200187 श्री बालाजी सुर्यकांत चौधरी/भाडेकरु इंडस टॉवर्स लिमीटेड 741/1M टाऊन मार्केट, नांदेड 1542375.52
87 3 1 BLOCK 10 4010100289 कार्यकारी अभियंता विभाग क्र. 1 1087, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 1523495.92
88 4 4 BLOCK 05 4040402168 भारतीय व्यवस्थपक राजपुत संघ 428, गाडीपुरा नांदेड 1498585.46
89 2 1 BLOCK 12 4020100954 श्री लाभक्षेत्र विकास प्राधिकरण उर्ध्व पैनगंगा / कार्यकारी अभियंता ऑफुस बिल्डींग/ नांदेड पाटबंधारे विभाग नांदेड चैतन्य 406, सहयोग नगर नांदेड 1492162.48
90 2 1 BLOCK 17 4020100432 सचिव शारदा भवन शिक्षण संस्था यशवंत महाविद्यालय (क्लासरुम कार्यालय) 1456, विसावा नगर नांदेड 1473546.72
91 2 1 BLOCK 13 40201130012 - अजीजबी शेख इब्राहीम/ व्हीओम नेटवर्क लिमिटेड मोबाईल टॉवर 1/13- पिरनगर, नांदेड 1470264.88
92 5 9 BLOCK 02 40309020038 श्री नजमा बेगम भ्र. मोहम्म्द सिदीख/भाडेकरु- रिलायन्स मोबाईल टॉवर-4G 384/1A/M भावेश्र्वर नगर मरघाट रोड 1459916.04
93 3 1 BLOCK 06 40201060008 श्रीमती / श्री विठ्ठलराव माधवराव भालेराव/ भाडेकरु व्ही ओम मोबाईल टॉवर 1/6- पिवळी गिरणी 1453536.96
94 2 1 BLOCK 17 4020100406 सचिव शारदा भवन प्राचार्य, यशवंत महाविद्यालय, ग्रंथालय 1446, विसावा नगर नांदेड 1441395.98
95 2 1 BLOCK 12 40201120052 - प्रतिभा मुरलीधर जिंतूरकर/भाडेकरु इंड्स मोबाईल टॉवर 1/12- उदय नगर, नांदेड 1430522.08
96 4 3 BLOCK 07 40303070055 - विशालसिंह सत्यनारायणसिंह हजारी / भाडेकरु मेसर्स आयडीया सेल्युलर इन्फ्रास्ट्रक्चर सर्व्हीस लिमीटेड 475/1 तारासिंह मार्केट 1410433.50
97 1 12 Block 3(KH) 40612030041 श्री भाडेकरु वोडाफोन मोबाईल टॉवर / मद्रेवार भानुदास पुंडलिकराव 12/3 ग.नं.156 प्लॉट नं.15 चा उ.भाग भवितव्य नगर तरोडा खु. 1406459.54
98 1 12 Block 3(KH) 40612030006 श्री भाडेकरु इंडस टावर्स लिमिटेड 23 राधिका नगर तरोडा (खु.) 1398714.40
99 1 12 Block 5(KH) 40112050002 - -वि-ओम वर्कस लि.पुएो मोबाईल टॉवर काळबांडे बिल्डींग 12/5 ग.नं.116 प्लॉट नं. A-35 मंत्री नगर तरोडा खु. 1396959.98
100 1 13 Block 5(BU) 40613050025 श्री भाडेकरु एअरटेल मोबाईल टॉवर 13-5-506 ग.नं.219 प्लॉट नं.8 चा भाग एकता नगर तरोडा बु. 1393771.05
101 1 12 Block 4(KH) 4061201214 1)विश्वनाथ पुरभाजी कल्याणकर2)बापुराव मोहनराव कल्याणकर . 467 12-4-868 ग.क्र.197,198 नांदेड मालेगाव रोड,प्लॉ.नं.3ते6,11,14,15,18,21,25,36,37,42,43,47ते63,66ते69,73ते75,82 1384658.92
102 3 1 BLOCK 25 4020113690 गोदावरी हॉटेल 111, औद्योगिक वसाहत नांदेड 1367172.60
103 2 1 BLOCK 21 40201210074 श्री भोगवटार/ कोटलवार दिनकरराव 1/21 बालाजीनगर 1358786.60
104 6 11 Block 01* 40511010160 श्री Sudhir Bhalerao / Tata Indicom Mobile Tower 1/11 बसरणी 1353834.89
105 4 3 BLOCK 01 4040301554 घामोडिया फॅक्टी/भारत बिल्डर्स गुलाबसिंह रामसिंह 278, स्टेशन रोड नांदेड 1350908.67
106 3 1 BLOCK 10 4010100287 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1134, भगीरथ नगर नांदेड 1319265.84
107 3 1 BLOCK 11* 4010110724 मोबाईल टावर एअरटेल - 970/M काबरानगर नांदेड 1314511.84
108 1 12 Block 4(KH) 4061201178 रामराव नामदेवराव कल्याणकर (दुधंबे) . 685/1 ग.क्र.184पैकी तरोडा (खु.), नांदेड, प्लॉ.नं.1ते42,87ते90,100,101,107ते123 1294870.72
109 4 7 BLOCK 03 4030701936 रार्ष्टीय शिक्षण संस्थां भारत विद्यालय 1047, शक्तीनगर नांदेड 1286245.18
110 1 13 Block 1(BU) 40613010026 - भाडेकरु- एअरटेल कंपनी लिमीटेड I.B.S. 13/1 ग.नं.230 प्लॉट नं.7 माणीक नगर तरोडा बु. 1282533.20
111 3 1 BLOCK 07 40201070049 - मे. रिलायन्स इन्फरटेल लि., मोबाईल टॉवर पुष्पनगर, नांदेड 1282249.16
112 6 11 BLOCK 01 4051110283 सचिव वसंतराव नाईक महाविद्यालय, मुलींचे (हॉस्टेल ) वस्तिगृह वसरणी, नांदेड वसरणी 1278106.32
113 4 3 BLOCK 02 4040302230 आंध्रा समिती तेलगु हायस्कुल 213, गवळीपुरा नांदेड 1265558.63
114 1 12 Block 5(KH) 4060103640 साळासा बालाजी आसोसोटरस चं भागीदार 1. नरेद्र जसवंतलाल बराश 2. संतोषकुमार अशोककुमार नाळीवाळ 3. विकास सुरेशजी शर्मा 4. पितिन प्रेमराज आगळे 5. रमेश श्री निवास जाजु 6. निरबीळ केलास शर्मा 7. राजेश रामेश्‍वर शर्मा 8. श्‍यामसुदर नारायणदास तोष्‍णीवाल 12-5-1Gut No. 125 Plot No. अ 3 गट . नं 125 नांदेड 1260973.78
115 6 11 BLOCK 01 4051110282 वसंतराव नाईक तंत्रनिकेतन संस्था, वसरणी - वसरणी 1246853.66
116 2 1 BLOCK 17 4020117139 सचिव शारदा भवन मुलांचे वसतीगृह 1447, विसावा नगर नांदेड 1240848.80
117 4 7 BLOCK 03 4030700464 मॅफको इमारत 310, साईनगर नांदेड 1230294.61
118 2 1 BLOCK 16 40201160090 - श्री बळीराम पुंजाप्पा जिल्हेवार/ डेल्टा टेलिकॉम मोबाईल टॉवर 1/16- नाथ नगर, नांदेड 1221458.09
119 4 3 BLOCK 02 4040301265 गांधी राष्टीय हिंदी विदयालय 216, गवळीपुरा नांदेड 1210037.78
120 1 13 Block 1(BU) 40112020003 श्री भाडेकरु - ओडाफोन कंपनी मोबाईल टॉवर मराठा दरबार. ग.नं.236 प्लॉट नं.19 ,20 कल्याण नगर तरोडा बु. 1203606.85
121 5 9 BLOCK 07 4030900013 मनपाजा/ कार्यकारी अभियंता, महाराष्ट्र विद्युत डिस्स्ट्रीब्युशन कंपनी 830/1, टेचिंग ग्राउंड नांदेड 1199831.58
122 2 1 BLOCK 16 40201160091 - प्रकाश शंकरअप्पा कोळीकर/ ऐअरटेल मोबाईल टॉवर रायगड नगर, नांदेड 1182810.16
123 5 9 BLOCK 07 4030910036 श्री मो. साबेर पि. अ. खादर ( राज उर्दु प्राथमिक शाळा ) . . सयद साबेर सयद खादर ( राज उर्दु प्राथमिक शाळा ) महमदीया कॉलनी 1178313.71
124 6 11 Block 04** 4051103116 सिडको / भो / छत्रपती शिवाजी शिक्षण संस्था 384, एन डी 120 नांदेड 1172944.14
125 4 3 BLOCK 03 40403030035 श्री निवीन प्रशासकीय ईमारत/पंचायत समिती कार्यालय नांदेड 311/3 चिखलवाडी रोड चिखलवाडी रोड 1166949.60
126 3 1 BLOCK 25 4020115663 व्यंकटेश ऑयल मिल 143, औद्योगिक वसाहत नांदेड 1156410.13
127 6 11 Block 02* 40511020100 श्री पांडुरंग रंगनाथ दुरपडे 2, रामराव रंगनाथ दुरपडे 3 अंगद रंगनाथ दुरपडे / VOM Network Ltd. 11/2 रहीमपुर 1154147.74
128 4 4 BLOCK 06 4040402101 गुरु बाळगिर महाराज मठ 71, गाडीपूरा नांदेड 1151612.93
129 3 1 BLOCK 10 40201100006 - बी.एस.एन.एल. मोबाईल टॉवर (भारत संचार निगम लि.) 1/11- पुर्णा रोड, नांदेड 1121073.65
130 6 10 BLOCK 03 4051002581 भगवानराव बाबाराव इंगेवाड 403, वाघाळा चंपानगर नांदेड 1119864.24
131 6 11 Block 07 40511070002 श्री भुजंगराव पुंडलीकराव हंबर्डे/व्हीओम नेटवर्क लि. 11/7 ज्ञानेश्वरनगर हाडके 1117280.84
132 2 1 BLOCK 24 40201240013 श्री सौ शोभाबाई भ्र. रामनिवास मुरक्या/व्हीओम नेटवर्क लि. 2/24 विष्णुनगर 1110507.97
133 3 1 BLOCK 03* 4010100864 जिअ/डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर / मुलांचे वस्तीगृह 790, जयभीम नगर नांदेड 1082972.10
134 2 1 BLOCK 18 40201180126 - नांदेड जिल्हा काँग्रेस कमिटी, 1/18- रा. नवा मोंढा, नांदेड 1072703.37
135 2 1 BLOCK 19 40201190008 श्री मनपा दवाखाना कस्तुरबामातृ सेवा केंद्र नांदेड/ भाडेकरू भारत संचार निगम लिमीटेड 585/19 शामनगर 1054674.23
136 4 2 BLOCK 11 4040202469 अजय बबनराव गावंडे 106, बोरबन नांदेड 1052136.55
137 2 1 BLOCK 17 4020100390 सचिव शारदा भवन सावित्रीबाई फुले कन्याशाळा 1452, विसावा नगर नांदेड 1047256.19
138 4 3 BLOCK 03 4040305413 भुंजग केशवराव संग्गारेड्डीकर / / राहुल अजित जिल्हेवार चिखलवाडी रोड, नांदेड 1040871.88
139 2 1 BLOCK 16 40201160014 श्री महात्मा गांधी मिशन इंजिनिअरींग कॉलेज 328/1 हिंगोली रोड, नांदेड 1037577.32
140 2 1 BLOCK 18 40201180085 श्रीमान तेजप्रकाश दिलीपकुमार मोदी, मयुर दिलीपकुमार मोदी 63/4 नवामोंढा, नांदेड 1032339.81
141 3 1 BLOCK 01 4010100095 दिलीप श्रीराम पाठक / भाडेकरु व्होडाफोन टॉवर 198, महाविर नगर नांदेड 1028820.44
142 4 2 BLOCK 12 4040204778 जिल्हापरिषद मुलांचे हायस्कुल 516, - नांदेड 1018581.93
143 4 4 BLOCK 05 4040400017 अधिक्षक गुरुद्वारा बोर्ड 339, - नांदेड 1010168.54
144 1 12 Block 1(KH) 40112010015 श्री भाडेकरु एअरटेल मोबाईल टॉवर (I.B.S.) राजेश नगर तरोडा खु. 12/1 ग.नं.128 प्लॉट नं.25 चा भाग राजेश नगर तरोडा खु.नांदेड 1006976.40
145 3 1 BLOCK 09 4010110684 महाराष्ट्र कामगार कल्याण केंद्र नांदेड - /19 बी स्नेहनगर 999450.84
146 1 1 BLOCK 23 4020113342 सुमतीप्रसाद मिश्रीलाल बाफना 1/23 542, सांगवी (बु) नांदेड 987701.00
147 6 10 Block 03** 4051003331 कार्यकारी अभियंता, (एमएसईबी गोडाऊन) 445, शाहुनगर नांदेड 981842.46
148 6 10 BLOCK 03 40510030182 श्री विठ्ठल भुजंगराव हंबर्डे / रिलायन्स टॉवर ,वाघाळा 10/3 वाघाळा 980439.42
149 6 11 BLOCK 02 40611020325 - सेवादास शिक्षण प्रसारक मंडळ नांदेड संचलित यशवंत शारिरीक शिक्षण महाविद्यालय, नांदेड तर्फे सेक्रेटरी नारायण रामकिशन जाधव 11/2- सर्वे नं. 49/2 मधील, वसरणी, नांदेड 979495.00
150 3 1 BLOCK 10 4010107908 कार्यालय भारत संचार निगम लि.तरोडा नाका 1147, पुर्णा रोड नांदेड 972187.28
151 2 1 BLOCK 17 40201170030 श्री डॉ. सुभाष पिता विश्वनाथ हुरणे , डॉ. शंकर विश्वनाथ हुरणे बि.एस.एन.एल. मोबाईल टावर 1/17 विसावा नगर नांदेड 970719.88
152 4 3 BLOCK 01 40303010024 डॉ. खमर सुल्ताना खुर्शिद अहेमद/भाडेकरु ओडा फोन मोबाईल टावर 289/M घामोडीया फॅक्ट्री नांदेड 960750.60
153 4 2 BLOCK 10 4040203775 म खाजा म गरीब, म. खाजा म. यसुफ 1, देगावचाळ नांदेड 940849.94
154 4 4 BLOCK 06 4040402127 गांधी राष्ट्रीय हिन्दी विद्यालय 2, गाडीपूरा नांदेड 932363.16
155 2 1 BLOCK 21 40201210413 - विजयवर्धन गंगाधर पोन्नाला/ भाडेकरु VIOM NETWORKS LIMITED 1/21- लक्ष्मीनगर, नांदेड 922801.72
156 1 13 Block 7(BU) 4060205950 किशनराव बाबाराव कल्याणकर 38 Gut No. 283 Plot No. 1 गिताई नागर नांदेड 922023.70
157 3 1 BLOCK 25 4020115738 शहा शामजी धारसी ऑयल मिल 94, औद्योगिक वसाहत नांदेड 921474.73
158 4 4 BLOCK 05 4040401701 गांधी राष्ट्रीय हिंदी विद्यालय 1, गाडीपुरा नांदेड 918766.12
159 2 1 BLOCK 17 40201170031 श्रीमती सुशिलाबाई अवधुतराव चव्हान बि.एस.एन.एल. मोबाईल टावर 1/17 कैलास नगर नांदेड 907177.66
160 4 4 BLOCK 01 4040402790 वि सचिव राजस्थानी एज्युकेशन सोसायटी 359, चिरागगल्ली नांदेड 899242.90
161 1 13 Block 1(BU) 4060202216 श्री 1.श्री.देवराव तुकारामजी देशमुख 2.श्री.भाऊराव तुकारामजी देशमुख 3.श्री.दत्तराव निवृत्तीराव देशमुख 4.श्री.राजेंद्र निवृत्तीराव देशमुख 5.श्री.नित्यानंद भगवानराव देशमुख 751 Gut No. 228 ते 233 पैकी Plot No. 118 माणिक नगर नांदेड 896226.65
162 2 1 BLOCK 15 40201150104 श्री आबासाहेब लक्ष्मणराव पाटील/ भाडेकरु भारत संचार निगम (BSNL) 1/15 गितानगर 893358.57
163 4 3 BLOCK 04 4040303685 अजायबसिंह मोहनसिंघ 117, चिखलवाडी कुभार गल्ली नांदेड 888306.22
164 2 1 BLOCK 17 4020100418 सचिव शारदा भवन शिक्षण संस्था व प्राचार्य विधी महाविद्यालय नांदेड (कर्मचारी विद्यार्थी भांडार) 1460, विसावा नगर नांदेड 887415.24
165 3 1 BLOCK 25 4020116430 शशिकांत,अरूण,दिनानाथ,धनजयंत पि. नागनाथ पत्की कविता,विजय,निरखी,रंजना दिलीप जोशी धिरज राजेंद्र पत्की 1040, गोकूळ नगर नांदेड 879902.20
166 5 6 BLOCK 04 40306040002 श्री जाविद अहेमद, मुजिब अहेमद, नसिर अहेमद, माजिद अहेमद सर्व पि. अमिराद्दीन अन्सारी भाडेकरु टाटा टेलि सर्व्हिसेस महाराष्ट्र (टाटा इंडीकॉम टॉवर) 6/4 बागवान गल्ली, सराफा नांदेड 877443.82
167 4 3 BLOCK 03 4040301238 स.महेमुद स.गालिब 816, देगलुर रोड नांदेड 854079.25
168 2 1 BLOCK 19 4020120393 भोगवटदार / जिल्हा प्रशिक्षण केंद्र होमगार्ड . 536/1 1-19-536/1 किशोर नगर भाग्यनगर रोड 850333.99
169 4 3 BLOCK 03 4040300077 गुरुद्वारा बोर्ड नांदेड महाराजा रंजितसिंघ यात्री निवास - 3-3-546 546, - नांदेड 850299.55
170 2 1 BLOCK 16 4020103982 मनपाज/प्रीयदर्शनी मेमोरीयल ट्रस्ट 33, स्वातंत्र सैनिक कॉलनी नांदेड 838862.12
171 2 1 BLOCK 17 4020117138 सचिव शारदा भवन लॉ कॉलेज वाचनालय (आय टी एम) 1442, विसावा नगर नांदेड 836815.00
172 4 3 BLOCK 04 4040302810 अजायबसिंघ मोहनसिंघ 113, चिखलवाडी कुभार गल्ली नांदेड 832202.42
173 4 4 BLOCK 02 40404020007 श्री साहेबजादा बाबा फत्तेसिंघजी मंगल कार्यालय, गुरुद्वारा अबचलनगर 273/16 अबचलनगर, नांदेड. 825595.34
174 4 3 BLOCK 03 4040304806 कौशल्याबाई कोंडुमल लालवाणी / जरनल मॅनेजर भारत संचार निगम लि. नांदेड 804, - नांदेड 824103.04
175 4 2 BLOCK 12 4040203548 संजय वैजनाथराव देशपांडे 78, वजिराबाद नांदेड 816828.05
176 4 3 BLOCK 03 4040300218 परमजितसिंघ अत्तरसिंघ टुटेजा 1147, देगलूर रोड नांदेड 816675.88
177 3 1 BLOCK 01 40201010035 श्रीमती कांताबाई पांडुरंग मांडे/इंडज टॉवर 1/1- तेहरानगर 816274.80
178 3 1 BLOCK 01 4010101070 डॉ. संजयकुमार सोपानराव मारकवाड, डॉ. शैलेशकुमार श्रीधरराव देशमुख, डॉ. सौ. रेश्मा भ्र. शिवराम इंगोले 175, नरोजवाडीया नांदेड 816005.32
179 2 1 BLOCK 13 40201130029 श्री नागोराव मोहनाजी गीत्ते/रिलायन्स जिओ ईन्फोकॉम लि 1031/M टिळकनगर, नांदेड 811112.23
180 6 10 BLOCK 02 40410020543 सौ. शबाना भ्र.निझार लालाणी हे में.यश एंटरप्राईझेस तर्फे भागीदार व इतर 10/2 मौजे कौठा गट क्र.55 पैकी मोकळी जागा 808885.34
181 4 2 BLOCK 12 4040204248 रामप्रसाद गोपीकिशन तोष्णीवाल 65, वजिराबाद नांदेड 805541.08
182 1 12 Block 5(KH) 40112050001 श्री भाडेकरु - -मे. रिलायन्स टेलीकॉम लिमीटेड बोकारे बिल्डीग ग.नं.117 प्लॉट नं.1 व 2 मंत्री नगर तरोडा खु. नांदेड 805252.42
183 4 3 BLOCK 02 4040304757 अधिष्ठाता, जुने बाहय रुग्नालय विभाग, श्री गुरु गोविंद सिंघ मोमेरियल हॉस्पीटल 390, वजीराबाद नांदेड 805203.73
184 1 12 Block 1(KH) 4060102855 क्षिरसागर प्रवेश बाबाराव 487 Gut No. 119 Plot No. 1,2,11,12,13 अष्‍टविनायक नगर नांदेड 802412.42
185 1 1 BLOCK 23 40201230109 भाडेकरु एअरटेल मोबाईल टॉवर सांगवी बु. 1/23 शिवनेरी 791118.82
186 1 13 Block 1(BU) 40113020002 श्री भाडेकरु -रिलायन्स कम्युनिकेशन लिमीटेड मो.टॉवर ग.नं.225 प्लॉट नं.1 चैैतन्य नगर तरोडा बु.नांदेड 788374.79
187 4 2 BLOCK 12 4040204779 श्री जिल्हापरिषद मुलांचे हायस्कुल / के.आर. एम. महिला कला महाविद्यालय नांदेड 517, - नांदेड 787881.00
188 1 12 Block 8(KH) 4061201469 सौ.ताराबाई खंडेराव देशमुख . /ग.नं.199 व 200प्लॉ.नं.1ते36पैकी ग.नं.199 व 200प्लॉ.नं.1ते36पैकी तरोडा(खु.)नांदेड 787877.02
189 6 11 BLOCK 10 40611100012 - श्री प्रकाश रामजी इंगेवाड 11/10- (पेट्रोलपंप) प्लॉट नं.7,8,20 व 21, सर्वे/गट नं.60 पैकी,हडको/वाघाळा, नांदेड 786414.34
190 4 3 BLOCK 03 4040402901 गुरूद्वारा बोर्ड रामदास यात्री निवास - यात्री निवास 781860.36
191 4 4 BLOCK 01 4040400907 शारदाभवन शिक्षण संस्था 350, चिरागगल्ली नांदेड 770587.47
192 3 1 BLOCK 25 4020115427 सुरज दाल मिल ऍन्ड बेसन राम विलास ओझा 25, औद्योगिक वसाहत नांदेड 770519.37
193 3 1 BLOCK 25 4020113230 पांडूरंग भाउराव पावडे 115, औद्योगिक वसाहत नांदेड 769340.06
194 4 3 BLOCK 03 4040302101 चॉद सुलताना सय्यद गालिब 815, देगलुर रोड नांदेड 767989.90
195 2 1 BLOCK 20 4020119820 हरीष रामचंद्र आसवाणी , BSNL mob. - पुरुषार्थी नगर 767981.84
196 1 1 BLOCK 23 40101230433 श्रीमती भाडेकरु / इंडस टॉवर लिमिटेड पुणे (आयडीया मोबाईल टॉवर) 1/23 गट क्रं.175 पैकी प्लॉट क्रं.02 दुस-या मजल्यावर टॉवर रऊफ कॉलनी सांगवी बु.नांदेड 757449.00
197 6 11 Block 10** 4051100052 गोविडदराव लालाराव घोगरे 428/1, दत्त नगर,वाघाळा हडको नांदेड 753353.41
198 3 1 BLOCK 08 4010107453 म.गृ.नि.म./नोबल प्राथमीक शाळा 666, लेबर कॉलनी नांदेड 753211.88
199 4 2 BLOCK 01 4040200377 नांदेड टेक्स्टाईल मिल नांदेड - 2-1-1 to 66 57, - नांदेड 753173.56
200 3 1 BLOCK 10 4010100250 कार्यकारी अभियंता यांत्रिकी विभाग, नांदेड 735, वर्कशॉप नांदेड 738131.95
201 5 9 BLOCK 05 40509050068 श्री अब्दुल खलील अब्दुल सत्तार / INDUS MOBILE TOWER LTD. हिलालनगर 736560.00
202 2 1 BLOCK 14 4020103365 हौसाजी रामचंद्र मंगनाळे 752, नाईकनगर नांदेड 734319.96
203 1 12 Block 1(KH) 40112010057 श्री भाडेकरु- मे.रिलायन्स जियो इन्फोकॉम लि.मुंबई 12/1 गट क्रं.136 पैकी प्लॉट क्रं.24 सिंचन नगर तरोडा खु..नांदेड 728718.00
204 4 3 BLOCK 06 4040302662 लक्ष्मणसिंघ नारायणसिंघ 386, गुरुव्दारा गेट नं 1 नांदेड 727175.44
205 2 1 BLOCK 17 4020100374 सचिव शारदा भवन शिक्षणसंस्था उपहारगह पतपेढी सायकल स्टँड 1455, विसावा नगर नांदेड 724966.48
206 3 1 BLOCK 01 4010101330 व्यंकटेश रुखमाजी काब्दे 273, महाविर नगर नांदेड नांदेड 723996.27
207 1 13 Block 1(BU) 40112020004 श्री विओम नेटवर्कस लि.श्रीकृष्ण नगर तरोडा बु. ग.नं.264 श्रीकृष्ण नगर तरोडा बु. 715012.53
208 2 1 BLOCK 20 40201200196 श्री कोकुलवार शिवाजी विठ्ठल/भाडेकरु ए.टी.सी टेलीकॉम टॉवर कॉर्पोरेशन प्रा. लि 373/M टाऊनमार्केट, नांदेड 714244.00
209 3 1 BLOCK 25 4020114945 गोदावरी इंजेनिअरींग वर्क्स / भारत ऍग्री को सुरेश गोविंद नारायण गूप्ता 122, औद्योगिक वसाहत नांदेड 714191.07
210 6 11 BLOCK 02 4051100320 गंगाराम छोटूलाल मानावाला / पवन गंगाराम मागवाला एअरटेल टॉवर 133/1, - नांदेड 687954.60
211 3 1 BLOCK 08 4010100428 औद्योगाक प्रशिक्षण केंद्र आय टी आय 415, लेबर कॉलनी नांदेड 678715.80
212 2 1 BLOCK 17 4020106576 पोलिस अधिक्षक कार्यालय, नांदेड 984, स्नेह नगर नांदेड 675778.32
213 6 11 BLOCK 02 4051100009 श्री अध्यक्ष,महाराष्ट्र आर्यवैश्य महासभा,नांदेड 11/2 कॅन्सर हॉस्पीटलच्या मागे ,सिडको रोड वसरणी नांदेड सिडको रोड, नांदेड 674338.78
214 4 3 BLOCK 03 4040300141 गुरुद्वारा अधिक्षक बोर्ड नांदेड - 3-3-857 857, - नांदेड 673322.49
215 1 1 BLOCK 23 40101231086 श्री केंद्रीय विद्दयालय द.म.रेल्वे 1/23 गट नं.182 पैकी प्लॉट नं.नाही रेल्वे डिव्हीजन,सांगवी बु.नांदेड 671356.00
216 6 10 BLOCK 02 4051004838 कमलसिंह शंकरसिंह ठाकुर 2. कन्हैयासिंह शंकरसिंह ठाकुर 3. नारायणसिंह शंकरसिंह ठाकुर 4. श्रीमती. विजयाबाई नारायणसिंह ठाकुर 1/ते 62 गट नं. 139 कौठा 667794.73
217 5 9 BLOCK 04 40509040005 - धर्माजी चनप्पा नुरेवार/ गोविंद तुळशीराम कोकुलवार / रिलायन्स जिओ मोबाईल 942/M1 विणकर कॉलनी 667224.00
218 4 2 BLOCK 12 4040204776 जि.प. मुलांचे हायस्कुल - 2-12-515 to 518 515, - नांदेड 666348.91
219 6 11 Block 04** 404110003 - सिडको/भो/छत्रपती शिवाजी शिक्षण संस्था 11/4 मौजे एन.डी.120 संभाजी चौक, सिडको, नविन नांदेड 666040.00
220 1 12 Block 8(KH) 40112080056 श्री भाडेकरु इंडिया टेलीकॉम इन्फ्रा प्रा.लि.पुणे ग.नं 34 ते 38 प्लॉट नं.3/1 वृंदावन कॉलनी तरोडा खु.नांदेड 663081.45
221 5 6 BLOCK 02 4030601182 ब्रीजकिशोर कचरुलाल धुत / भारत संचार निगम लि (BSNL) मर्यादित नांदेड 278, सराफा लोहार गल्ली नांदेड 662677.38
222 5 6 BLOCK 04 4030600720 श्री जावीद अहेमद, मुजीब अहेमद, नसीर अहेमद, माजिद अहेमद सर्व पि.अमीरोद्दीन अन्सारी 204, बागवान गल्ली नांदेड 659362.20
223 4 3 BLOCK 01 4040300190 भाडेकरु भारत संचार निगम लिमीटेड, नांदेड मोबाईल टावर 456, बरारा टावर घमोडीया नांदेड 658884.57
224 4 2 BLOCK 11 4040205854 सिध्दीविनायक कंपनीचे भागीदार /विजय मोतीलाल पाटणी व इतर /चा भाग बोरबन 654330.47
225 4 3 BLOCK 03 4040305168 अध्यक्ष आंनंदनगर सहकारी - - ग्रह निर्माण संस्था मर्या नांदेड CTS no11298 11300 11712 दशमेशनगर 647785.48
226 6 11 BLOCK 01 4051107065 नागोराव पब्लीक स्कूल पांढरे 719, वसरणी नांदेड 644126.77
227 3 1 BLOCK 10 4010100395 भोगवटदार / पोलिस ठाणे भाग्‍यनगर 760/1, वर्कशाप नांदेड 642882.12
228 4 2 BLOCK 12 4040204782 जिल्हापरिषद मुलांचे हायस्कुल 518, - नांदेड 642495.14
229 4 3 BLOCK 01 4040300537 विजय, प्रकाश, प्रदिप सर्व पिता नारायणदास रिझवाणी 156, वजीराबाद नांदेड 639189.02
230 1 13 Block 7(BU) 4061300831 शंकर संभाजीराव देशमुख - Gut No. 363 Plot No 1ते 57,81ते 91 तरोडा (बु) 631613.80
231 6 11 BLOCK 01 4051109392 श्री 1.महमद ईमरान पि अब्दुल रशिद 2.म. अब्दुल रहेमान पि. अ.रशिद 721/6, वसरणी नांदेड 627920.94
232 4 2 BLOCK 01 4040200453 नांदेड टेक्स्टाईल मिल नांदेड - 2-1-1 to 66 60, - नांदेड 626337.25
233 2 1 BLOCK 17 4020106151 शिरीष नागनाथराव गीते 764, कैलास नगर नांदेड 623004.08
234 2 1 BLOCK 13 40201130028 श्रीमती खमरबानो भ्र मो. मोईनोद्दीन, फसीयोद्दीन पि मो. मोईनोद्दीन/भाडेकरु रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लिमीटेड 646/M इंदिरानगर, नांदेड 615756.48
235 2 1 BLOCK 20 40201200001 श्री शंकरराव धोंडीबा कपाटे, सौ. कान्हापात्रा शंकरराव कपाटे . . . 898/1 दत्तनगर, नांदेड 614969.16
236 1 13 Block 7(BU) 40613070072 श्री बाबुराव शेष्‍ाराव देशमुख 13/7 गट नं.126 प्लॉट नं.बी.01ते बी.14,17 ते 29 ते 31 ते 38 तरोडा बु. 612961.29
237 2 1 BLOCK 17 4020117140 प्राचार्य, नांदेड फार्मसी महाविद्यालय, नांदेड - 1-17-1450/1 1450/1, विसावा नगर नांदेड 609180.06
238 3 1 BLOCK 11* 4010110070 अनिलकुमार श्रीनिवासराव लखोटिया, राजेशकुमार श्रीनिवासराव लखोटिया 1079, अंबिका नगर नांदेड 604350.60
239 3 1 BLOCK 04* 4010104740 मनपाजा/ मराठवाडा दलित वर्ग संघ वस्तीगह मार्फत सचिव आय.सी. जोंधळे 622, नई आबादी नांदेड 599583.72
240 4 4 BLOCK 01 4040400373 बालक मंदिर शिक्षण संस्था हनुमान टेकडी 2, जुना मोंढा नांदेड 598478.15
241 1 12 Block 4(KH) 4060107568 संजय सुधाकरराव कनकदंडे Gut No. 211 पैकी, Plot No. 26.5/ R गजानन नगर,तरोडा खु.नांदेड 597855.90
242 2 1 BLOCK 24 40201240015 श्री सौ अनिला गणेश उंबरकर/BSNL Network Com. 1/24 विष्णुनगर 596394.20
243 2 1 BLOCK 19 40201190074 - शासकीय तंत्रनिकेतन महाविद्यालय नांदेड, नवीन वस्तीगृह मुलांचे (3), नांदेड दयानंद नगर, नांदेड 589274.36
244 1 13 Block 1(BU) 40113010002 श्री भाडेकरु- रिलायन्स कम्युनिकेशन लिमिटेड मो.टॉवर टि.डी.टी.कॉम्लेक्स 13/1 ग.नं.230 प्लॉट नं.118 माणिक नगर तरोडा बु.नांदेड 586767.99
245 5 9 BLOCK 04 4030900239 श्री पशू वैद्यकीय चिकीत्सालय दवाखाना 175, देगलूर नाका नांदेड 582992.40
246 2 1 BLOCK 21 40201210489 - शेख मुस्ताक शेख बाबु/ IDEA CELLULAR INFRASTRACTURAS SERVICES PVT. LTD. 1/21- सैलानी नगर, नांदेड 582770.00
247 2 1 BLOCK 19 4020100582 मुख्‍याध्‍यापक शासकीय तंत्र प्रशाला केंद्र, शासकीय तंत्रनिकेतन प्रांगण आनंदनगर रोड, बाबानगर नांदेड 977/1, बाब नगर नांदेड 581002.66
248 4 3 BLOCK 03 4040301090 गोदावरीबाई बालाजी पांचाळ 812, देगलुर रोड नांदेड 579145.10
249 4 2 BLOCK 12 4040203762 गुलजेवर खातुन मकसुद हसन खा 29, वजिराबाद नांदेड 578065.03
250 1 12 Block 8(KH) 4060108849 1 गोविंद मारोती मेकाळे 2 बालाजी मारोती मेकाळे 12/8 Gut No. 50 Plot No. 1 ते 20 तरोडा खु. 571874.73
251 6 11 BLOCK 06 4051100209 मारोती रघुनाथ गायकवाड 1017/2, सिडको नांदेड 571744.30
252 2 1 BLOCK 17 4020117107 प्राचार्य ज्यु.कॉलेज ऑफ एज्युकेशन 755, इंद्रप्रस्त नगर नांदेड 571417.06
253 3 1 BLOCK 25 4020115426 विष्णु दाल मिल राम विलास ओझा 24, औद्योगिक वसाहत नांदेड 568681.74
254 2 1 BLOCK 21 40201211228 श्री जगदिपसिंघ पि बसंतसिंघ महाजन/रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लिमीटेड नंदिग्राम सोसायटी, नांदेड 568036.38
255 1 12 Block 4(KH) 4060107950 श्री सौ. मनिषा लक्ष्‍मणराव भरडे/भो.श्री.संजय बालाप्रसाद बियाणी 12/4 Gut No.179 Plot No.01 नांदेड मालेगाव रोड ,तरोडा खु.नांदेड 566631.46
256 4 3 BLOCK 03 4040305229 म.रा.विज वितरण कंपनी मर्यादित 33के.व्ही.उपकेंद्र सचखंड गुरुद्वारा, नांदेड हिंगोली गेट रोड 560601.85
257 3 1 BLOCK 02 4010100835 मे.शुभम इन्टरप्रायझेस भागीदार 1.प्रभाकर बा पाटील 2.सौ तारा भास्करराव ख्रतगांवकर 3.सुचिता दि.शेट्टी 4.कमलकिशोर भ. गिल्डा 5.सौ चंद्रभागाबाई ओ.गिल्डा 6.ब 48, - नांदेड 557007.78
258 6 10 BLOCK 02 4051001574 जि प प्रा शाळा जुना कौठा 2, जुना कौठा नांदेड 554118.07
259 5 9 BLOCK 06 4030900337 मंजुर हुसेन पि म हसन/ रिलायंस मोबाईल टॉवर 84, देगलूर नाका उमर कॉलनी नांदेड 553185.65
260 5 9 Block 06* 4030906696 अब्दुल हमीद अब्दुल रज्जाक 1197, रहेमत नगर नांदेड 553125.43
261 5 6 BLOCK 02 4030600833 सुशिलाबाई दतोपंत पोतदार 207, कलाल गल्ली नांदेड 552697.02
262 2 1 BLOCK 21 40201211026 श्री असीफ अब्दुला नवीवाला, मोहम्मद कासम मिलवाला 1611/1A विठ्ठलनगर, नांदेड 552376.00
263 5 9 BLOCK 08 40309080206 श्री एम. डी. उल्लाऊददीन पिता मोईनोददीन 9/8 ब्रम्हपुरी, नांदेड 551990.01
264 5 9 BLOCK 07 4030906665 मो ईसामोददीन मो ईमामोददीन 345, इमरान कॉलनी नांदेड 550075.32
265 3 1 BLOCK 25 4020114942 टभारती मेटल रोलींग मिल्स अतुल कांतीलाल लोटीया 119, औद्योगिक वसाहत नांदेड 548027.09
266 2 1 BLOCK 17 4020100617 सचिव शारदा भवन प्राचार्य, यशवंत महाविद्यालय, डेअरी व व्यावसायिक शिक्षण 1451, विसावा नगर नांदेड 547948.80
267 5 9 BLOCK 07 40309070882 श्रीमान मोहमद हिस्सामुद्दीन पिता मोहमद मुसलेहुद्दीन /वीरेट्स टी टी इन्फो सेरुसेस लिमिटेड पुणे 345/M इम्रान कॉलनी 546985.00
268 1 1 BLOCK 23 4020119599 सिद्यी अतीख अहेमद सिद्यी ईस्माईल - 147 21 546408.91
269 4 3 BLOCK 03 4040402902 गुरूद्वारा बोर्ड श्री गुरू गोविंद सिंघजी एन आर आय यात्री निवास - - यात्री निवास 545482.92
270 3 1 BLOCK 08 4010100211 विनोदकुमार, सुरेशकुमार, रमेशकुमार भाडेकरु रिलायन्स मोबाईल टॉवर 41/1, एच.आय.जी.कॉ. नांदेड 545160.00
271 1 13 Block 4(BU) 4060203689 श्री 1.श्री.पांडुरंग रामकीशन दरेवार 2.सौ.वंदना पांडूरंग दरेवार 13/4 गट नं.243 प्लॉट नं.13,14,15, शिवसाई नगर,तरोडा बु.नांदेड 544430.93
272 3 1 BLOCK 25 4020115595 मे रमेश प्रिंटींग प्रेस/ भागीदार श्रीमती कुसमावती रसाळ (कै. देविदास रसाळ यांच्या पत्नी), रमेश देविदासराव रसाळ 134, औद्योगिक वसाहत नांदेड 539446.48
273 4 7 BLOCK 02 40407020003 श्री उमराव नरोबा चव्हाण / भाडेकरु भारतीय एअरटेल लिमीटेड. 265/1M इतवारा 539093.39
274 1 12 Block 1(KH) 40612010051 सुरेखा अनिल धानोरकर श्री अनिल मुरलीधरराव धानोरकर 12/1 गट नं 131 प्लॉट नं 1 व 2 नांदेड पुर्णा रोड तरोडा खु, नांदेड 538259.62
275 4 3 BLOCK 01 4040300961 डॉ आशय धनाजीराव देशमुख 357, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 532327.40
276 4 3 BLOCK 03 4040305646 सौ. इंदरजितकौर अमलोकसिंघ ढिल्लो - /चा भाग बडपुरा 531726.84
277 4 3 BLOCK 04 4040305545 गुरुव्दारा संचखंड बोर्ड - - - गुरुव्‍दारा संचख्‍ड गेट क्र. 01 नांदेड 528192.26
278 6 11 BLOCK 02 4051100400 शांतीदेवी नारायनराव जाधव 2 श्रीनीवास नारायनराव जाधव 3 नारायनराव रामकीशन जाधव 33/1, - नांदेड 526311.35
279 3 1 BLOCK 10 4010100328 कार्यकारी अभियंता मध्यम प्रकल्प, नांदेड पाटबंधारे 1088, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 525868.66
280 4 2 BLOCK 05 4040204903 नौनिहाल प्राथमिक शाळा - - - /40 R नौनिहाल प्राथमिक शाळा दु.रहेमान नगर 524946.94
281 2 1 BLOCK 17 40201170129 श्री गोविंद घडलींग कदम/घडलींग गोविंद कदम/रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लि. 1190/M विसावानगर, नांदेड 522813.92
282 1 12 Block 1(KH) 40612010014 श्री कृष्णा नागरोरा नरवाडे गट नं 130 प्लॉट नं नाही नागोरावजी नगर तरोडा खु नांदेड 521641.98
283 4 2 BLOCK 10 4040202964 म.यसुफ म.खाजा 24, देगांवचाळ नांदेड 521230.04
284 2 1 BLOCK 17 4020100618 प्राचार्य, नांदेड फार्मसी कॉलेज ( तंत्रनिकेतन ), नांदेड 1450, विसावा नगर नांदेड 512690.81
285 4 3 BLOCK 02 4040300927 श्री किशनलाल पि कन्हैयालाल अहीर/मोहनलाल किशनलाल अहीर 300, गवळी पुरा नांदेड 503181.48
286 2 1 BLOCK 17 4020100378 सचिव शारदा भवन यशवंत महाविद्यालय स्टेज 1457, विसावा नगर नांदेड 499325.72
287 3 1 BLOCK 25 4020114846 राजकुमार मोहनलाल काला 3, औ. वसाहत नांदेड 496580.26
288 4 3 BLOCK 05 40403050001 श्री स. मदणसिंघ चंदासिंघ रामगडीया /स्टेट बँक ऑफ पटियाला 420/1 जी.जी. रोड, नांदेड 496577.00
289 6 10 BLOCK 02 40410020642 श्री नरेश गुरुलिंगअप्पा दरगु 10/2 मौजे कौठा गट क्र.56 व 69 पैकी प्लॉट क्र.54 ते 57 496570.55
290 6 10 Block 02** 4051003306 सुरेश सारंग बुलबुले / गोविंद सुरेश बुलबुल 1391/1, 0 नांदेड 494699.68
291 4 3 BLOCK 02 4040300142 अधिष्ठाता शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय 394, - नांदेड 494297.57
292 5 9 BLOCK 06 4030900158 महेजबीन बेगम भ्र महमंद फारुक 1331/1, - नांदेड 492911.26
293 1 12 Block 2(KH) 4060104423 सुश्री 1.सौ. शरयु सुनिल नेरलकर . पुरुषोत्‍तम नारायण नेरलकर (स्वयंवर मंगल कार्यालय ) 623 Gut No. 147 Plot No.0 राधिका नगर नांदेड 490260.68
294 3 1 BLOCK 25 4020116494 अतुल पल्स मिल 17, औद्योगिक वसाहत नांदेड 488290.50
295 3 1 BLOCK 25 4020100025 भोगवटदार / महाराष्ट्र राज्य विद्यूत मंडळ 62/1, औद्योगिक वसाहत नांदेड 485662.19
296 2 1 BLOCK 15 4020119186 श्री उदय उत्तमराव पवार 1 उइय उतमराव पवार गांधीनगर, नांदेड 477265.62
297 2 1 BLOCK 17 4020118355 पोलिस अधिक्षक / भाडेकरु दुरध्वनी केंद्र महाव्यवस्थापक भारत दुरसंचार लि. नांदेड स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 477092.36
298 1 12 Block 4(KH) 4061201210 श्री संकल्प शेषराव चव्हाण . 867/3 ग.क्र.194प्लॉ.नं.(40आर) तरोडा (खु.), नांदेड 476067.00
299 2 1 BLOCK 12 4020119597 श्री हनुमान मंदीर . /52/3 अशोकनगर, नांदेड 472950.53
300 1 13 Block 1(BU) 40613060003 श्री भाडेकरु भारत दुरसंचार निगम लि.म. मोबाईल टॉवर गट नं 225 प्लॉट 29 अ / संभाजी नगर तरोडा बु नांदेड 469979.44
301 5 9 Block 07* 40309070469 श्रीमती म न पा/ अधक्षय नेशनल एजुकेशन सोसायटी नांदेड 829/8 टेचिगा ग्राउंड आयटीया परिसर 469757.20
302 5 9 BLOCK 04 40509040031 श्री नुरोद्दीन पिर महंमद लालानी / रिलायान्स जिओ इन्फोकॉम लि., 521/2मोबाईल टॉवर खोजा कॉलनी 468078.00
303 4 7 BLOCK 03 4030700401 1म हूसंन 2 म हनीफ 3 म सखर 4 म गेस 5 अ हुसेन म उस्मान 439, साई नगर नांदेड 466282.69
304 2 1 BLOCK 19 4020108060 स. खाजा अहमद अब्बास पि. स. अब्दुल वाहेद 292, आनंद नगर नांदेड 465600.87
305 2 1 BLOCK 17 4020100537 व्यवस्थापक, महाराष्ट्र राज्य कृषि ग्रामीण विकास बँक मुंबई शाखा नांदेड 1155, विसावा नगर नांदेड 464449.28
306 6 10 BLOCK 02 4051002619 गितादेवी अलोककुमार धुत 1111, श्री साईराम नगर कौठा नांदेड 464396.84
307 4 4 BLOCK 03 4040402852 मनपाज / पोलिस ठाणे इतवारा 177, चिरागगल्ली नांदेड 460750.89
308 3 1 BLOCK 25 4020115937 राम इंडस्ट्रिज / प्रो श्यामकुमार सुरी 89, औद्योगिक वसाहत नांदेड 459439.49
309 5 9 BLOCK 07 40309070090 श्री अब्दुल्ला पि.अब्दुल रहीम इसलामपुरा, नांदेड 458273.22
310 4 5 BLOCK 04 4030500241 विठ्ठल व्यंकटराव नांदेडकर 160, मारवाड गल्ली नांदेड 453852.74
311 4 3 BLOCK 03 4040303146 रणजितसिंह गंगारामसिंह चव्हाण 979, यंकटेश नगर नांदेड 453755.23
312 5 9 Block 06* 4030906380 नुसरत सुलतान मिर्झा अनवर अली बेग 1187, रहेमत नगर नांदेड 452938.22
313 1 13 Block 5(BU) 40613050008 श्री श्रीकांत एकनाथराव / इंडीया टेलीकॉम इन्फ्रा प्रा लि मोबाईल टॉवर 13-5-505 एकतानगर तरोडा बु 444734.68
314 3 1 BLOCK 10 4010100524 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1116, भगिरथ नगर नांदेड 444276.96
315 4 2 BLOCK 11 4040205850 सतिष पुरूषोत्तम माहेश्वरी /आशिष जयप्रकाश बियाणी /काबरा /चा भाग बोरबन 443785.61
316 1 13 Block 1(BU) 4060202508 1.शामसुंदर गोविंदराव देशमुख 2.नवनाथ गोविंदराव देशमुख 3.शोभा गुलाबराव देशमुख 4.आनंदराव गोविंदराव देशमुख 1292 Gut No. 225 Plot No. 2,3 4 5 संभाजी नगर नांदेड 442162.97
317 4 3 BLOCK 03 4040302093 करतारकौर मोहनसिंघ कंधारवाले 382, कनकय्या कंपाऊंड नांदेड 441504.32
318 2 1 BLOCK 20 4020119841 शेषराव माध्‍वराव ईरमलवार /भारती एअरेटेल टावर दत्तनगर 441212.74
319 3 1 BLOCK 25 4020113844 अनुप इजेनिअरींग वर्क्स 48, औद्योगिक वसाहत नांदेड 440357.67
320 6 11 BLOCK 01 4051110543 प्रमोद प्रेमचंद बजाज व इतर - 58/1/2/2/1 वसरणी 438559.82
321 4 4 BLOCK 02 40404020043 - स.शेर्सिंघ नारायणसिंघ वासरीवाले/भाडेकरु रिलायंस जिओ इंफोकॉम नवि मुंबई 134/1m कुंभार गल्ली,लोहार गल्ली, भगतसिंघ रोड नांदेड. 438291.03
322 4 2 BLOCK 05 40302050402 श्री १. मुकेश मोहनराव पाटिल टाकळीकर २.योगेश मोहनराव पाटिल टाकळीकर 332/2 जीेेएम काँलनी 438201.47
323 2 1 BLOCK 17 4020100385 कार्यकारी अभियंता सा.बा. विभाग नांदेड 1093, स्नेह नगर नांदेड 437513.28
324 4 2 BLOCK 12 4040204777 श्री जि.प. मुलांचे हायस्कुल /नांदेड भारत स्कॉऊट गाईड कार्यालय 516, - नांदेड 437219.80
325 4 4 BLOCK 05 40304050001 श्रीमती पुणीता सुनीलसिंह रावत 87/1 गाडीपुरा नांदेड 436998.39
326 2 1 BLOCK 24 4020100068 श्री ना.वा.म.न.पा मालमत्ता 2, - नांदेड 434951.73
327 2 1 BLOCK 18 4020108042 क्र.उ.बा.स.सत्यनारायण जगनाय तोष्णीवाल 68, नवा मोंढा नांदेड 434908.54
328 4 3 BLOCK 03 4040402903 गुरूद्वारा बोर्ड पंजाब भवन - यात्री निवास 432551.75
329 1 1 BLOCK 22 4020114061 शमीम बेगम शे आजीम 818, माहाडा नांदेड 432323.30
330 6 10 Block 02** 4051003318 केशव रामय्या गड्डम / सौ. शैला रघुनाथ वरक्‍कल 1681/1, 0 नांदेड 432135.21
331 6 10 BLOCK 02 40610020901 - 1.श्री प्रविण ओमप्रकाश पोकर्णा, 2.श्री अब्दुल नईम अब्दुल करीम, 3.श्री जयकुमार बंकटलाल बाकलीवाल, 4.सरोज सुभाष बंग, 5.श्री विजयकुमार गणेशलाल पोकर्णा, 6.श्री दिनेश देवराव देशमुख 10/2- प्लॉट नं. 1 ते58, 64ते67, 73 ते 76, 86ते90, 95ते99, 106ते111, 117ते120, 126ते129,137ते144 सर्वे/गट नं. 224, जुना कौठा, नांदेड 431493.00
332 6 11 BLOCK 01 4051110526 अनुसयाबाई प्रकाशराव खेडकर - - - वसरणी नांदेड 429428.22
333 6 11 BLOCK 01 40511010092 श्री गोपाल भगवानदास अग्रवाल, 2 दुर्गादास अग्रवाल डॉ. अग्रवाल 4 शिवनारायण गोयंका,5 विठलदास अग्रवाल 11/1-721/2b वसरणी दुधडेअरी रोड 429086.23
334 3 1 BLOCK 08 4010100507 विनोदकुमार, सुरेशकुमार, रमेशकुमार सर्व पि. बालाप्रसाद शुक्ला भाडेकरु/ डी.इंजिनीअर बी.एस.एन.एल.मो.टॉवर 43/1, आय.टी.आय.रोड नांदेड 428736.00
335 4 4 BLOCK 01 4040401104 लक्ष्मणसिंह नारायणसिह 477, मुरमरा गल्ली नांदेड 426792.91
336 3 1 BLOCK 02 4010102429 बाबूलाल मानसींग गवळी 201, शिवाजीनगर नांदेड 425261.03
337 4 3 BLOCK 03 4040301924 हरजितसिंघ बलवंतसिंघ हुंदल 428, बडपुरा नांदेड 424878.97
338 4 4 BLOCK 01 4040402767 श्री ब्रिजकिशोर कचरुलाल धुत/ एअरटेल मोबाईल टॉवर / I N I D -1054686 64, मुरमुरा गल्ली नांदेड 424841.65
339 4 3 BLOCK 03 4040300101 गुलजारसिघ उजागरसिघ 1134, दशमेश नगर नांदेड 423700.77
340 4 2 BLOCK 05 40302050099 श्री 1) मोहसीन खान पि. महेमुद खान 2) इमरान खान पि. महेमुद खान वाघी रोड, नांदेड. 423459.93
341 4 3 BLOCK 02 4040304758 अधिष्ठाता जुने रुग्णलय, श्री गुरु गोविंद सिंघ मोमेरियल हॉस्पीटल 391, वजीराबाद नांदेड 423162.07
342 2 1 BLOCK 16 40201160179 - श्री गंगाधर पि. लक्ष्मणराव सादुलवार प्लॉट नं. 13 उत्तरचा भाग, गणराज हॉटेल लॉजींग बार ॲन्ड व्हेज रेस्टॉरंट, भास्करनगर, नांदेड 420485.67
343 2 1 BLOCK 18 40201180389 श्री पंडीत जयराम अमिलकंठवार / कपिल किरणराव अमिलकंठवार / उनका किरण अमिलकंठवार / ईंडस मोबाईल टॉवर लिमीटेड 122/M नवामोंढा, नांदेड 418542.72
344 4 2 BLOCK 12 40402120005 श्री मे. तीरूपती ट्रेंडीग कं. चे भागीदार तिरूपती रामचंद्र बंदाघाट, नांदेड 417900.64
345 2 1 BLOCK 18 4020109354 श्री गुलाबराव विठ्ठलराव जाधव, मारोतराव विठ्ठलराव तिडके 976, वसंत नगर नांदेड 417543.47
346 2 1 BLOCK 24 4020116344 जमनाबाई भ्र. बालाजी गोकुळे सौ सुनिता राजू गोकूळे/ प्रकाश रामचद्र गोकूळे / सजय रामचंद्र गोकूळे 681, विष्णूनगर नांदेड 417352.38
347 4 3 BLOCK 04 4040301665 हरबंसकौर देवासिंघ पेशकार 96, कुंभार गल्ली नांदेड 413448.16
348 2 1 BLOCK 17 4020117108 प्राचार्य ज्यु.कॉलेज ऑफ एज्युकेशन 756, इंद्रप्रस्त नगर नांदेड 413411.01
349 5 9 BLOCK 07 4030906048 म फारुख साब म इब्राहिम साब 1197, हैदरबाग नांदेड 412078.34
350 2 1 BLOCK 16 40201160224 श्री माधवराव कान्होबाराव कावळे/मे रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लि. 444/M रायगडनगर, नांदेड 411684.00
351 2 1 BLOCK 16 4020120826 संजय रामराव रुईकर भागीदार / वेंकटाचारी वर्गुलम, अर्चना रुईकर, सुजाता वर्गुलम व इतर . 33/44 हिंगोली रोड 410073.50
352 4 7 BLOCK 02 4030700402 महंमद सलीम पि. मोहम्मद मुस्तफा 134, इतवारा नांदेड 409623.28
353 5 9 BLOCK 05 4030905995 शमीम बेगम स. मेहंदी दायमी 924, हिलाल नगर नांदेड 409403.48
354 3 1 BLOCK 25 4020116354 श्री कैलासचंद मंगलचंद परवाल 87, औद्योगिक वसाहत नांदेड 408607.48
355 6 11 BLOCK 01 4051106965 आर के सिंग कुदनसिंग डी आय जी ऑफीस बॉम्ब शांघपथक कार्यालय 964, वसरणी नांदेड 408403.16
356 4 3 BLOCK 01 4040301389 ज्ञानेश्वर गोविंदराव दमकोंडवार 544, वजिराबाद नांदेड 408182.81
357 1 12 Block 4(KH) 4060106815 संध्‍या छाया वृद्धाश्रम चे सचिव सौ.सुरेखा प्रकाश पाटणे 711/5 12-4-711 G.N.188,189,190 गजानन नगर, नांदेडPlot N.122,125,128 406597.52
358 3 1 BLOCK 25 4020100103 व्यवस्थापक नांदेड को. ऑ. इंडस्ट्रिज इस्टेट - 1-25-126 126, औद्योगिक वसाहत नांदेड 404648.90
359 4 3 BLOCK 01 4040300383 कांतीबेन कांतीलाल लोटीया 110, वजीराबाद नांदेड 402684.72
360 3 1 BLOCK 07 40101070007 श्री आशा पि. कोंडीबा मुधोळकर, आशा भ्र. जनार्धन कोळेकर 1003/1 परिमलनगर, नांदेड 402406.53
361 2 1 BLOCK 17 4020107286 जगदिश पुंडलिक कुलकर्णी राहेगावकर 318, टकैलासनगर नांदेड 402308.62
362 3 1 BLOCK 10 4010100340 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1090, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 401942.80
363 2 1 BLOCK 18 4020105252 कृउबास / नविन गोदाम 276, नवा मोंढा नांदेड 401367.56
364 4 3 BLOCK 02 4040302363 इतिहास संशोधन मंडळ 214, गवळीपुरा नांदेड 401040.62
365 6 11 BLOCK 10 4051110834 भगवान पिता गोविंदराव घोगरे . . . भगवान पिता गोविंदराव घोगरे 11-10-498/15/1 जिजाईनगर 400150.84
366 3 1 BLOCK 25 4020115103 श्री डॉ. विद्याधर विश्वनाथराव भेदे, डॉ. दिपक अमृता पालांडे, ज्योती दिपक पालांडे 9, औ. वसाहत नांदेड 398619.70
367 2 1 BLOCK 21 40201211232 श्री शेख सुलतान शेख अमीन/रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लि. रत्नेश्वरीनगर, नांदेड 398266.00
368 4 3 BLOCK 02 4040300063 गटविकास अधिकारी पंचायत समिती नांदेड - 3-2-409 to 414 409, - नांदेड 395405.59
369 1 13 Block 1(BU) 4060202215 देवराव तुकारामजी देशमुख व इतर 831 Gut No. 228 ते 33 पैकी Plot No. 117 माणिक नगर नांदेड 391775.74
370 6 11 BLOCK 10 4051100043 गजानन किशनराव गिरडे 192/6, हडको नांदेड 391080.85
371 2 1 BLOCK 16 40201160180 - श्री सुदाम माधवराव तोडे प्लॉट नं. 13 दक्षीण भाग , भास्करनगर, नांदेड 391014.92
372 3 1 BLOCK 25 4020115090 तारासिंह विठठल हजारी 133, औद्योगिक वसाहत नांदेड 390168.20
373 2 1 BLOCK 15 4020116949 साई शिक्षण प्रसारक मंडळ अध्‍यक्ष श्री. मधुकर बापुराव खतगावकर 223/1, शाहु नगर नांदेड 389664.45
374 4 3 BLOCK 02 4040300127 जिल्हा सत्र न्यायालय - 3-2-370 ते 381 379, - नांदेड 389342.53
375 3 1 BLOCK 02 4010100827 मे.शुभम इन्टरप्रायझेस भागीदार 1.प्रभाकर बा पाटील 2.सौ तारा भास्करराव ख्रतगांवकर 3.सुचिता दि.शेट्टी 4.कमलकिशोर भ. गिल्डा 5.सौ चंद्रभागाबाई ओ.गिल्डा 6.ब 51, - नांदेड 388392.08
376 5 9 BLOCK 07 40309070057 श्री सिद्दी एकबाल हैदर सिद्दी अजिज हैदर - 179/12 हैदरबाग - 388385.01
377 4 3 BLOCK 01 4040300161 म न पा कोडवाडा / महाव्यवस्थापक टेलीफोन भवन - 3-1-76 76, - नांदेड 388269.59
378 3 1 BLOCK 25 4020116618 पावडे इंडस्ट्रिज मोहनराव भोजराव 135, औद्योगिक वसाहत नांदेड 387808.42
379 4 3 BLOCK 01 4040301034 देवकाबाई लालमन यादव 167, वजिराबाद नांदेड 384846.12
380 2 1 BLOCK 15 40201150230 श्रीमान श्रीनाथ बिल्डर्स अँड डेव्हलपर्स नांदेड चे भागीदार 1) सौ चंद्रभागाबाई भ्र ओमप्रकाश गिल्डा, 2) सौ बसंतीबाई भ्र भगवानदास गिल्डा, 3) सौ ताराबाई भ्र भास्करराव खतगांवकर, 4) श्री संभाजी पिता लक्ष्मणराव पवार, 5) श्री राजेश पिता संभाजी पवार, 6) सौ प्रेमावती सुधाकर शेट्टी, 7) श्री सुभाष पिता हनुमानदास धुत 714/1 शारदानगर, नांदेड 384014.39
381 4 5 BLOCK 02 4030500950 आरुण काशीनाथ रुद्रकंठवार 34, किल्लारोड नांदेड 380251.23
382 4 3 BLOCK 01 4040300463 ऐवनकर मनोहर नागेश 98, वजीराबाद नांदेड 379700.24
383 6 11 BLOCK 08 4051109975 अनसाजी पाटील घोगरे / एयरटेल मोबाईल टावॅर 15/1, हडको नांदेड 379048.02
384 3 1 BLOCK 25 4020115826 विनोद बालाप्रसाद बाहेती 19, औद्योगिक वसाहत नांदेड 378771.46
385 4 3 BLOCK 03 4040303003 गेंदाबाई गंगारामसिंह चव्हाण 878, देगलुर रोड नांदेड 378627.41
386 4 3 BLOCK 01 4040300878 1. जयेंद्र योगेंद्रपाल बरारा 2. पंकज सुरेंद्रपाल बरारा 457, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 377858.70
387 6 11 BLOCK 10 4051110151 श्री श्री गजानन पि. किशनराव गिरडे 192/5, दत्त नगर हडको नांदेड 376639.25
388 4 2 BLOCK 12 4040204280 इंदमोहणसिंघ, राजेदरसिंघ भाटीया 495, दिलीपसिंह कॉ. नांदेड 375526.41
389 6 11 BLOCK 01 4051105331 बालाजी नारायण कोतवाल 894, असदवन नांदेड 375284.00
390 1 1 BLOCK 22 40101220051 श्री बागवान अब्दुल रऊफ पि हसनजी 1-22-1129 374300.95
391 3 1 BLOCK 10 4010108438 पिपल्स एज्येकेशनप सोसा नागसेन हायस्कॅल प्रभातनगर 122, प्रह्ररभात नगर नांदेड 373763.88
392 4 2 BLOCK 09 4040201389 अधिष्ठाता आयुर्वेद महाविद्यालय 7, - नांदेड 373533.02
393 6 11 BLOCK 01 4051100084 ग्रामीन शिक्षण प्र म संचलीत तंत्रनिकेतन तर्फे शिवराम पवार 910/3, असदवन नांदेड 371512.51
394 4 3 BLOCK 01 40403010011 श्री नांवाशमनपा / भाडेकरु स. जितेंद्रसिंघ स. अवतारसिंघ वजिराबाद, नांदेड. 370428.16
395 5 9 BLOCK 04 4030900208 सहय्यक संचालक, पशू संवर्धन कृत्रीम केंद्र 662, देगलूर नाका जवळ नांदेड 369850.30
396 4 2 BLOCK 10 4040203146 श्री शेख मुद्दसरनजर पि. म. रफिक 181, वजीराबाद नांदेड 369330.42
397 2 1 BLOCK 19 40201190061 - जिल्हा व्यवसाय शिक्षण व प्रशिक्षण अधिकारी कार्यालय, नांदेड 1/19- आनंद नगर रोड, नांदेड 368828.65
398 4 2 BLOCK 12 4040203483 सेकेटेरी गुजराथी हॉयक्जल शिक्षण संस्थां 382, दिलीपसिंघ कॉलनी नांदेड 367362.71
399 1 13 Block 7(BU) 4060205951 श्री. सदशिवराव पि. गंगाराम देशमुख 62 Gut No. 299/B Plot No. 1/30 राधाकृष्‍ण नगरी नांदेड 367047.72
400 4 2 BLOCK 12 4040200016 श्री तुषार चिमणलाल शाहा 239, - नांदेड 366856.89
401 2 1 BLOCK 15 4020119187 श्री उदय उत्तमराव पवार 3 उदय उतमराव पवार गांधीनगर, नांदेड 365927.08
402 4 3 BLOCK 02 4040300582 श्री किशनलाल पि कन्हैयालाल अहीर/मोहनलाल किशनलाल अहीर 301, गवळीपुरा नांदेड 363881.92
403 4 2 BLOCK 12 4040204109 चरणसिंघ हुजुरासिंध रामगडीया 376, दिलीपसिंघ कॉलनी नांदेड 362383.41
404 1 1 BLOCK 23 4020113153 बाफना मोटर्स लिमीटेड 543, सांगवी (बु) नांदेड 361852.78
405 2 1 BLOCK 20 40201200205 श्री जोगेंदरसिंघ गागनसिंघ/भाडेकरु‍ रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लिमीटेड 756/1M हिंगोली रोड, नांदेड 360476.20
406 4 2 BLOCK 01 4040200813 नांदेड टेक्स्टाईल मिल नांदेड - 2-1-1 to 66 25, - नांदेड 360318.92
407 2 1 BLOCK 12 4020101592 स.दाउदअली मोहसीन अली 970, पिरबु-हाणनगर नांदेड 360176.88
408 6 11 BLOCK 01 40611010224 - श्री सुनिल पि. गोपालदास हिराणी 11/1- प्लॉट नं.1/बी च्या पश्चिमेकडील भाग व 1/ए च्या पश्चिम -दक्षिणकडील भाग, सर्वे नं 71/सी/3पैकी,वसरणी नांदेड 360046.77
409 2 1 BLOCK 19 40201190011 श्री उत्तम बापुजी पोपळे/ भरती एअरटेल मोबाईल टॉवर 75/19 वसंतनगर 359763.32
410 3 1 BLOCK 07 4010110446 शेतकी शाळा ऑफीस 1047, विस्तारित रामानंद नगर नांदेड 359449.64
411 4 4 BLOCK 04 4040401158 अ. हबीब बीन अली मोहम्मद बीन अली 53, हबीब टॉकीज समोर नांदेड 358547.45
412 4 4 BLOCK 02 4040402832 गुरुव्दारा बोर्ड 249, देगलुर रोड नांदेड 357752.09
413 2 1 BLOCK 17 4020118651 पोलिस अधिक्षक - दवाखाना, शाळा, व्यायाम शाळा, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 356673.06
414 2 1 BLOCK 17 4020100448 अरुणाबाई भ्र. रविंद्र काला 1201/1, विसावा नगर नांदेड 355797.66
415 6 11 BLOCK 01 4051111061 विमलबाई कागणे 1008/1A वसर्णी रोड, नांदेड 355636.16
416 2 1 BLOCK 16 4020105381 शंकरराव लालजी आडे 581, हिंगोली रोड नांदेड 354299.37
417 6 11 BLOCK 05 4051100205 अमजद खान अब्दूल हमिद खान 59/1, सिडको नांदेड 352920.15
418 2 1 BLOCK 24 4020100069 कार्यकारी अभियंता महाराष्ट्र राज्य विद्युत महामंडळ 1, - नांदेड 352382.11
419 4 2 BLOCK 12 4040202341 1 .सरजुबाई रामक्ष्वर रोडा 2. महाविर रामक्ष्वर रोडा 3) ऊमेश रामेश्वर रोडा 49, वजिराबाद नांदेड 351796.91
420 4 2 BLOCK 11 4040204750 अधिक्षक, पोलिस अधिक्षक कार्यालय नांदेड 9, - नांदेड 351577.79
421 4 2 BLOCK 09 4040200964 अधिष्ठाता आयुर्वेद फार्मसी - 2-9-4 4, - नांदेड 351020.00
422 1 12 Block 5(KH) 40113010004 - भाउेकरु- बि.एस.एन.एल.मोबाईल टॉवर /सतिष पुरुषोत्तम माहेश्वरी व इतर अनिकेत नगर तरोडा खु. ग.नं.120 प्लॉट नं.4 अ 4 ब 5 व 6 तरोडा खु 350305.93
423 3 1 BLOCK 25 4020116091 तोष्णीवाल ऑयल इंडस्ट्रिज. 88, औद्योगिक वसाहत नांदेड 349995.77
424 2 1 BLOCK 19 4020109738 विठठलराव बामनाजी अडकिणे 604, श्यामनगर नांदेड 348117.47
425 4 2 BLOCK 10 4040203611 ओमप्रकाश, शमप्रकाश पिता शामलाल सौ ज्योती मदणलाल सौ राशी अतिशकुमार राठोड 214, वजीराबाद नांदेड 347624.44
426 4 3 BLOCK 02 40303020007 - विठ्ठल लालु गवळी / रिलांयस जिओ इंफोकॉम लि.मुंबई 331/1M गवळीपुरा 347466.68
427 4 2 BLOCK 11 4040204760 डाँ.सौ.करुणा गुणवंतराव पाटील / भाडेकरु भारत संचार निगम लि. 28, बोरबन नांदेड 347081.36
428 5 9 BLOCK 06 4030907640 शाहेदाबेगम महमंद मोसीन 1219, रहेमत नगर नांदेड 346357.89
429 3 1 BLOCK 25 4020116270 हिंद ट्रंक स्टील वर्क 59, औद्योगिक वसाहत नांदेड 343496.52
430 4 2 BLOCK 08 4040202099 किशनसिह गणेशसिह ठाकुर 283, मील एरिया नांदेड 343452.44
431 1 12 Block 2(KH) 4060103772 सौ. वाकरडे गंगाबाई पांडुरंग 1211 12-2-1211,Gut No. 138 Plot No. 63 पवन नगर नांदेड 342526.16
432 2 1 BLOCK 17 4020108223 रामराव शामराव पटेल, कमलाबाई गोपालराव पटेल 1296, विसावा नगर नांदेड 341765.10
433 4 3 BLOCK 07 4040304007 अभिनव भारत शिक्षण संस्था 725, पुंडलीकवाडी नांदेड 340753.74
434 3 1 BLOCK 25 4020114711 राजकुमार मोहनलाल काला 2, औ. वसाहत नांदेड 339872.01
435 4 3 BLOCK 01 4040301772 मे भाटीया ईंटरप्राईजेस 445, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 339732.36
436 3 1 BLOCK 10 4010100337 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1092, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 339519.20
437 2 1 BLOCK 18 4020107741 दिपक,कष्णा,सिध्दार्थ s/o नागोराव नरवाडे 1121, वसंत नगर नांदेड 338528.80
438 4 3 BLOCK 03 4040304809 डॉ. एस. एस. पुंड / जि. टी. एल इनफ्रास्टकचर लि. 876, - नांदेड 338260.73
439 3 1 BLOCK 25 4020100056 1.सौ.कलीयाबाई दगडूलाल यादव 2. यशोदाबाई भ्र. मोहनलाल बालापुरे 919/1, गोरक्षण नांदेड 337501.24
440 1 12 Block 7(KH) 4060107933 किशोर ञ्यंबकराव दमकोंडवार, दिलीप विठ्ठलराव पेन्‍सलवार , शोभा अशोकराव रेखावार 828 गट क्र.92,प्लाँट क्र.1 ते 34,12-7-828 व्‍यंकटेशनगर, तरोडा खु नांदेड 337272.06
441 3 1 BLOCK 10 4010100364 कार्यकारी अभियंता म.रा.विद्युत मंडळ भांडार नांदेड 1082, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 337080.00
442 2 1 BLOCK 17 4020118532 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक्‍ सी-1, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 334738.84
443 5 6 BLOCK 02 4030600459 1. सुदेश 2. राजेश पिता चंद्रकांत पईतवार 291, होळी नांदेड 333998.03
444 4 3 BLOCK 03 4040301514 टि महेंद्र / ग्यानी हरदिपसिंघ बुटासिंघ 390, कनकय्या कंपाऊंड नांदेड 333602.53
445 2 1 BLOCK 17 4020120661 मारोतराव बाबुराव नळगे . कैलासनगर, सिटीएस न 8341, 1-17-900/4 332765.91
446 2 1 BLOCK 12 4020101342 सुधीर दिगंबरराव पाध्ये 523, ज्योती हाईटस, अशोकनगर, नांदेड नांदेड 332686.88
447 5 9 BLOCK 02 4030901285 पदमशाली भवन धर्मशाळा / जि प शाळा 443, चौफाळा ब्रहमपुरी नांदेड 332450.35
448 2 1 BLOCK 20 4020111785 नागेश्वर बसवय्या 1152, नागार्जुननगर नांदेड 331202.53
449 2 1 BLOCK 18 4020107117 सौ. सुरेखा शेषराव तूप्पेवार 58, नवा मोंढा नांदेड 329753.71
450 2 1 BLOCK 18 4020109410 दत्तात्र्यय, शिवाजी, आनंद s/o रावसाहेब देशमुख 958, मगणपुरा नांदेड 329408.50
451 5 9 BLOCK 07 4030908615 [बेग साहेब यांचे नविन आफिस ]कापुस संशोधन केंद्र, नांदेड 6/1 CTS NO. 1-71-0 देगलूर रोड, नांदेड 329213.04
452 3 1 BLOCK 02 4010103203 मनपाज/वत्सलाबाई लक्ष्मणराव गायकवाड 338, आंबेडकर नगर नांदेड 328833.60
453 4 3 BLOCK 03 4040303967 करसनभाइ हंसराज पटेल 1202, हिंगोली रोड नांदेड 328135.59
454 4 3 BLOCK 07 4040304274 सुरेशसिहं नारायणसिंह हजारी 445, तारासिंह मार्केट नांदेड 327770.53
455 5 6 BLOCK 04 4030601154 शिवाजी माधवराव सराफा आसोसियशन 126, सराफा नांदेड 326826.16
456 2 1 BLOCK 17 4020117989 उमेश,मिरा किशनचंद परमाणी /अनिल गोविंदराव माचेवार कैलाशनगर 326657.52
457 5 6 BLOCK 02 4030601006 पुरुषोत्तम शंकरराव पाठक 202, कलाल गल्ली नांदेड 326079.56
458 4 3 BLOCK 03 4040302232 कमलकिशोर पि. रामगोपाल गुप्ता 855, देगलुर रोड नांदेड 325016.53
459 3 1 BLOCK 08 4010106635 मगृनिम / लक्ष्मणराव सदाशीवराव गायकवाड 110, डी.आर.टी.कॉ नांदेड 324956.10
460 3 1 BLOCK 25 4020116353 दिगांबर आत्माराव रुद्रावार 86, औद्योगिक वसाहत नांदेड 323818.16
461 3 1 BLOCK 25 4020114815 गोवर्धन शिवचरण अग्रवाल 38, औद्योगिक वसाहत नांदेड 323687.35
462 3 1 BLOCK 10 4010109929 शरीफा बेगम मो इब्राहीम मो युनूस म इब्राहीम 387, जंगमवाडी नांदेड 323597.64
463 4 5 BLOCK 03 4030501147 वामन पि.विश्वनाथ मांजरमकर 176, बुरुड गल्ली नांदेड 323431.58
464 3 1 BLOCK 25 4020115121 ज्योती चित्र मंदिर 250, गोकुळनगर नांदेड 323379.75
465 1 1 BLOCK 23 4020115669 अ.अजीज अब्दूल कादर 1/23 गट नं.172 पैकी प्लॉट नं.18,19,24,25, असरा नगर,सांगवी बु.नांदेड 322061.89
466 2 1 BLOCK 15 4020106300 गंगाधर ज्ञानोबा वडजे, दत्तात्रय परशुराम वडजे, मारोती बापुराव वडजे 1348, नंदीग्राम सोसायटी नांदेड 321892.95
467 1 13 Block 7(BU) 4061300037 सचिन राजाराम पवार - 13/7 गट न 141, प्लॉट नं. 1,2,3 वैभव लक्ष्मी नगर,तरोडा बु.नांदेड 321770.57
468 3 1 BLOCK 25 4020116607 गूप्ता दालमिल कंपनी 29, औद्योगिक वसाहत नांदेड 321690.18
469 2 1 BLOCK 18 4020100476 सचिव कृषि उत्पन्न बाजार समिती नांदेड (गुळविक्री केंद्र) - 1-18-269 269, नवा मोंढा नांदेड 321293.09
470 3 1 BLOCK 25 4020113066 किशोर ज्ञानचंद्र रंगनानी 114, औद्योगिक वसाहत नांदेड 320258.67
471 3 1 BLOCK 08 4010106177 मगृनिम / श्रीपाद सखाराम पंथ नर्सीकर 85, एच.आय.जी.कॉ. नांदेड 319601.60
472 1 1 BLOCK 23 40101230168 - 1) श्री अब्दुल वहीद पिता अब्दुल सत्तार, 2) अब्दुल रशिद पिता अब्दुल सत्तार 1/23- गट क्रं.174 पैकी प्लॉट क्रं.3,4,5 गणी कॉलनी सांगवी बु.नांदेड 318779.50
473 3 1 BLOCK 25 4020116628 दतातय आत्माराम रुद्रावार 85, औद्योगिक वसाहत नांदेड 317667.30
474 4 3 BLOCK 01 40303010070 श्रीमती म.न.पा.ज.दु/भाडेकरु-मैत्री सुवर्ण सिद्दी प्रा.लिमिटेङ 201/S43 सन्मान प्रेस्टीज दु. क्र. 12,13,26,27 (SF) रेल्वे स्टेशन रोड, नांदेड. नांदेड 317384.64
475 6 11 Block 05** 4051102653 आरगुलवार विजयकूमार गोविद 59, सिडके उस्मान नगर नांदेड 317288.26
476 6 10 BLOCK 02 4051000128 महेद्र विष्णूपंथ परळीकर / इसार मोबाईल टॉवर 322, - नांदेड 317171.76
477 4 5 BLOCK 04 4030500110 भाडेकरु रिलायंस मोबाइल 38, मारवाड गल्ली नांदेड 317163.04
478 4 2 BLOCK 05 40402050025 श्री सय्यद खाजा सय्यद मोईनोद्दीन 198/2 दुल्हेशाह रहेमान नगर, नांदेड 317142.81
479 3 1 BLOCK 09 4010106530 श्री माधवराव हिंगोले 811, लिंबोनी नगर नांदेड 317119.22
480 4 3 BLOCK 03 4040301910 मंजितसिघ पि.अत् तरसिंघ टुटेजा 690, भगतसिंग रोड नांदेड 316862.45
481 6 11 Block 02* 4051107016 छोटूलाल भूरेलाल भातवाले 136, वसरणी नांदेड 316267.17
482 4 4 BLOCK 05 4040402077 आर्य समाज मदीर 415, नविन पुलाजवळ नांदेड 315408.29
483 4 3 BLOCK 02 4040302789 तहसिल कार्यालय नांदेड - 3-2-418 418, - नांदेड 314006.26
484 4 2 BLOCK 11 4040203115 तोष्णीवाला गंगाप्रसाद रामेश्‍वर त्तोष्णीवाला दुर्गाप्रसाद रामेश्‍वर 76, बोरबन नांदेड 313616.76
485 2 1 BLOCK 24 4020115686 पांडूरंग यलप्पा कोडेवार 488, विष्णु नगर नांदेड 312870.08
486 4 3 BLOCK 01 4040300714 श्रीन‍िवास तुळश‍िदास भुसेवार, संजय तुळश‍िदास भुसेवार 546, वजिराबाद नांदेड 312551.19
487 2 1 BLOCK 24 4020115482 हरीसिंह पिता चतुरसिंह परमार 3, बिसेन नगर नांदेड 312134.68
488 2 1 BLOCK 19 4020110647 नर्सीकर विजया सुभाष / ख्‍रेदीदार सौ मथुरा बालासाहेब देशमुख 315, टिळक नगर नांदेड 311838.52
489 4 3 BLOCK 07 40403070039 - विशालसिंह सत्यनारायणसिंह हजारी / भाडेकरु रिलायंस जियो इन्फोकॉम लि. नवि मुंबई 475/2M तारासिंह मार्केट, घ/नं.3-7-475/2M 311688.00
490 3 1 BLOCK 09 4010107189 साईनाथ गंगाधर मुत्तेपवार 373, विवेकनगर नांदेड 311657.18
491 6 11 BLOCK 01 40511010058 श्री डॉ. मधुकर पि. शंकरराव पाटील वसरणी,नांदेड 311160.35
492 4 2 BLOCK 11 4040205898 जनरेल सिंघ अमरीक सिंघ दत्ता /चा भाग गोवर्धन घाट 310288.27
493 3 1 BLOCK 25 4020100003 गोरक्षण / सौ.गंगासागर मारोतराव कोळी 910, गोरक्षण नांदेड 310025.82
494 6 11 BLOCK 02 4051109418 संभाजी पवार ( शांती निकेतन प्रायमरी स्कूल 11/2 मौजे वसरणी,नांदेड वसरणी,नांदेड 309981.74
495 5 6 BLOCK 04 4030600270 मो इसाक मो मस्तान 29, मन्यार गली नांदेड 309246.22
496 4 3 BLOCK 05 4040303809 लक्ष्मणसिघ जवाहरसिघ 594, गुरुद्वारा रोड नांदेड 309229.94
497 1 13 Block 7(BU) 4060206151 मारोती कोंडीबा मुळे - 1/2 4 ते 8 11 12 13 15 16 सर्वे/गट क्रं.312 प्लॉट क्रमांक 1 तेे 16 तरोडा बु. - 308886.49
498 6 11 BLOCK 01 40611010761 - श्री राजेंद्र रामराव वंगलवार/जिओ मोबाईल टॉवर 11/1- शंकरनगर, वसरणी, नांदेड 307194.00
499 1 12 Block 4(KH) 40612040029 श्री देवराव वामनराव कल्याणकर , शिवाजी वामनराव कल्याणकर 182/प्लॉ.नं.3 ते 93 गट न.182 ,प्लॉ.नं.3 ते 93 तरो.डा खु 307100.72
500 4 3 BLOCK 01 4040300780 घामोडिया फॅक्ट्री / श्री डेव्हलपर्स 347, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 306066.32
501 3 1 BLOCK 25 4020117787 मनोहर रामजी पाटील उमरेकर 137, औद्योगिक वसाहत नांदेड 305012.68
502 4 3 BLOCK 01 40303010090 श्रीमान गोदावरीबाई मदनलाल लड्डा, व इतर / अमितकुमार प्रकाशचंदजी मुथा वजिराबाद, नांदेड. 304552.54
503 4 3 BLOCK 02 4040304759 अधिष्ठाता, नर्सेस हॉस्टेल श्री गुरु गोविंद सिंघ मोमेरियल हॉस्पीटल 402, वजीराबाद नांदेड 304421.34
504 2 1 BLOCK 12 4020100554 सतीशकुमार पि तुकाराम बिडवई 835/1, हनुमान नगर नांदेड 304226.58
505 3 1 BLOCK 08 4010108090 सौ आशा हनमंतराव पाटील 1009, गणेशनगर नांदेड 303980.55
506 5 9 BLOCK 07 4030907645 केळी संशोधन केंद्र 9-7-7 to 10 7, केळी संशोधन केंद्र, देगलुर रोड नांदेड 302937.88
507 2 1 BLOCK 17 4020118573 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक C-14, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 302908.78
508 2 1 BLOCK 17 4020118548 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-11, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 302908.78
509 6 10 Block 02** 4051000889 शिवाजी कर्मचारी स म प स ता जि नांदेड 1035, मेनरोड सिडको नांदेड 302306.46
510 4 7 BLOCK 02 4030701286 श्री बाबूराव रामराव रायलवारम / मुख्तार अहेमद पि ताजादीन / मोहम्मद सिराज हाजी यासीन अबला 27, इतवारा नांदेड 301923.06
511 2 1 BLOCK 17 4020118541 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-8, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 301773.74
512 2 1 BLOCK 17 4020118543 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-10, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 301773.74
513 1 1 BLOCK 22 40101220019 श्री कमल गृहनिर्माण संस्था मर्यादित नांदेड चे मुख्य प्रवर्तक श्री दत्ता पि. माणिकराव भाडेकर 1/22 गुरुनगर नांदेड 300338.75
514 3 1 BLOCK 10 4010100338 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1091, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 299934.62
515 4 4 BLOCK 06 4040402100 बाळगिर महाराज 70, गाडीपूरा नांदेड 299837.11
516 4 3 BLOCK 01 40403010022 श्री पांडुरंग सखाराम पाटील/भाडेकरु व्हेम नेटवर्क लि. मोबाईल टावर वजिराबाद 299230.00
517 5 9 BLOCK 07 4030906759 श्री म शफिक म ईब्राहिम 1153, हैदरबाग नांदेड 297955.74
518 1 13 Block 1(BU) 40113010001 - भाडेकरु मोबाईल टॉवर व्हीजन इंडिया प्रा.लिमीटेड 13/1 ग.नं.231 प्लॉट नं.117 A माणिक नगर तरोडा बु. नांदेड 296483.87
519 4 3 BLOCK 01 4040301764 हिरामन मनु चौधरी 501, वजिराबाद नांदेड 296260.20
520 4 2 BLOCK 11 4040203631 नारायणदास मधुरादास बजाज 639, वजिराबाद नांदेड 295781.28
521 2 1 BLOCK 17 4020118357 पोलिस अधिक्षक - स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 295460.76
522 2 1 BLOCK 14 4020105860 बालाजी माणिक भारसावडे 623, नाईक नगर नांदेड 295447.09
523 3 1 BLOCK 25 4020115105 भारत मेंटल इडस्ट्रीज भास्करराव खतगावकर 11, औ. वसाहत नांदेड 294305.42
524 2 1 BLOCK 17 4020118356 पोलिस अधिक्षक - स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 293299.00
525 2 1 BLOCK 17 4020118358 पोलिस अधिक्षक - - - स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 293182.12
526 5 9 BLOCK 05 40309050020 श्री सय्यद मजहर अहेमद सय्यद अहेमद अब्बास हिलाल नगर, नांदेड 292625.14
527 4 3 BLOCK 02 4040300126 संजय गांधी निराधार योजना - 3-2-416 416, - नांदेड 292097.12
528 3 1 BLOCK 25 4020116818 सलीम इंडस्ट्रीज / प्रतिभा ऑईल मिल 60, औद्योगिक वसाहत नांदेड 292042.56
529 5 9 BLOCK 07 4030908581 अ. मलिक पि.अ.नबी /117/A CTS No. 1-71-0 हैदरबाग क्र. 1, नांदेड 291256.87
530 6 11 BLOCK 01 40511010141 श्री दिगांबर रंगनाथ दमकोंडवार 910 11-1-910 P लातुर रोड असदवन नांदेड 291210.65
531 2 1 BLOCK 17 4020118359 पोलिस अधिक्षक - स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 291106.04
532 2 1 BLOCK 17 4020118360 पोलिस अधिक्षक - स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 291106.04
533 4 2 BLOCK 05 4040205408 नुरखान खैरुल्‍ला खान - 77 2-5-897 वाघीरोड 290842.00
534 1 1 BLOCK 23 40201230005 श्री उत्तमराव किशनराव जाधव सांगवी (बायपास) 290359.27
535 4 2 BLOCK 10 4040203813 म न पा ज/शंकर गोमाजी मांजरमकर 87, देगांवचाळ नांदेड 290222.26
536 4 2 BLOCK 05 4040205865 जावेद अहेमदखॉन पि नुरखॉंन - /330.331.316.317 2-5-1031 समिराबाग नांदेड 290222.18
537 2 1 BLOCK 17 4020118354 पोलिस अधिक्षक - - - स्‍नेहनगर पोलिस कॉल 290137.00
538 4 2 BLOCK 11 4040204749 अधिक्षक, पोलिस अधिक्षक कार्यालय नांदेड 8, - नांदेड 289635.58
539 4 3 BLOCK 03 4040302153 उषा आत्माराम खंडागडे/अमरीकसिंघ निरंजन सिंघ 1144, दशमेश नगर नांदेड 289008.79
540 3 1 BLOCK 10 4010106827 महंमद हयात म बाबनसाब 180, निजाम कॉलनी नांदेड 288705.40
541 4 7 BLOCK 01 4030701777 श्री साजीदखान अहेमदखान 148, मन्यार गल्ली नांदेड 288585.25
542 2 1 BLOCK 14 4020104358 सौ. रुक्मीनबाई विठ्ठलराव डंक 766, आनंदनगर नांदेड 286959.36
543 4 3 BLOCK 02 4040300132 गटविकास अधिकारी पंचायत समिती नांदेड 413, - नांदेड 286753.98
544 3 1 BLOCK 06 40201060007 श्रीमती बोलीकर सुमनबाई पांडुरंग/भाडेकरु एअरटेल मोबाईल टावर 1/6 पिवळी गिरणी 286503.29
545 4 3 BLOCK 03 4040302414 म.नजीर पिता म.अमीन 838, देगलुर रोड नांदेड 285935.41
546 6 11 Block 10** 4051108128 गणपती पिता माणीका गिरडे 192/4, हडको नांदेड 285755.54
547 3 1 BLOCK 08 4010100038 औद्योगाक प्रशिक्षण केंद्र आय टी आय 416, लेबर कॉलनी नांदेड 285591.66
548 6 10 BLOCK 02 4051003100 अलोककमार बद्रीनारायण धुत 1112, श्री साईराम नगर कौठा नांदेड 285137.59
549 5 9 BLOCK 07 4030909902 मुख्तार खॉन पि.चॉंद खॉ पठाण 2 उस्मानपुरा, नांदेड 284994.42
550 4 2 BLOCK 08 4040200968 विभाग नियंत्रक म.रा.मार्ग परिवहन महामंडळ नांदेड - 2-8-292 292, - नांदेड 284948.29
551 1 12 Block 2(KH) 4060108942 जवाहर लाल नेहरु इ. ऑफ. ए. सा. अॅन्‍ड टे. रि. नांदेड 330 Gut No. 132 Plot No. अनुक्रमांक 1 2 राजगड नगर नांदेड 284940.81
552 4 2 BLOCK 11 4040204759 अधिक्षक, पोलिस अधिक्षक कार्यालय नांदेड 18, - नांदेड 284370.43
553 3 1 BLOCK 10 4010100269 कार्यकारी अभियंता महाराष्ट्र राज्य विद्युत महामंडळ 521, सन्मित्र कॉलनी नांदेड 281841.33
554 1 12 Block 3(KH) 4060101365 कल्याणकर बाजीराव व्यंकटराव ,सौ सुभद्राबाई भाऊराव कल्याणकर ,सौ. चतुराबाई माधवराव कल्याणकर 566 Gut No. 105 Plot No. 11,12,13 लक्ष्मी कंपाउंन्ड नांदेड 281821.88
555 2 1 BLOCK 16 4020100898 चंदा केशाव पवार / बि.एस.एन.एल.मोबाईल टावर 561, जानकी नगर नांदेड 281776.06
556 4 3 BLOCK 02 4040300103 जिल्हा सत्र न्यायालय - 3-2-370 ते 381 377, - नांदेड 281219.57
557 5 8 Block 04* 4030801423 मुस्तफाखान पिता आजमखान .. . . मुस्तफाखान पिता आजमखान 8-4-416 चा बाजु लक्ष्मीनगर 280417.94
558 4 3 BLOCK 04 4040301917 श्री हरबंसकैर देवासिंघ पेशकार / हस्ते कालुसिंघ देवासिंघ पेशकार 95, कुंभार गल्ली नांदेड 280402.85
559 4 2 BLOCK 12 4040204257 रुपा हिरामन / सत्यनारायण शितल गवळी 106, वजीराबाद नांदेड 280306.83
560 6 11 BLOCK 01 4051100105 अब्दूल वहिद पि. अब्दूल सत्तार 2.सालेहानसरीन भ्र.अब्दूल वहिद 721/9, वसरणी नावघाट रोड-वसरणी, नांदेड 280220.25
561 2 1 BLOCK 17 4020118030 पोलिस अधिक्षक नांदेड - - श्री शैलम इमारत स्नेहनगर 279552.94
562 2 1 BLOCK 15 4020119188 श्री देवेंद्र उतमराव पवार 4 देवेंद्र उतमराव पवार गांधीनगर, नांदेड 278545.52
563 4 5 BLOCK 03 4030500753 मजीदएसरामिर आलम 187, नावघाट रोड नांदेड 277608.70
564 4 4 BLOCK 02 4040403074 बचीतर‍सिंघ - - बुंगई अबचलनगर 277520.80
565 6 11 BLOCK 10 4051110817 1. राजेश नारायण गिरडे 2. साईनाथ नारायण गिरडे 3. सौ तिर्थबाई नारायण गिरडे . . . 1. राजेश नारायण गिरडे 2. साईनाथ नारायण गिरडे 3. सौ तिर्थबाई नारायण गिरडे दत्तनगर हडको 277401.09
566 5 9 BLOCK 04 4030907555 अ सलाम/ टाटा टेली सव्हीस (महाराष्ट्र) 1596, - नांदेड 276168.00
567 2 1 BLOCK 20 4020110266 सत्यपाल बाबुलाल राठौर 144, टावून मार्केट नांदेड 275874.60
568 4 5 BLOCK 04 4030500111 भाडेकरु बी पी एल मोबाइल 42, सराफा नांदेड 275689.27
569 4 2 BLOCK 12 4040203165 दर्शन कौर चरणसिंघ 506, वजिराबाद नांदेड 275354.06
570 3 1 BLOCK 10 4010100382 कर्मचारी निवासी भारत संचार निगम लि. तरोडा नाका 1146, पुर्णा रोड नांदेड 274546.04
571 4 2 BLOCK 11 4040204738 अधिक्षक, पोलिस अधिक्षक कार्यालय नांदेड 19, - नांदेड 274494.97
572 2 1 BLOCK 12 4020102178 मनपाजमीन/करीम खाँ चाँद खाँ 1044, पिरबु-हाणनगर नांदेड 274027.86
573 4 3 BLOCK 03 4040305338 सय्यद सलीम पि. सय्यद मोहियोद्दीन 9 सर्वे नं 23 सैलानी नगर 273904.36
574 3 1 BLOCK 08 4010106071 म`गृ`वि`म/म खलील म कासीम 202, लेबर कॉलनी नांदेड 273707.90
575 4 3 BLOCK 01 4040300259 मुख्य कार्यकारी अधिकारी जि.प. मुख्याकार्यालय नांदेड - 3-1-182 182, - नांदेड 273611.17
576 4 2 BLOCK 12 4040203671 श्री गोहर सुलताना जफरअली खान 28, वजिराबाद नांदेड 272252.02
577 4 2 BLOCK 11 4040206093 सिध्दी विनायक कं / 1 सौ. अनिता राजेश तिवाडी 2 राजेश शंकरलाल तिवाडी /चा भाग बोरबन 271791.08
578 2 1 BLOCK 19 4020109646 श्री नंदकिशोर ऊर्फ किशोर ग्यानचंद रंगनानी 484, किशोर नगर नांदेड 271557.65
579 2 1 BLOCK 21 40201211438 श्री प्रेमज्योतसिंघ तेजासिंघ लांगरी/INDUS Mobile Towers Limited नंदिग्राम सोसायटी, नांदेड 271128.00
580 6 11 BLOCK 06 40511060014 श्री सिडकाे / दत्तमराम भाऊराव भोस्कर / रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लि.,मुबंई 11/6 सिडको एन.डी.5 पैकी प्लॉट नं. 32 270398.20
581 4 3 BLOCK 02 4040300140 जिल्हा सत्र न्यायालय - 3-2-370 ते 381 380, - नांदेड 269926.41
582 4 3 BLOCK 01 4040301159 हिरामण मन्नु चौधरी 173, वजिराबाद नांदेड 268797.63
583 2 1 BLOCK 19 4020110124 शासकिय तंत्रनिकेतन महाविद्यालय नांदेड / मुख्य इमारत 977, दयानंद नगर नांदेड 267768.51
584 4 3 BLOCK 03 4040305324 मेवनसिंघ ब-यामसिंघ गाडीवाले /चा भाग भगतसिंघ रोड 267461.76
585 6 11 BLOCK 10 40511100002 श्री गणपती पि.माणिका गिरडे 11/10 दत्तनगर,हडको,नांदेड 266817.21
586 3 1 BLOCK 25 4020116495 गुप्ता ऑइल इटंडस्ट्रीज गोविंद नारायण गुप्ता 18, औद्योगिक वसाहत नांदेड 266774.96
587 4 7 BLOCK 04 4030700901 म. सलीम अ. करीम 151, जुना गंज नांदेड 266763.12
588 1 1 BLOCK 23 4020119114 श्री भो/ त्र्यंबक बापुराव कोकाटे 1/23 गट न.23 पैकी प्लॉट नं.गावठाण, सांगवी,नांदेड 266492.06
589 4 2 BLOCK 11 4040205845 सौ. कल्पना गोविंद लड्डा /चा भाग बोरबन 265835.45
590 2 1 BLOCK 17 4020100389 सचिव शारदा भवन महात्मा फुले हायस्कुल 1453, विसावा नगर नांदेड 264890.68
591 2 1 BLOCK 15 4020105062 निसारअली हा गुलाम अहमद 619, शारदा नगर नांदेड 264831.90
592 2 1 BLOCK 18 4020107119 क्र.उ.बा.स.शार्मा / पालदेवार नागनाथ 60, नवा मोंढा नांदेड 264807.20
593 4 3 BLOCK 03 4040302014 सौ.प्रभावती भ्र दत्तात्रय निळैकर 324, कनकयया कंपाऊंड नांदेड 264597.84
594 3 1 BLOCK 25 4020115884 किशनगिरी गणेश गिरी 977, गोकुळनगर नांदेड 264444.98
595 3 1 BLOCK 11* 4010109584 आपुलकी कन्सल्टन्सीचे प्रो.प्रा.विठठल ज्ञानोबाराव पावडे 844, व्यंकटेश्वरा नगर नांदेड 264442.45
596 2 1 BLOCK 17 4020118542 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-9, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 264012.97
597 4 3 BLOCK 03 4040305491 स. विरजेंदरसिंघ पि. धरमसिंघ आरतीया 1146/चा भाग देगलूर रोड 263970.80
598 5 9 BLOCK 07 4030905828 श्री म उस्मान म इब्राहिम साब 1173, हैदरबाग नांदेड 263882.39
599 1 1 BLOCK 23 4020100988 जिल्हा परिषद प्राथमिक व माध्यमीक शाळा सांगवी बु..नांदेड 317, बाजीराव नगर सांगवी नांदेड 263842.74
600 4 2 BLOCK 12 4040203977 राजेंदरकौर राजेंदरसिंघ भाटीया 438, दिलीपसिंह कॉ. नांदेड 263621.61
601 2 1 BLOCK 20 4020110507 गोपालसा व्यंकोबासा दमाम 1135, पुरूषार्थी नगर नांदेड 263368.50
602 4 2 BLOCK 09 4040202533 सत्यव्रत सत्यंद्र शिवराम जिंदम 52, सुमेश कॉलनी नांदेड 263209.28
603 1 13 Block 6(BU) 4061300854 दिपक बाबुराव सुनेवाड - 13-6-613 Gut No. 215 Plot No.5ते 13 चक्रधरनगर तरोडा(बु) 262677.26
604 2 1 BLOCK 12 4020101326 मिर्झा अहमदबेग मिर्झा अब्दुल्ला बेग 978, पिरबु-हाणनगर नांदेड 262560.20
605 2 1 BLOCK 24 4020115315 म.न.पा दु / विनोद बालाप्रसाद बाहेती 908, स्टेडियम नांदेड 262507.32
606 3 1 BLOCK 25 4020116115 चंपा प्रोडक्शन प्र पोमदे इंजीनयरींग 96, औ. वसाहत नांदेड 262309.35
607 4 3 BLOCK 02 4040300066 जिल्हाधिकारी कार्यालय नवीन प्रशासकीय इमारत - 3-2-407 407, - नांदेड 262136.38
608 3 1 Block 04 4010110351 बाळासाहेब तातेराव पावडे 100, फुले नगर नांदेड 262006.58
609 3 1 BLOCK 25 4020114814 श्री विजयकुमार शिवचरन अग्रवाल 37, औद्योगिक वसाहत नांदेड 261837.00
610 2 1 BLOCK 17 4020118630 पोलिस अधिक्षक - महाबळेश्वर-बी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 261078.56
611 2 1 BLOCK 17 40201170190 श्री पोलीस अधिक्षक/हिंदुस्तान पोट्रोलियम कॉर्पोरेशन लिमीटेड 1069/1 पोलीस कॉलनी, स्नेहनगर, नांदेड 260819.00
612 6 11 BLOCK 07* 4051111273 भुजंगराव पुंडलिकराव हंबर्डे . 11/7 प्लॉ.नं.26ग.नं.ANS/RES सिडको 260456.99
613 2 1 BLOCK 21 40201211399 श्री बाबुखान पि सत्तार खान, परवेज खान पि. बाबु खान 1707 लक्ष्मीनगर, नांदेड 260341.00
614 3 1 BLOCK 25 4020115424 गणपतराव शामराव तिडके 455, गोकुळनगर नांदेड 260243.66
615 5 9 Block 07* 40309070511 श्री भोगवटदार /शेख गॉस शेख लाल उस्‍मानपुरा 260130.86
616 6 10 BLOCK 02 40410020693 श्री भो/दत्तराव ऊर्फ राजु गोविंदराव काळे मौजे कौठा गट क्र.17 पैकी प्लॉट क्र. 260037.14
617 4 3 BLOCK 06 4040300054 खालसा प्राथमीक शाळा / 300 सालाना शॉपींग कॉम्पलेक्स - 3-6-477 477, - नांदेड 259824.37
618 4 3 BLOCK 01 4040301390 विजयकुमार शिवप्रसाद माळीवाळ 545, वजिराबाद नांदेड 259667.92
619 2 1 BLOCK 17 4020105988 नागनाथ पांडुरंग तरटे 275, कैलासनगर नांदेड 258977.66
620 4 2 BLOCK 08 4040201981 श्राधर वामन नाईक/ निजामोद्दीन रफीयोद्दीन 32, मिल एरीया नांदेड 258389.74
621 3 1 BLOCK 25 4020115518 सत्यनारायण फर्निचर वर्क्स 131, औद्योगिक वसाहत नांदेड 258190.94
622 2 1 BLOCK 18 4020107118 गंगाधर, यशंवत, रामकृष्ण, विरभद्र, भगवान,s/o आनिजि नांदेडकर 59, नवा मोंढा नांदेड 258150.90
623 3 1 BLOCK 08 4010106751 मगृनिम/ पि एम जोंधळे 764, लेबर कॉलनी नांदेड 257944.74
624 3 1 BLOCK 10 4010100327 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग/ केंद्रीय जलआयोग पूर्णा उपमंडळ 1145, भगीरथ नगर नांदेड 257772.00
625 2 1 BLOCK 19 4020109242 रणजीत आनंदराव कल्याणकर 573, श्यामनगर नांदेड 256327.88
626 2 1 BLOCK 17 4020100379 कार्यकारी अभियंता सा.बा. विभाग नांदेड 1094, स्नेह नगर नांदेड 256019.40
627 4 2 BLOCK 11 4040206094 सिध्दी विनायक कं / 1 नरेंद्रकुमार भास्कर महाजन 2 अली मोहम्मद पंजवानी /चा भाग बोरबन 255347.78
628 1 1 BLOCK 22 40201220116 श्रीमान भास्कर भुजंगराव हंबर्डे / भाडेकरु/रिलायन्स टॉवर 1/22- ब्रम्‍हासिंग नगर 254943.38
629 4 3 BLOCK 03 4040303147 रणजितसिंह गंगारामसिंह चव्हाण 980, यंकटेश नगर नांदेड 254612.86
630 1 1 BLOCK 23 40101230065 - भो.रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लिमीटेड ,मुंबई मोबाईल टॉवर ग.नं.175 प्लॉट नं.37 रऊफ कॉलनी सांगवी बु.नांदेड 254573.36
631 4 2 Block 10* 4040203442 जुलेखा बेगम शकर कच्ची 70, देगांवचाळ नांदेड 254078.19
632 5 9 BLOCK 06 40309060016 श्री महंमद रिझवान, मं. फुरखान पि. अ. वहीद उमर कॉलोनी, नांदेड 254074.67
633 3 1 BLOCK 25 4020117780 सौ हरजींदरकौर भ्र बलजीतसिंह मिॉााú 70/1, औद्योगिक वसाहत नांदेड 253595.43
634 6 11 BLOCK 08 40511080005 श्री अनसाजी बाबाराव घोगरे/व्ही ओम नेटवर्क कं. 11/8 दत्त नगर,वाघाळा हडको 253389.73
635 4 2 BLOCK 01 4040201138 नांदेड टेक्स्टाईल मिल नांदेड - 2-1-1 to 66 26, - नांदेड 252904.83
636 1 13 Block 2(BU) 4060204542 श्रीमती यशोदाबाई शंकर ढवळे 676 Gut No. 238 Plot No. 01,02,07,08.11,13 सागर नगर नांदेड 252883.38
637 2 1 BLOCK 16 4020107329 बेबीताई अशोकराव केशवे 525, केशवेनगर नांदेड 252290.90
638 1 13 Block 6(BU) 4060200919 मुंजाजी अमृतराव खोडे 762 13-6-752 Gut No. 163 Plot No.5ते18 विस्‍तारित नारायण नगर तरोडा बु.नांदेड 251993.82
639 1 13 Block 7(BU) 4061300832 किशन साहेबराव देशमुख - Gut No. 362 Plot No.58ते 80 तरोडा (बु) 251635.60
640 3 1 BLOCK 25 4020116039 सोलाजी कलर केमिकल प्रो पंकजकुमार धरमजी शहा 76, औद्योगिक वसाहत नांदेड 251497.03
641 2 1 BLOCK 24 40201240014 श्री पृथ्वीराज सरजिवनप्रसाद जैस्वाल/इसार नेटवर्क लि. 1/24 विष्णु नगर 251388.44
642 4 2 BLOCK 11 4040202293 आंबादास नरहरराव धरमआधिकारी 109, बोरबन नांदेड 251286.11
643 4 4 BLOCK 01 4040400695 श्री मनपाज/चिंतामन भाऊराव सोळूंके / शेषेराव शंकर तरटे, अरुणा शेषेराव तरटे 509, मुरमरा गल्ली नांदेड 251251.12
644 4 4 BLOCK 02 4040400489 म.बशिर म.ईस्माईल तवर 260, देगलुर रोड नांदेड 251130.95
645 2 1 BLOCK 19 4020109647 अंजनाबाई नामदेव मोडक 485, किशोर नगर नांदेड 250872.60
646 4 4 BLOCK 06 4040402099 गुरु बाळगिर महाराज 69, गाडीपूरा नांदेड 250736.28
647 4 3 BLOCK 07 4040305091 मजितसीघ सरमुखसिघ जागिरदार 292, जी.जी.रोड नांदेड 250171.60
648 3 1 BLOCK 08 4010108062 म.गृ.नि.म./उस्मान खॉन स लाला 515, लेबर कॉ नांदेड 249858.24
649 4 2 BLOCK 11 4040204739 अधिक्षक, पोलिस अधिक्षक कार्यालय नांदेड 20, - नांदेड 249795.53
650 5 9 BLOCK 07 4030908038 सफीयाबेगम भ्र शेख अहमद 684, लक्ष्मीनगर नांदेड 249595.76
651 6 11 BLOCK 01 4051110527 रमेश गंगाधर धुमाळ - - - 11-1-873/1Aवसरणी नांदेड 248743.65
652 4 4 BLOCK 01 4040400871 श्री दिलीप लक्ष्मणराव कंकाळ 429, लोहरगल्ली नांदेड 248491.46
653 4 2 BLOCK 05 4040202180 भोगवटदार / श्री प्रदीप सोनाजी कांचनगीरे 296 2-5-836 दुलेशहा रहेमान नगर नांदेड 248401.01
654 2 1 BLOCK 21 4020119213 सीतलसिंघ पि. ऊजागरसिंघ . . भोगवटाधारक - सीतलसिंघ नंदीग्राम सोसायटी, नांदेड 248246.36
655 3 1 BLOCK 25 4020116820 महाराष्ट्र लघु उद्योग विकास महामंडळ 62, औद्योगिक वसाहत नांदेड 248047.01
656 5 9 BLOCK 07 40309070091 श्री अलिमोद्दीन पि.जैनोद्दीन मिल्लत नगर, नांदेड 248034.70
657 6 11 BLOCK 01 40611010259 - 1.श्री डॉ. किशोर पिा हरीकिशनजी सोनी, 2.श्री मदनलाल पिता कचरुलालजी सारडा, 3.श्री प्रकाशचंद्र पिता नारायणदासजी मुंदडा 11/1- शेत सर्वे नं. 69/2 पैकी एक प्लॉट क्र. 03/ए, लातूर रोड, वसरणी, नांदेड 247928.37
658 2 1 BLOCK 17 4020118011 नरेंद्र पि. फतनदास परमानी कैलाश्‍नगर 247792.75
659 4 4 BLOCK 01 4040400015 आवतारकौर इश्वरसिंघ व बंसतसिंघ मोदी 570, -शहीदपूरा नांदेड 246808.59
660 4 3 BLOCK 04 4040305526 स. सुखदेवसिंघ दिवानसिंघ सोडी /स. जसवंतसिंघ दिवाणसिंघ सोडी /चा भाग गुरूवार गेट नं. 1 246452.63
661 3 1 BLOCK 25 4020115091 सिरीन म. अन्नवर 238, गोकुळनगर नांदेड 246075.76
662 2 1 BLOCK 17 4020106981 दुरशेट्टी संजीवाचारी हनमंताचार्य व्यंकटेशम 283, कैलासनगर नांदेड 245208.67
663 3 1 BLOCK 25 4020116847 भोजानी इंडस्ट्रीज प्रो कलीम हाजी शकुर 67, औद्योगिक वसाहत नांदेड 244780.22
664 2 1 BLOCK 14 4020102076 राजाराम होमाजी पवार 542, नाईक नगर नांदेड 244166.84
665 5 6 BLOCK 03 4030600536 नारायण गवळी 154, जंगमगल्ली नांदेड 243713.91
666 4 2 BLOCK 09 4040201973 सेक्रेटरी उस्मानशही मील वर्क्स युनियन 411, सुमेश कॉलनी नांदेड 243662.96
667 3 1 BLOCK 07 4010100011 शेतकी शाळा ऑफीस 1039, विस्तारित रामानंद नगर नांदेड 243655.92
668 4 2 BLOCK 10 4040203448 मोहनलाल गवळी 169, वजीराबाद नांदेड 243409.20
669 4 2 BLOCK 11 4040203861 श्री 1. ओमप्रकाश सत्यनारायण गौड 2. झुंबरलाल काबरा 476, दिलीपसिंग कॉ. नांदेड 243207.70
670 4 5 BLOCK 03 4030500629 नारायन गोविंद जोंधळे 199, नावघाट रोड नांदेड 243002.57
671 2 1 BLOCK 19 4020110701 शिवाजी शंकर पवार 327, जवाहर नगर नांदेड 242552.28
672 5 9 BLOCK 07 4030907019 म. अस्लम अब्दुल रज्‍जाक 1015, मोहमद्याकॉलनी नांदेड 242470.66
673 4 4 BLOCK 06 4040402246 म. मुस्ताक हुसैन महम्मद मुजफर हुसैन 181, गाडीपूरा नांदेड 241914.68
674 4 3 BLOCK 02 40303020002 श्रीमती मनपाज/डॉ. दिलीप रामराव फुगारे 295/38 रेल्वेस्टेशन रोड जुना जकात नाका 241806.27
675 1 1 BLOCK 22 4020112537 माधव मसनाजी वाडेकर 435, विस्तारीत नाथ नगर नांदेड 241803.62
676 2 1 BLOCK 12 40201120007 श्री मनपाजमीन/अ. नईम अ. गफुर/म. शहबाज बारी पि. अ. जब्बार पिरबु-हाननगर 241130.20
677 6 10 BLOCK 02 40510020154 श्री 1.मयुर बालाजीराव अमीलकंठवार 2. श्रीहरी बालाजीराव डुब्बेवार 10/2 मौजे कौठा गट नं.55 पैकी प्लॉट नं. 05 241004.76
678 6 10 BLOCK 03 4051002901 काशिराम महादजी घोगरे 163, वाघाळा नांदेड 240850.22
679 4 7 BLOCK 03 4030700507 श्री गुलशन बानो पती हाजी महमद इद्रीस 346, साईनगर नांदेड 240771.80
680 5 6 BLOCK 04 4030601054 मदिना तुलऊल्लुम शिक्षण संस्था 183, बागवान गल्ली नांदेड 240666.72
681 4 3 BLOCK 03 4040300677 टि शामला महेंद्र तुला 388, कनकय्या कंपाऊंड नांदेड 240188.33
682 2 1 BLOCK 17 4020118529 पोलिस अधिक्षक - विद्या-B, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 240019.33
683 2 1 BLOCK 12 4020101585 नाथनाथ रुखमाजी महेंद्रकर 444, अशोक नगर नांदेड 239836.35
684 3 1 BLOCK 25 4020116549 विष्णु विनायक चन्नावार भागीदार महालक्ष्मी ऑईल मिल 27, औद्योगिक वसाहत नांदेड 239070.77
685 2 1 BLOCK 24 4020115739 अर्जून पाचाजी कांबळे 226, विष्णूनगर नांदेड 238454.18
686 2 1 BLOCK 17 4020118527 पोलिस अधिक्षक - अजिंठा स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 238319.69
687 3 1 BLOCK 09 4010107767 सुरेशसिंह गोविंदसिंह तेहरा 2, स्नेहनगर नांदेड 238195.96
688 4 5 BLOCK 03 4030501289 लक्ष्मीकांत प्रल्हादराव रुदकंठवार 353, मारवाड गल्ली नांदेड 238094.62
689 3 1 BLOCK 10 4010109177 जहुरुल्लाबेग नुरुउल्लाबेग 313, निजाम कॉलना, वर्कशॉप रोड नांदेड 238062.52
690 4 2 BLOCK 12 40402120027 श्रीमती रामराम वासुदेवराव / विजयकुमार वामनराव उदगीरकर 2/213 वजीराबाद 237664.88
691 4 2 BLOCK 05 4040204834 अब्दुल हक्क पि. महंमद ईब्राहिम 2-5-997 सारा कॉलनी 237525.88
692 2 1 BLOCK 17 4020118555 पोलिस अधिक्षक - B-48, धवळगीरी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 237522.57
693 2 1 BLOCK 17 4020118556 पोलिस अधिक्षक - B-48, गंगोत्री, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 237522.57
694 2 1 BLOCK 17 4020118558 पोलिस अधिक्षक - सह्याद्री, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 237522.57
695 2 1 BLOCK 17 4020118365 पोलिस अधिक्षक - स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 237522.57
696 4 3 BLOCK 01 4040301033 पारसी अंजुमन / बारीया हाँल 686, पारसी अंजुमन नांदेड 237330.01
697 1 13 Block 1(BU) 4061300450 मनपा जमिन गायरान भो - व्यंकटराव तरोडेकर हायस्कुल व लालबहादुर प्राथमिक शाळा संस्थापक अध्यक्ष - एन. एम. बेद्रीकर - 746/1 गट नं. २३५ कल्याणनगर गट नं. २३५ कल्याणनगर 237088.91
698 1 12 Block 4(KH) 40612040035 श्री माणीकराव यादवराव कल्याणकर 448/7 12-4-448/0,आमदारनगर 237055.90
699 4 2 BLOCK 11 40402110012 श्री स जसविंदरपालसिंग पिता गुरुदयालसिंघ भाटिया 116/1 बोरबन बोरबन 236525.38
700 4 3 BLOCK 02 4040300040 श्री नियोजन भवन 408, - नांदेड 236429.86
701 5 6 BLOCK 03 4030600308 बिलकिस बानो पी खलीलउल्ला जानवकर 214, मन्यार गल्ली नांदेड 236038.84
702 4 3 BLOCK 06 4040303300 श्रीमती / श्री / 1. श्री स रणबिरसिंघ पि स.गुरदेवसिंघ ब्रार 2.श्री.संजीवकुमार ओमप्रकाश 3. श्री विक्की विजयकुमार 4.श्री.रुपचंद गोबिंदराम 5.श्री स.चरणजितसिंघ पि स.बलविंदरसिंघ 6.श्री.स.अमरजितसिंघ पि.स हकमसिंघ 385, गुरुव्दारा गेट नं 1 नांदेड 235596.75
703 2 1 BLOCK 17 4020118554 पोलिस अधिक्षक - B-48, यमनोत्री, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 235529.77
704 2 1 BLOCK 19 4020109167 तारु कोंडिबा किशन 398, हर्षनगर नांदेड 235459.77
705 4 2 BLOCK 09 4040202602 सत्यव्रत सत्यंद्र शिवराम जिंदम 46, सुमेश कॉलनी नांदेड 235400.16
706 5 6 BLOCK 03 4030600314 नाना गंगाधर पारटकर/श्री.नसरीन नजिरोद्यीन 151, जंगमगल्ली नांदेड 235341.96
707 4 7 BLOCK 03 40307030057 श्री मोहम्मद मजहरुलहक्क प‍ि हाजी अब्दुल रहीम 787/1 देशमुख कॉलनी 235236.53
708 3 1 Block 03 4010101761 सेक्रेटरी सुंध्याछाया वृध्दाश्रम 781, उद्योगनगर नांदेड 235107.20
709 4 2 BLOCK 11 4040203244 शिला चंदुसिंह परदेशी 661, वजिराबाद नांदेड 234793.09
710 5 6 BLOCK 01 4030600292 समर्थ व्यायाम शाळा 93, नाव घाट नांदेड 234623.56
711 5 9 BLOCK 07 40309070141 श्री भोगवटदार/ म. इद्रीस म. इस्माईल 608/K गोदावरी नगर गोदावरी नगर 234158.72
712 2 1 BLOCK 17 4020100408 सचिव शारदा भवन प्राचार्य, यशवंत महाविद्यालय, शिक्षणसंस्था (डिपार्टमेंट ऑफ बायोटेक्नॉलॉजी) 1444, विसावा नगर नांदेड 234152.83
713 4 3 BLOCK 03 4040302529 अमलोकसिंघ देवासिंघ ढिल्लो 515, यात्री निवास रोड नांदेड 233979.27
714 5 9 BLOCK 05 40509050067 श्री मुखीद अहेमद महमद साब/ INDUS MOBILE TOWER LTD. 262/2M खुदबई नगर 233820.00
715 1 12 Block 2(KH) 4060109059 काशेटवार बालाजी विठ्ठलराव 398 Gut No. 133 Plot No. 37 जयभवानी नगर नांदेड 233601.01
716 2 1 BLOCK 19 4020111151 सुरेखा अशोक ढोले 353, जवाहर नगर नांदेड 233184.46
717 1 12 Block 4(KH) 40112040054 - भाडेकरु रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लि.मोबाईल टॉवर 12/4 ग.नं.104 प्लॉट नं.9 रतन नगर तरोडा खु. नांदेड 233154.73
718 4 3 BLOCK 03 4040300678 शवेता टि सुंदरम 389, कनकय्या कंपाऊंड नांदेड 232940.19
719 2 1 BLOCK 17 4020118530 पोलिस अधिक्षक - आखळी स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 232787.26
720 5 9 BLOCK 07 4030910308 1.गुलाम रसुल पि.गुलाम दस्तगीर 2.महंमद मेराज 3.सिराज ऊल हख 4.महंमद अबरार 5.ऊबेद ऊल हख सर्व पि.गुलाम रसुल 6.नसरीन बेगम भ्र.गुलाम रसुल सर्वे नं 136 A/2 ममता नगर 232489.00
721 4 3 BLOCK 03 4040300998 1 चौडम फुलन्ना गोविंदआप्पा 2 सरोजनी नरसिंगमल्लू / धनवंतसिंघ प्रेमसिंघ बूंगई 397, कनकयया कंपाऊंड नांदेड 231235.64
722 2 1 BLOCK 19 40201190107 - कार्यालय, विभागीय शिक्षण सहसंचालक (उच्च शिक्षण), नांदेड विभाग नांदेड, शासकीय तंत्रनिकेतन परिसर, आनंदनगर रोड, नांदेड 1/19- दयानंद नगर, नांदेड 230566.50
723 3 1 BLOCK 25 4020116360 रामप्रसाद गोपीकिशन तोष्णीवाल 138, औद्योगिक वसाहत नांदेड 230410.64
724 4 2 BLOCK 09 4040202226 गायन वादन विद्यालय 20, सुमेश कॉलनी नांदेड 230338.81
725 2 1 BLOCK 12 4020100885 कार्यकारी अभियंता उर्ध्व पैनगंगा प्रकल्प विभाग क्रं 8 404, सहयोग नगर नांदेड 230064.57
726 4 4 BLOCK 02 4040402927 कुलवंतसिंघ - बलवंतसिंघ्‍ कडेवाले अबचलनगर 229663.40
727 6 11 BLOCK 01 40511010159 श्री मे रिलायन्स 8730/m 873 लातुर रोड सिडको मोंढा 229632.78
728 4 3 BLOCK 02 4040300277 गटविकास अधिकारी पंचायत समिती नांदेड 412, - नांदेड 229174.03
729 3 1 BLOCK 25 4020115994 बापुराव नारायणराव ओमणवार 476, गोकुळनगर नांदेड 228738.54
730 5 9 BLOCK 09 4030909761 मुनी बेगम भ्र. शेख सादेख - महेबुबिया कॉलनी 228713.92
731 2 1 BLOCK 24 40201240007 श्री मनपाज/ E. C. H. S. POLLY CLINIC NANDED 959/1 गोकुळ नगर, नांदेड 228592.63
732 2 1 BLOCK 17 4020118629 पोलिस अधिक्षक - लोनावळ बी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 228502.93
733 5 8 BLOCK 02 4030801397 म. आलम पि. तुराबोद्दिन 7-2-172 - इतवारा 228353.12
734 2 1 BLOCK 15 4020103330 निसारअली हा गुलाम , अहमद 614, शारदा नगर नांदेड 228012.50
735 4 3 BLOCK 04 4040305527 स. सुखदेवसिंघ दिवानसिंघ / स. कुलवंतसिंघ दिवाणसिंघ सोडी /चा भाग गुरूवार गेट नं. 1 227934.71
736 6 10 BLOCK 02 4051002640 नारायण नागोजी नागेश्वर 1243, कौठा नांदेड 227569.16
737 4 3 BLOCK 01 4040302006 पारसी अजुंमन /एस.एस. इटरप्राजेस 788, पारसी अंजुमन नांदेड 227188.83
738 4 3 BLOCK 07 4040303594 पृथ्वीसिंह नारायणसिंह हजारी 444, तारासिंह मार्केट नांदेड 226809.00
739 6 11 BLOCK 01 4051109862 ज्ञानोबा ऊर्फ दिलीप गोविंदराव पाटील 886/3, वसरणी नांदेड 226424.24
740 2 1 BLOCK 17 4020118553 पोलिस अधिक्षक - मानसरोवर स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 226177.48
741 5 9 BLOCK 07 4030900033 श्रीमती शहनाज हबीब चाऊस 375/2, गुलशन कॉलनी नांदेड 226016.85
742 3 1 BLOCK 25 4020115070 सौ कमलाबाई मांगीलाल सारडा 202, गोकुळनगर नांदेड 225716.00
743 3 1 BLOCK 02 4010100834 मे.शुभम इन्टरप्रायझेस भागीदार ,कमलकीशोर भगवानदास गिल्डा ,सौ चंद्रभागाबाई ओमप्रकाश गिल्डा, आनंद ओमप्रकाश गिल्डा ,शोभा कमलकीशोर कोठारी ,व इतर भागीदार - 49, - नांदेड 225450.90
744 1 13 Block 1(BU) 40113010003 श्री भाडेकरु दुरसंचार निगम लि.मोबाईल टॉवर चैतन्य नगर तरोडा बु.नांदेड 13/1 ग.नं.225 प्लॉट नं.29 अ तरोडा बु. 224842.80
745 4 2 BLOCK 05 4040205007 रुक्साना बेगम स. हबीब सर्वे नं 37 दु.रहेमान नगर 224075.96
746 4 3 BLOCK 01 4040300717 1. शिवकुमार 2. महाविरप्रसाद 3. पापमल सर्व पि बंगालीबाबू अग्रवाल 549, वजिराबाद नांदेड 223793.80
747 2 1 BLOCK 19 4020108707 शंकरराव पुरभाजी भोकरे, सौ शांताबाई शंकरराव भोकरे 724, बाबानगर नांदेड 223789.36
748 6 11 BLOCK 04 40411040005 - सिडको / १) सौ.नंदा दिलीपसिंह भगीले २) सौ.पायल अशोकसिंह कच्छवा 11/4 मौजे सिडको गट क्र.C.L.R. प्लॉट क्र.16 सिडको नांदेड 223763.15
749 4 4 BLOCK 01 4040400294 श्रीमती अन्नपुर्ना गंगाबीसेन दायमा 320, एम जी रोड नांदेड 223445.22
750 2 1 BLOCK 15 4020119172 सौ किरण पांडुरंग उबाळे /1 व 2 सौ किरण पांडुरंग उबाळे सन्मीत्रनगर, नांदेड 222958.81
751 1 12 Block 5(KH) 4060107293 किशनराव गणपतराव कल्‍याणकर Gut No. 240,242,243,244, Plot No. 2 गजानन नगर नांदेड 222462.10
752 6 10 BLOCK 02 40510020281 श्री 1. ज्ञानेश्वर पि. नागोराव काकडे 2. रामा पि. नागोराव काकडे (पेट्रोलपंप) मौजे कौठा गट नं. 13 पैकी प्लॉट नं. 21,29 व 30 चा पश्चिम भाग 222062.39
753 3 1 BLOCK 10 4010100529 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1121, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 221598.66
754 3 1 BLOCK 25 4020116088 अश्विनी इडी. प्रो. आश्विन शहा 95, औद्योगिक वसाहत नांदेड 221370.26
755 4 2 BLOCK 11 4040204164 दीपककुमार रविकुमार येवणकर 503, दिलीपसिंग कॉ. नांदेड 220988.96
756 2 1 BLOCK 12 4020101558 मनपाजमीन/चुन्नुमियाँ 983, पिरबु-हाणनगर नांदेड 220832.35
757 2 1 BLOCK 19 40201190012 श्री सुरेश प्रेमचंद राठोर/ भाडेकरु भारतीय एअरटेल 179/19 शाहुनगर 220805.20
758 4 2 BLOCK 09 4040202838 ध कॅ / किशण बाबु कौकाडी 269, सुमेश कॉलनी नांदेड 220409.69
759 5 6 BLOCK 02 4030600773 मारोती संतोबा यशवंतकर 273, सराफा लोहार गल्ली नांदेड 219991.42
760 4 4 BLOCK 05 4040402636 भारतीय व्यवस्थपक राजपुत संघ 439, गाडीपुरा नांदेड 219564.67
761 3 1 BLOCK 10 4010107681 अर्जूनराव शिवाजी कांबळे 76, प्रह्ररभात नगर नांदेड 219410.56
762 2 1 BLOCK 21 4020112084 सोनाबाई वैजनाथराव पवार 828, सैलानी नगर नांदेड 219137.42
763 5 9 BLOCK 07 4030906986 श्री खालेद हैदर पिता सिद्दी अजीज हैदर 179, हैदरबाग नांदेड 218507.85
764 6 11 BLOCK 01 40511010111 श्री 1. महाविर रतनलाल कसलीवार 2. प्रमोद प्रेमचंद बजाज 3. अनित रतनलाल कासलीवार 4. पंकज प्रेमचंद बजाज वसरणी नांदेड 218476.32
765 4 3 BLOCK 01 4040300162 नारायणदास नवलराय ठाकूरदास किशनदास / महाव्यवस्थापक टेलिफोन भवन - 3-1-75 75, - नांदेड 218444.43
766 3 1 BLOCK 25 4020116275 राजजित इंडे. प्रो एच जि अमिलकंठवार 140, औद्योगिक वसाहत नांदेड 218073.12
767 2 1 BLOCK 24 4020118552 रमेश मारोतराव सुर्यवंशी, सौ. जया रमेश सुर्यवंशी जेठेवाड कॉम्पलेक्स, नवीन मोंढा 216972.68
768 2 1 BLOCK 17 4020100483 श्री बाबाराव देवराव सांगळे 120, कैलास नगर नांदेड 216822.32
769 6 10 BLOCK 02 4051003207 सौ. अंजली अशोक भुतडा 530/2, मेन रोड कौठा नांदेड 216533.18
770 5 9 BLOCK 07 4030907174 श्री शाजेदा बेगम सादुल्हाबेग 1591, रहमत नगर नांदेड 216063.48
771 4 3 BLOCK 03 40403030036 श्री नविन प्रशासकीय ईमारत/उप विभागीय अधिकारी कार्यालय नांदेड ( एस डी ओ ऑफीस) 311/4 चिखलवाडी रोड चिखलवाडी रोड 215981.76
772 2 1 BLOCK 15 4020120482 आनंदराव शंकरराव चव्हाण - 2/31 10448 गांधिनगर 215804.56
773 4 2 BLOCK 12 4040203939 श्री राजेश गोविंदराव जामकर, सौ तृप्ती राजेश जामकर, कुमार केदार राजेश जामकर 154, वजीराबाद नांदेड 215758.00
774 4 3 BLOCK 03 4040305462 जसपालसिंघ स. जगजितसींघ खालसा सुखमणी 377/चा भाग कनकय्या कंपाऊड 214826.00
775 4 3 BLOCK 06 4040304432 बरयामसिंघ जोगेंदरसिंघ संधु 244, बडपुरा नांदेड 214383.16
776 2 1 BLOCK 24 4020115401 म.न.पा / नांदेड जिल्हा क्रिडा अधिकारी 881, स्टेडियम नांदेड 214303.60
777 3 1 BLOCK 10 4010100526 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1122, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 214199.38
778 4 3 BLOCK 03 4040300219 गुरुद्वारा बोर्ड नांदेड यात्री निवास अगत देवजी - 3-3-547 547, - नांदेड 214069.71
779 3 1 BLOCK 02 4010101826 मनपाज/जनता मुलीचे वस्तीगृह 538, आंबेडकर नगर नांदेड 213483.52
780 2 1 BLOCK 17 4020105584 अ. गणी शे. महबूब 1168, विसावा नगर नांदेड 212806.27
781 4 4 BLOCK 02 4040400419 संताजी नारायण रामजी वसमतकर 153, लोहार गल्ली नांदेड 212720.08
782 2 1 BLOCK 17 4020118560 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक B-1, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 212700.66
783 3 1 BLOCK 25 4020114943 अतुल मेटल इंडे. / राजेश कांतीलाल लोटीया 120, औद्योगिक वसाहत नांदेड 212473.07
784 2 1 BLOCK 17 4020118525 पोलिस अधिक्षक - सातपूडा स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 212299.75
785 2 1 BLOCK 18 4020107339 वू .उ.बा.स.मनोहर रामजी पाटील उमरेकर 1, नवा मोंढा नांदेड 212197.36
786 4 2 BLOCK 12 40402120008 श्री नितीन प्रेमराज आगळे , निलेश प्रेमराज आगळे 426/2 बंदाघाट, नांदेड. 212151.15
787 2 1 BLOCK 12 4020103670 रवि घनश्यामदास लोया, श्री महेश राजेश चांडक 571, उदय नगर नांदेड 212109.10
788 5 9 BLOCK 07 4030907646 बदरुनिसा बेगम सिद्दी अजिज हैदर 13, हैदरबाग नांदेड 211759.19
789 3 1 BLOCK 25 4020115106 जयेश एन्टरप्रायजेस निलेश ठककर 14, औ. वसाहत नांदेड 211688.86
790 5 9 BLOCK 07 4030906723 महमुदा बेगम मैनुदिन 72, हैदरबाग नांदेड 211309.82
791 4 5 BLOCK 01 4030500069 सयद ताज स रोशन 129, एठनामल टेकडी नांदेड 211301.73
792 6 10 BLOCK 02 40610020976 - मे. रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लिमीटेड, मुंबई/दत्ता बालासाहेब देशमुख 10/2- मोबाईल टॉवर, अंगीठी बार मेन रोड, कौठा, नांदेड 211286.00
793 2 1 BLOCK 18 4020107557 किशनराव चंपतराव पाचपुते 1067, वसंतनगर नांदेड 210909.82
794 4 3 BLOCK 01 4040300959 अमोल सुभाष कदम, सौ सुरेखा सुभाष कदम,वत्सालाबाई शामराव कदम, सुभाष शामराव कदम 355, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 210844.20
795 4 3 BLOCK 05 4040305157 स.मदनसिंघ चंदासिंघ मठारु . 210811.44
796 2 1 BLOCK 17 4020118526 पोलिस अधिक्षक - ऐलोरा स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 210796.41
797 2 1 BLOCK 12 4020101645 महेबुब आलमशहा आलम 982, पिरबु-हाणनगर नांदेड 210743.10
798 4 3 BLOCK 01 4040300870 श्री अशोक दुर्गाप्रसाद अग्रवाल 379, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 210699.99
799 2 1 BLOCK 13 4020102502 शे. वजीर शे.अल्लाउदीन 566, इंदिरा नगर नांदेड 210464.97
800 4 3 BLOCK 02 4040301320 श्री 1.गंगाधर दत्तात्रयबंडेवार 2. विठ्ठल गंगाधर बंडेवार 3. दत्तात्रय गंगाधर बंडेवार 41, चिखलवाडी रोड नांदेड 210289.66
801 4 2 BLOCK 11 4040205532 दरक . /15871 210017.58
802 4 7 BLOCK 02 4030700959 विश्वनाथ गणपती / नारायण विश्वनाथ संगनवार 275, इतवारा नांदेड 209975.98
803 3 1 BLOCK 08 4010104768 मगृनिम / बालकीशन यलय्या मुराडी 71, एच.आय.जी.कॉ. नांदेड 209836.98
804 1 12 Block 1(KH) 40112010030 श्रीमान बालाजी भिमराव चाटे 12/1 गट नं 132 प्लॉट नं 16वामन नगर पुर्णा रोड नादेड 209787.00
805 2 1 BLOCK 19 4020107775 शांताबाई मारोती रायठक 458, हर्ष नगर नांदेड 209533.42
806 1 1 BLOCK 22 4020112678 किशन गोविद वाघमारे 137, पांडुरंग नगर नांदेड 209385.76
807 5 9 BLOCK 07 4030900151 अब्दुल सत्तार पि. अब्दुल खादर 249/1, गुलजारबाग नांदेड 209159.92
808 4 3 BLOCK 02 4040304756 टपाल कार्यालय 383, वजीराबाद नांदेड 209088.20
809 2 1 BLOCK 17 4020118561 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक B-3, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 208830.27
810 3 1 BLOCK 10 4010108258 शुजा अतखान पुतलीबी याकुब अ हमीद खाजाखन 231, निजाम कॉलनी नांदेड 208606.43
811 4 3 BLOCK 03 4040301119 व्यकटराव जयतंतराव 811, देगलुर रोड नांदेड 208469.81
812 5 9 BLOCK 07 4030910362 अफरोजखान गुलाबखान - /Gut No.159 Plot No.37 ममता नगर नांदेड 208294.28
813 3 1 BLOCK 25 4020115435 नारायणदास नवलदास रिजवानी 32, औद्योगिक वसाहत नांदेड 208120.20
814 5 9 BLOCK 07 40309070293 श्रीमान भोगवटदार/-शेख जिलानी शेख मेहबुब इसलामपुरा 207970.61
815 2 1 BLOCK 24 4020114681 गंगाधर लालमण 70, विष्णुनगर नांदेड 207968.00
816 4 3 BLOCK 03 40403030003 श्री सौ. गिता मनिष हिराणी 1130/1 दशमेश नगर, नांदेड. 207785.62
817 1 12 Block 4(KH) 4060104983 गिते संतराम गणपतराव 403 12-4-402 Gut No. 1 77,178, Plot No. 41 नांदेड मालेगाव रोड 207685.41
818 4 2 BLOCK 11 4040201661 1. सतिश पुरुषोत्तम माहेश्वरी 2. आशिष जयप्रकाश बियाणी 49/2, - नांदेड 207319.34
819 2 1 BLOCK 12 4020102438 सौ मालतीबाई रंघुनाथराव खंडकीकर 888, हनुमान नगर नांदेड 206603.17
820 4 3 BLOCK 03 4040301860 महेंद्रसिंघ पुरणसिंग सुखई 320, कनकयया कंपाऊंड नांदेड 206468.49
821 6 10 BLOCK 01 4051000667 रामचंद्र माणिकराव धुमाळ 393, धुमाळवाडी फत्तेजंगपूर नांदेड 206177.18
822 2 1 BLOCK 17 4020118524 पोलिस अधिक्षक - वेरुळ स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 205705.04
823 3 1 BLOCK 02 4010101204 शुभद्राबाई शंकर देबडकर 152, शिवाजीनगर नांदेड 205590.64
824 2 1 BLOCK 17 4020118533 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक्‍ सी-2, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 205417.83
825 2 1 BLOCK 17 4020118578 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक C-4, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 204979.69
826 1 1 BLOCK 23 40101231770 श्री बालाजी सखाराम नवले 1/23 गट क्रं. 106 पैकी प्लॉट क्रं.33 शिवनगर सांगवी बु.नांदेड 204926.00
827 1 12 Block 7(KH) 4061200183 श्री गोविदराव नागोराव कल्याणकर 5 गट नं 230 प्लॉट नं 1,2,3,4,5 , व्यंकटैश नगर तरोड (खु.) नांदेड 204609.79
828 4 2 BLOCK 01 4040201556 नांदेड टेक्स्टाईल मिल नांदेड - 2-1-1 to 66 54, - नांदेड 204410.42
829 4 4 BLOCK 01 4040401538 ंसताबाबा शिशासिंह चिफ ऑफ इस्टबाबा / बलजितसिंघ मुख्तारसिंघ टमाणा 526, बाफना रोड नांदेड 204232.11
830 5 9 BLOCK 07 4030905486 कौसरजहाँ भ्र एम ए बशीर 1437, रहेमतनगर नांदेड 203788.58
831 3 1 BLOCK 25 4020116804 महावीर फोन्ड्री बाबूलाल कासलीवाल डाग्णोस्टीक 5, औ. वसाहत नांदेड 203615.93
832 5 9 BLOCK 04 4030902355 धर्माजी चन्नप्पा नुरेवार / गोविंद तुळशिराम कोकूलवार 942, विणकर कॉलनी नांदेड 203564.99
833 2 1 BLOCK 17 4020118581 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक C-6, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 203523.31
834 2 1 BLOCK 17 4020118571 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक B-2, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 203523.31
835 4 3 BLOCK 03 4040301876 रविंद्रसिंघ पिता गुलाबसिंघ निर्मले 527, यात्री निवास रोड नांदेड 203214.44
836 4 3 BLOCK 03 4040300304 जसबीरसिंघ पि. अमरीकसिंघ चड्डा / एस्सार टेलीकॉम इन्फ्रास्ट्रक्‍चर प्रा.लि.मुंबई 504/1, - नांदेड 202951.06
837 3 1 BLOCK 25 4020113555 औ वसाहत / सुपर प्राडक्ट सुनिल रामकुष्ण वटमवार 106, औद्योगिक वसाहत नांदेड 202834.33
838 4 3 BLOCK 03 4040301780 श्री गोपाल पन्नालाल लोहिया 1197, हिंगोली रोड नांदेड 202483.85
839 3 1 BLOCK 25 4020114813 रमेशचंद्र शंकरलाल दालमिल 36, औद्योगिक वसाहत नांदेड 201990.31
840 5 9 BLOCK 06 4030905177 शे हबीब शे मोहसीन शे सालाम पि शेख हुसेन 30, नंदीग्राम सोसायटी देगलूर नाका नांदेड 201822.52
841 4 2 BLOCK 12 4040203764 शौकत अली खॉ मकसुद हसन खॉ 31, वजिराबाद नांदेड 201403.92
842 2 1 BLOCK 15 40201150642 श्री मिनाबाई पांडुरंग मुळखेडे/भाडेकरु ATC Telecom Infrastructure Private Limited श्रीरामनगर, नांदेड 201348.00
843 4 3 BLOCK 05 4040303504 पुरुषोत्तम भिमराव पाठक / नितिन पाठक 148, चिखलवाडी नांदेड 201180.98
844 1 1 BLOCK 23 40101230064 - भो. रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लिमीटेड मोबाईल टॉवर 1/23 ग.नं.106 प्लॉट नं रेणुका नगर सांगवी बु.नांदेड 201121.50
845 4 2 BLOCK 01 4040201288 नांदेड टेक्स्टाईल मिल नांदेड - 2-1-1 to 66 45, - नांदेड 201004.40
846 3 1 BLOCK 08 4010106548 म.गृ.नि.म./महंमद शफीओद्दीन म फसीओद्दीन 655, लेबर कॉलनी नांदेड 200800.32
847 4 7 BLOCK 03 4030700201 अब्दुल मुखीत गुलाम दस्तगीर 517, साई नगर नांदेड 200483.36
848 6 11 Block 09** 4051101305 हरी पांडुरंग गिरडे 7, हडको नांदेड 200443.38
849 5 9 BLOCK 04 4030902613 चॉद पाशा पि मियां साब 210, देगलूर रोड / खयुम कॉम्प नांदेड 200089.30
850 5 8 BLOCK 02 4030800780 विठ्ठल श्रीपतराव मोरे 150, जैनमंदीर नांदेड 199982.96
851 3 1 BLOCK 10 4010100523 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1124, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 199830.42
852 3 1 BLOCK 09 4010110698 सौ. सुमन सुर्यकांत बिडवई - /गट 19 बी विद्यानगर नांदेड 199793.81
853 6 10 BLOCK 02 40610020201 - सिध्दी डेव्हलपर्स नांदेडचे भागीदार श्री गंगाप्रसाद रामेश्वर तोष्णीवाल व इतर मौजे कौठा गट क्र.256,257,258 पैकी प्लॉट क्र.01 ते 21 199664.28
854 4 2 BLOCK 12 4040203136 विजयकुमार माणिकराव देशपांडे 80, वजिराबाद नांदेड 199660.38
855 5 6 BLOCK 04 4030600395 श्री अब्दुला अ. हबीब हसन अ. हबीब अपाक अ. हबीब बीन अब्दुल 243, मुल्ला बु-हान टेकडी नांदेड 199472.51
856 5 9 BLOCK 04 4030904439 हाजी शेख महेबूब हाजी शेख महेताबसाब 1516, देगलूर रोड नांदेड 199304.79
857 4 4 BLOCK 03 4040400884 शिवसींह जामसिंह 38, चिरागगल्ली नांदेड 199285.14
858 2 1 BLOCK 17 4020100371 सौ.सुषमाबाई विनोदकुमार काला 1225/2, विसावा नगर नांदेड 199279.94
859 4 4 BLOCK 05 4040403345 सुबोध ईश्वर जैन .2 रवि बसवराज कडगे / बियानी /चा भाग गाडीपुरा 199197.30
860 3 1 BLOCK 25 4020113766 सरोज मुद्रनालय 105, औद्योगिक वसाहत नांदेड 198767.49
861 3 1 BLOCK 25 4020117790 सत्यव्रत शिवराम जिंदम 167, गोकुळ नगर नांदेड 198265.19
862 3 1 BLOCK 08 4010109389 म.गृ.नि.म./ मिर्झा मुजाहीदबेग अन्वरबेग 506, लेबर कॉ नांदेड 198106.82
863 5 6 BLOCK 02 4030601183 ब्रीजकिशोर कचरुलाल धुत / भारती सेल्युलर (AirTel) 278, सराफा लोहार गल्ली नांदेड 198071.30
864 5 8 BLOCK 02 4030800862 नगरेश्वर मंदिर 168, भोई गल्ली नांदेड 197833.99
865 6 10 Block 03** 4051003332 कार्यकारी अभियंता, एमएसईबी पावर हाऊस 446, शाहुनगर नांदेड 197680.53
866 2 1 BLOCK 17 4020118628 पोलिस अधिक्षक - बालाघाट बी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 197526.08
867 4 2 BLOCK 02 4040204524 कार्यकारी अभियंता महाराष्ट्र राज्य विद्युत महामंडळ भिमघाट - 2-2-461 461, - नांदेड 197263.26
868 4 2 BLOCK 10 4040203449 लालचंद, सरदार, मनोहर पि. राजाराम यादव 170, वजीराबाद नांदेड 197233.20
869 3 1 BLOCK 25 4020116225 गायत्री पोहा मिल रामनिवास रतनलाल उपाध्य 102, औद्योगिक वसाहत नांदेड 196970.04
870 4 2 BLOCK 05 40402050004 श्री बेबी तब्बसुम भ्र. खुर्शीद खान 839 2-5-839 दुल्हेशाह रहेमान नगर, वाघी रोड, नांदेड 196888.60
871 4 3 BLOCK 03 4040303255 श्री हरविंदरसिंघ प्रेमसिंघ संधु 245, कनकया कंपाउन्ड नांदेड 196459.04
872 6 11 BLOCK 07* 4051102322 श्री रविंद्र पि.सत्यनारायण मड्डी 405, आनंद सागर सोसायटी नांदेड 196095.50
873 4 4 BLOCK 02 4040400405 गंगनसिंग किशनसिंग / हरिसिंग किशनसिंग 56, भगतसिंग रोड नांदेड 195681.50
874 5 9 BLOCK 07 4030908481 हमीद शरीफ पि.खादर शरीफ गोदावरी कॉलनी 195635.64
875 2 1 BLOCK 19 4020109033 शंकर रामराव भारती 377, जवाहर नगर नांदेड 195260.69
876 2 1 BLOCK 17 4020100396 सौ.उज्वलाबाई पुष्पकुमार काला 1225/1, विसावा नगर नांदेड 195152.14
877 2 1 BLOCK 17 4020118579 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक C-5, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 195021.31
878 4 2 BLOCK 09 4040203154 शमीमबेगम अ रशीद 416, सुमेशकॉलनी नांदेड 194937.50
879 4 3 BLOCK 03 40403010005 श्री स. इंदरसिंघ नंदासिंघ निर्मले बडपुरा, नांदेड. 194878.18
880 3 1 Block 11 402010006 श्री साहेबराव पि. लक्ष्मणराव शिंदे 1/11- अंबीका नगर 194768.77
881 4 3 BLOCK 01 4040300649 शिशुपाल हरिराम यादव 160, वजिराबाद नांदेड 194701.82
882 1 1 BLOCK 23 40201230060 श्री अशोक लक्ष्मणराव भुजबळ 1/23 जय भवानी नगर, सांगवी 194384.97
883 4 3 BLOCK 06 4040302829 जागीरसिंघ आवतारसिंघ चिम्मा 428, गुरुव्दार गेट न 1 नांदेड 194226.01
884 4 3 BLOCK 03 4040301029 कुलविंदर कौर भ्र बलदेवसिंघ ढिल्लो 1133, दशमेशनगर नांदेड 194195.35
885 4 3 BLOCK 01 4040301345 पारसी अजुंमन /एस.एस. इटरप्राजेस 740, पारसी अंजुमन नांदेड 194185.10
886 4 2 BLOCK 05 4040204833 महम्मद इब्राहिम पि. गौस 2-5-999 बरकतपुरा 193980.73
887 5 9 BLOCK 06 4030904074 श्री अब्दुल वहीद पि. अब्दुल हमीद 278, बागवान कॉलनी नांदेड 193741.30
888 4 3 BLOCK 07 4040305283 नौनिहालसिंघ गुलाबसिंघ जहागीरदार . 193659.88
889 5 9 BLOCK 07 4030909354 माेहमद अबदुल हफीज माेहमद युसुफ 597/1 132/Bगुलशन कॉलनी गुलशन कॉलनी 193600.25
890 2 1 BLOCK 15 4020102999 महाविरसिंह गगांरामसिंह चव्हाण 821, गांधी नगर नांदेड 193278.96
891 4 2 BLOCK 12 4040203502 शामलाल बिराणलाल यादव 139, वजीराबाद नांदेड 192902.88
892 2 1 BLOCK 14 4020101994 शो.पो.ग्र.नि./ एच.एल. सोळुंके 15, शोभा नगर नांदेड 192805.51
893 3 1 BLOCK 25 4020115560 विजय पोहा मिल प्रो नारायणदास नवलराय रिजवानी 34, औद्योगिक वसाहत नांदेड 192755.00
894 6 11 BLOCK 01 4051109859 मे रिलायन्स 873, वसरणी नांदेड 192349.70
895 3 1 BLOCK 25 4020116008 मुबारक प्यारअली लालानी मे. हिमालय ऑयल पॅक्टी 22, औद्योगिक वसाहत नांदेड 191853.78
896 6 11 BLOCK 01 40411010506 - विशेष पोलीस महानिरीक्षक क्वॉटर्स मौजे वसरणी गट क्र.64 व 65 पैकी प्लॉट क्र. 191842.51
897 5 9 BLOCK 04 4030909871 वि.प.परळीकर / अ.वकील पि.अ.वहाब 169/1 पैकी गंगा नगर, नांदेड 191774.84
898 6 11 BLOCK 01 4051100274 निलेश सुरेशभाई ठक्कर 832/2, - नांदेड 191771.14
899 4 3 BLOCK 01 4040305625 महेद्र बंसीलाल जैन घामोडीया फॅक्ट्री, नांदेड 191387.00
900 4 3 BLOCK 02 4040300102 पोलिस कार्यालय वजिराबाद नांदेड. 459, - नांदेड 191385.60
901 4 2 BLOCK 09 4040202741 रामदास हानमय्या मेदीराज 424, सुमेश कॉलनी नांदेड 191207.88
902 4 3 BLOCK 03 40403030062 श्री 1. चंद्रभान शामलाल अहिर 2. जुग्गुलाल शामलाल अहिर गवळीपुरा 190904.39
903 2 1 BLOCK 20 4020108867 शिवानंद गणपतराव पांचाळ 700, दत्तनगर नांदेड 190749.56
904 4 3 BLOCK 03 4040301602 श्री लक्ष्मीबाई दत्तात्रय / मनाठकर 10, चिखलवाडी नांदेड 190682.86
905 1 12 Block 8(KH) 40112080325 श्रीमती बालाजी रामजी कदम व इतर भोगवटदार स‍िमा भ्र.कैलास राठोड 12/8 गट क्रं.80 पैकी प्लॉट नं.36,42 तरोडा खु.नांदेड 190232.00
906 6 10 BLOCK 03 4051003111 बळीराजा शिक्षण प्रसारक मंडळ संचालित स.म.प. शामरावजी कदम होमीओपॅथिक वैद्यकीय महाविद्यालय सिडको नविन नांदेड 172, वाघाळा नांदेड 190132.54
907 1 12 Block 4(KH) 4060107444 गांड्रस शशिकला हरिहरराव 12-4-602 Gut No.218 Plot No. 16 नांदेड मालेगाव रोड 189768.72
908 4 2 BLOCK 09 4040201939 गोपाल किशण गोरटयाल 38, मील रोड नांदेड 189576.60
909 4 2 BLOCK 12 40402120012 श्री 1. इंदर मुरलीधर प्रेमचंदानी 2. गुणवंती मुरलीधर प्रेमचंदानी 69/1 वजिराबाद, नांदेड. 189009.27
910 2 1 BLOCK 20 4020109005 पुरभाजी गंगाराम हसनपल्ली 204, टावुनमार्वे ट नांदेड 188971.80
911 4 2 BLOCK 11 40402110008 श्री स. गुरूविंदरपालसिंघ पिता गुरूदयालसिंघ भाटीया बोरबन, नांदेड 188968.36
912 2 1 BLOCK 17 4020108081 पोलिस अधिक्षक कार्यालय, नांदेड 1069, स्नेह नगर नांदेड 187904.46
913 3 1 BLOCK 25 4020116087 गुप्ता इन्टरप्रायजेस 31, औद्योगिक वसाहत नांदेड 187585.76
914 3 1 BLOCK 08 4010107979 म.गृ.नि.म./ बिलकिस बेगम भ्र. सिराजोद्यीन अन्‍सारी 645, लेबर कॉलनी नांदेड 187523.16
915 6 11 BLOCK 01 40411010099 - सिडको/ राज डेव्हलपर्स श्री संजय बालाप्रसाद बियाणी 11/1 मौजे वसरणी लातूररोड सेक्टर क्र.AS प्लॉट क्र.21 187415.20
916 6 11 Block 05** 4051101664 रायलवाड नामदेव सटवाजी 415, सिडको एन डी 1 अ नांदेड 187388.37
917 1 12 Block 4(KH) 4060101392 मुरकुटे भानुदास तातेराव भोग/तुकाराम मुरकुटै /ज्ञानेश्‍वर मुरकुटे/गंगाधर मुरकुठे Gut No. 104,105,106,107.108 Plot No. 4 लक्ष्‍मी कंपाउंन्‍ड नांदेड 187332.66
918 4 4 BLOCK 05 4040401983 बालाजीसिंह विठठलसिंह 113, गाडीपुरा नांदेड 186769.61
919 1 13 Block 7(BU) 40613070089 श्री सिताराम मुंजाजी कल्याणकर गट नं 294 प्लॉट नं 1 ते 17 मुंजजी नगर तरोडा बु नांदेड 186738.87
920 4 3 BLOCK 05 4040305180 श्रीमती पुरूषोत्तम भिमराव पाठक / महानंदाबाई गवारे चिख्‍लवाडी 186644.68
921 3 1 BLOCK 08 4010100394 -स्वामी महेद्रानंदजी महाराज 999/1, गणेश नगर नांदेड 186401.87
922 1 12 Block 1(KH) 40612010010 श्री दिपक नागोराव नरवाडे लक्ष्मीबाई नागोराव नरवाडे 967 गट नं 131 प्लॉट नं नाही नागोरावजी नगर तरोडा खु नांदेड 186235.12
923 2 1 BLOCK 14 4020103942 शो.पो.ग्र.नि/सचिन वेलफेअर मंगल कार्यालय 155, शोभानगर नांदेड 185980.63
924 2 1 BLOCK 15 4020105041 जसवंतसिंघ दिदारसिंघ शाहु 1230, जनार्दन नगर नांदेड 185731.00
925 4 7 BLOCK 04 40307040002 श्री घासाीराम प‍ि किशनलाल बंकूवाले 37/1 जुना गंज 185413.29
926 3 1 BLOCK 25 4020115732 मइनोदिन खान एलोरा स्टील इंडस्ट्रीज 41, औद्योगिक वसाहत नांदेड 185211.15
927 5 9 BLOCK 06 4030905178 शे आस्लाम शे उमर पिता शे हुसेन 31, नंदीग्राम सोसायटी देगलूर नाका नांदेड 185208.43
928 6 11 BLOCK 01 4051109234 म आयूब खान महमद खान शरिफखान 978, वसरणी नांदेड 185155.14
929 5 6 BLOCK 02 4030600625 रमाकोंत तुळशिराम बोरलेपवार 267, सराफा लोहार गल्ली नांदेड 185021.89
930 2 1 BLOCK 18 4020109855 जगतसिंघ शेरसिंघ भाटीया 585, मगनपूरा नांदेड 184937.81
931 2 1 BLOCK 20 4020110815 मदिनाबी शे नबी 104, हिंगोलीगेट नांदेड 184937.00
932 3 1 BLOCK 25 4020113688 हिंदुस्थान मेकॅनिकल वर्क्स शॉप ह्रर प्रो कमलकिशोर डागा 107, औद्योगिक वसाहत नांदेड 184905.05
933 3 1 BLOCK 25 4020116244 डेक्कन स्टील प्रोडक्शन प्रो. अजीज खान अब्दुल खान 52, औद्योगिक वसाहत नांदेड 184887.92
934 6 10 Block 02** 4051003292 गंगाराम रामजी गोरे 1067/1, कौठा मेनरोड सिडको नांदेड 184811.49
935 3 1 BLOCK 01 4010100226 अजा/करिम खॉ नन्हे खॉ/ शे.यूसूफ शे.बाबू 363, लालवाडी नांदेड 184761.26
936 4 3 BLOCK 03 4040305501 स. विरजेंदरसिंघ पि. धरमसिंघ आरतीया 11299/चा भाग देगलूर रोड 184627.84
937 4 3 BLOCK 01 4040300390 श्री मे मंजु हॉटेलचे भागीदार नारायण, मनोहर, राजेश, शास्त्रीबुध्दी सर्व पिता लक्ष्मण नारायण अलकटवार 123, वजिराबाद नांदेड 184446.53
938 3 1 BLOCK 25 4020116274 मंगला मेटल ऍड अलाईड इंडेस्टीज सौ मंगलाबाई खांकरे 139, औद्योगिक वसाहत नांदेड 184251.26
939 5 9 BLOCK 09 4030909768 अहेमदसाब पि. महमद हयात कुरेंशी - /70 10/A महेबुबिया कॉलनी 183978.16
940 4 3 BLOCK 03 4040301436 दिपसिंघ पुरणसिंघ गाडीवाले 460, बडपुरा नांदेड 183958.44
941 6 11 BLOCK 07* 4051101921 श्री दिगांबर सुंतार 589, वात्सल नगर नांदेड 183816.36
942 4 2 BLOCK 09 4040201974 वर्क्स को ऑप सोसायटी ली. 412, सुमेश कॉलनी नांदेड 183748.66
943 2 1 BLOCK 18 40201180108 - श्री नरेंद्रपाल जसवंतलाल बरारा/ पुनित,गौरव, प्रतिक नरेंद्रपाल बरारा 1/18- मगनपुरा, नांदेड 183412.94
944 2 1 BLOCK 19 4020109233 लक्ष्मण जळबा भालेराव 433, हर्ष नगर नांदेड 183144.50
945 3 1 BLOCK 25 4020116848 इंडीयन स्वीच गियर इंडेस्टीज 69, औद्योगिक वसाहत नांदेड 183119.71
946 4 3 BLOCK 07 4040304570 अमालोकसिंघ् गुरुबक्ष्सींघ रामगडीया 227, जि.जि.रोड नांदेड 182957.62
947 4 4 BLOCK 06 4040402064 मस्तान शाह वली दर्गाह 176, गाडीपूरा नांदेड 182742.25
948 2 1 BLOCK 16 40201160223 श्रीमती सरस्वती संभाजी होनराव/मे रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लि. 503/M केशवेनगर, नांदेड 182369.85
949 5 9 BLOCK 07 40309070013 श्री अ.मुजीब गुलाम जिलानी 1786/2 गोदावरी नगर, नांदेड 182361.06
950 2 1 BLOCK 21 4020117231 रविप्रकौर पि. परमिंदरसिंघ रामगडीया 68/1, नंदीग्राम सोसायटी नांदेड 182230.74
951 4 2 BLOCK 09 4040201806 अधिष्ठाता आयुर्वेद रुग्णालय - 2-9-8 8, - नांदेड 182226.33
952 2 1 BLOCK 15 4020104060 निसारअली हा गुलाम अहमद 622, शारदा नगर नांदेड 182095.00
953 2 1 BLOCK 12 4020101586 श्री हनुमान मंदीर 496, अशोक नगर नांदेड 181593.58
954 1 13 Block 5(BU) 4060201765 सईदा नाहीत नवास भ्र. स. इब्राहीम नवास अली 927 13-5-659 Gut No. 221 Plot No. 38 नोमानिया नगर नांदेड 181570.64
955 4 3 BLOCK 01 4040300539 अनिल देवकरण काबरा 121, वजीराबाद नांदेड 181562.34
956 2 1 BLOCK 12 4020101579 -हदयनाथ केरोजी सोनवणे 593, उदय नगर नांदेड 181318.71
957 2 1 BLOCK 12 4020101285 नारायण नवलदास रिजवानी 704, भाग्यनगर नांदेड 181276.08
958 4 3 BLOCK 04 4040304612 भाडेकरु भारत संचार निगम 102/1, - नांदेड 181270.24
959 4 3 BLOCK 03 4040301425 गुरुबक्षसिंघ अमरसिंघ अ.पा.क. अमरसिंघ ईशवर सिंघ 396, कनकय्या कंपाऊंड नांदेड 181220.20
960 4 2 BLOCK 11 4040205897 प्रदिप चंद्रकांत कदकुर्ते - /चा भाग गोवर्धन घाट 180899.65
961 4 4 BLOCK 02 4040403073 जसवेद्रसिंघ - बचीतरसिंघ बुंगई अबचलनगर 180763.92
962 2 1 BLOCK 17 4020100373 कार्यकारी अभियंता सा.बा. विभाग नांदेड 1092, स्नेह नगर नांदेड 180740.28
963 5 9 BLOCK 07 4030900057 श्री डॉ.श्री म. मिराजी पि.म.गाझी साब 680/1, लक्ष्मीनगर नांदेड 180568.15
964 5 9 Block 06* 4030905088 अ लतीफ अ खादर 1193, रहेमत नगर नांदेड 180555.60
965 3 1 BLOCK 10 4010100376 रोहीणी विवेकराव पाटणकर 572/1, दिप नगर नांदेड 180526.68
966 1 1 BLOCK 23 40101230023 श्रीमान एकबालखान पि.खतालखान 1/23 गट क्रं.175 पैकी प्लॉट क्रं.11 ऑफीसर कॉलनी सांगवी बु.नांदेड 180444.09
967 2 1 BLOCK 18 4020108936 सदाशिव पंडीतराव देशमुख अनिता पंडीतराव देशमुख 1191, वसंत नगर नांदेड 180379.28
968 2 1 BLOCK 17 4020100387 सचिव शारदा भवन प्राध्यापक निवास 1448, विसावा नगर नांदेड 180025.40
969 1 1 BLOCK 23 40201230103 श्री मारोती गेंदाजी कावळे 1/23 शिवनेरीनगर 179980.90
970 4 4 BLOCK 01 4040400429 प्रेमसिंह दरबारसिघ 592, भगतसिंघ रोड नांदेड 179829.30
971 4 2 BLOCK 11 4040205852 दरक मयुर गौरी शंकर २) दरक सुनिता गौरी शंकर /चा भाग बोरबन 179643.71
972 3 1 BLOCK 09 4010107561 गोविंदराव वासुदेवराव पार्डीकर 492, श्रीनगर नांदेड 179638.78
973 4 3 BLOCK 06 4040303820 गरुबक्षकौर सुच्यासिंघ चिम्मा 262, बडपुरा नांदेड 179440.72
974 4 3 BLOCK 02 4040300220 तालुका भुमी अभिलेख कार्यालय 411, - नांदेड 179322.63
975 3 1 BLOCK 08 4010106714 त्र्यंबक गणपत बुरांडे 876, यशवंत नगर नांदेड 179223.77
976 4 3 BLOCK 07 4040303020 अमलोकसीघ गुरुबकक्षसिघ रामगडीया 191, जि.जि.रोड नांदेड 178882.55
977 3 1 BLOCK 25 4020116608 गंगादाल मिल/ काबीज मितल 30, औद्योगिक वसाहत नांदेड 178814.07
978 6 11 BLOCK 02 4051109085 सिडको / खेडकर अनूसायाबाई प्रकाशराव 980, सिडको नांदेड 178803.30
979 3 1 BLOCK 25 4020116038 खैसरजहाँ स हबीब प्रो . ह्रर प्रविन ऍगो.इंडेस्ट्रीज 75, औद्योगिक वसाहत नांदेड 178596.34
980 2 1 BLOCK 17 4020106291 मे जीनेन डेव्हल्पर्स तर्फे भागीदार केतन नागडा,विजय येवनकर,कैलाश बंग,कुणाल कंदकुर्ते, राजेश वटटमवार 900, कैलास नगर नांदेड 178509.91
981 6 11 BLOCK 05 4051100870 पाण्याची टाकी 581, सिडको एन डी 1 नांदेड 178323.04
982 4 3 BLOCK 03 4040300433 सुजानसिंघ आयासिंघ शाहु 444, बडपुरा नांदेड 178178.13
983 4 3 BLOCK 03 4040303419 सुरेंद्रसिंघ दयासिंघ 239, चिखलवाडी नांदेड 178171.24
984 5 6 BLOCK 04 4030600199 मोहीयोद्दीन मस्तान साहब 259, बागवान गल्ली नांदेड 178019.00
985 3 1 BLOCK 25 4020115827 मुबारक ऑइल मिल पार्टनर जान महमद 20, औ. वसाहत नांदेड 177869.60
986 3 1 BLOCK 25 4020116273 रामप्रसाद तोष्णीवाल भाडेकरु उपमुख्य लेखा परिक्षक स्थानिक निधी लेखा नांदेड 138/2, औद्योगिक वसाहत नांदेड 177709.02
987 6 10 Block 01** 4051001181 जि प्र प्रा शाळा धुमाळवाडी 379, धुमाळवाडी फत्तेजंगपूर नांदेड 177588.47
988 6 11 Block 02** 4051106777 सिडको / गजभारे निवृत्ती दत्तराम 1001, जिजामाता कॉलनी नांदेड 177448.89
989 5 9 BLOCK 05 4030904044 श्री शेख महेमुद पि. शेख महबुब 1038, हिलाल नगर नांदेड 177412.19
990 1 1 BLOCK 23 40101230459 श्रीमती जसम‍ितकौर भ्र.सरताजस‍िंघ चाहेल 1/23 स.न.38 स‍ि.स.न.9479 प्लाट क्रं.L गावठाण सांगवी बु. नांदेड 177410.00
991 5 9 BLOCK 02 4030901028 श्री हाजी अब्दुल हाई हाजी अब्दुल वहाब 276, बिलालनगर नांदेड 177254.75
992 2 1 BLOCK 17 4020106268 प्रमोद मुरलीधर खेडकर 35, कैलाश नगर नांदेड 176641.13
993 3 1 BLOCK 07 4010111243 सुनिल ऱाजेश्वर डोईबळे पुष्पनगर, नांदेड 176621.21
994 3 1 BLOCK 11* 4010110885 सौ. अनुराधा अनिल कुलकर्णी - 1-11-54/2गणेशनगर विस्तारीत 176514.69
995 3 1 BLOCK 25 4020116236 अब्दूल वाहेद अब्दूल वली 98, औद्योगिक वसाहत नांदेड 176304.96
996 3 1 BLOCK 25 4020117775 गंगादाल मिल 30/1, औद्योगिक वसाहत नांदेड 176214.90
997 4 3 BLOCK 02 4040300702 दिलीप पंढरीनाथ मनाठकर 39, चिखलवाडी रोड नांदेड 176167.76
998 2 1 BLOCK 17 4020106020 राजेंद्र नथमल मुंदडा 1193, विसावा नगर नांदेड 176078.00
999 6 11 Block 02** 4051107334 नांदेड मेडीकल फाउन्डेशन नियोजीत मल्टीस्पेशस्टि 270, वसरणी सिडको रोड नांदेड 175947.77
1000 6 11 BLOCK 09 4051101261 हडको / विठठलराव दत्तराम घोगरे पाटील 558, हडको नांदेड 175894.00
1001 3 1 BLOCK 25 4020117774 बालाजी हायब्रीड सीडस कॉरपरेशन 13, औ. वसाहत नांदेड 175790.09
1002 2 1 BLOCK 12 4020102180 मनपाजमीन/ भो/ युनुस अलीखान पि. मनसब अलीखान 1046, पिरबु-हाणनगर नांदेड 175685.24
1003 4 3 BLOCK 07 4040305099 मनजितसीघ सरमूखसीघ जाहिगीदार 317, जी.जी.रोड नांदेड 175536.50
1004 4 7 BLOCK 03 4030701480 म नजीर अहेमद शेख मेहबुब 361, साईनगर नांदेड 175458.34
1005 3 1 BLOCK 25 4020115212 गोपाल शंकरराव दायमा 209, गोकुळनगर नांदेड 175444.00
1006 2 1 BLOCK 17 4020107849 अनुसयाबाई प्रकाशराव खेडकर 1295, विसावा नगर नांदेड 175315.00
1007 3 1 BLOCK 25 4020114710 ठक्कर स्टील इंडस्ट्रीज 1, औ. वसाहत नांदेड 175191.19
1008 3 1 BLOCK 10 4010109531 सौ. शांताबाई मारोतराव ढोले 770, वर्कशॉप नांदेड 175179.76
1009 6 11 Block 06** 4051102355 सौ नंदा अमृत जैस्वाल 1159, शिवाजी चौक सिडको नांदेड 175051.92
1010 6 10 BLOCK 02 40410020688 श्री 1) श्री रामराव नागोराव काकडे 2) श्री कैलास रामराव काकडे मौजे कौठा गट क्र.65 पैकी प्लॉट क्र.01 ते 15, 18 ते 20, 23 ते 31, 37 ते 39 एकूण (30) प्लॉट 174463.32
1011 4 2 BLOCK 08 4040202724 शकुंतला विजय बनसोडे 107, मिल एरिया नांदेड 174065.34
1012 3 1 BLOCK 25 4020116762 रत्नाकर मधुकर गादेवार, शकुंतलाबाई भारत गादेवार, सुधीर शंकरराव गादेवार 84, औद्योगिक वसाहत नांदेड 174037.56
1013 2 1 BLOCK 19 4020108625 सौ.सुलोचनाबाई भ्र.देविदास राठोड 816, बाबानगर नांदेड 173931.84
1014 2 1 BLOCK 24 4020120852 म न पा जमिन I L F S office - शंकराव प्रेक्ष ग्ह, च्या वर 173816.60
1015 1 1 BLOCK 23 4020114855 अब्दुल कलीम अब्दुल सलीम 79/1 गट क्रं. 180 पैकी प्लॉट क्रं. ---- असरा नगर सांगवी बु.नांदेड 173641.90
1016 4 4 BLOCK 02 4040403140 भगवती रेणुमल ठाकुरदास मुलचंदानी - लोहार गल्ली 173586.24
1017 4 2 BLOCK 01 4040201229 नांदेड टेक्स्टाईल मिल नांदेड - 2-1-1 to 66 58, - नांदेड 173568.97
1018 6 11 BLOCK 01 40611010829 - सिडको/श्री प्रविणकुमार बन्सीलाल काबरा 11/1- प्लॉट नं.97WHM, सर्वे/गट नं. 52 पैकी, नवा मोंढा, सिडको/वसरणी, नांदेड 173545.00
1019 6 10 BLOCK 02 4051001421 अशोक, एकनाथ, गोपिनाथ पि त्रिंबकराव काळे 804, मेन रोड कौठा नांदेड 173434.85
1020 3 1 BLOCK 25 4020116324 अमेना आफशा भ्र. अ. वाहेद 99, औद्योगिक वसाहत नांदेड 173041.08
1021 3 1 BLOCK 25 4020115486 गणेश गोविंद जाधव 130, औद्योगिक वसाहत नांदेड 172946.38
1022 5 8 BLOCK 01 4030800363 काम्या सम्या विठया / अ खादर 333, मंढई नांदेड 172726.98
1023 4 3 BLOCK 03 4040300306 सरदार हरदयालसिंद्य पिता सरदार इंद्रजिनसिंद्य गलीवाले 456/1, चिखलवाडी नांदेड 172627.05
1024 5 9 Block 06* 4030904261 शेख वसीम, शेख नदीम , शेख अमीन 1339, रहेमत नगर नांदेड 172560.89
1025 4 2 BLOCK 11 40302110039 सौ. करुणा गुणवंतराव पाटील भाडेकरु रिलायन्स टॉवर 28/M2 बोरबन नांदेड 172368.00
1026 4 7 BLOCK 03 4030700098 श्री अब्दुल मजीद अब्दुल बशिर 367, साईनगर नांदेड 172365.85
1027 2 1 BLOCK 12 4020100896 कार्यकारी अभियंता उर्ध्व पैनगंगा प्रकल्प विभाग क्रं. 8 403, सहयोग नगर नांदेड 172185.54
1028 2 1 BLOCK 24 4020115550 म.न.पा / नेहरु युवा केद्र 882, स्टेडियम नांदेड 172000.50
1029 2 1 BLOCK 24 4020113776 काळूराम मेहनलाल गवळी 77, विष्णू नगर नांदेड 171689.18
1030 1 13 Block 7(BU) 40613070079 श्री 1.नारायण पि माणिकराव देशमुख 2. गोपीनाथ गणेशराव देशमुख 3. नामदेवराव माणिकराव देशमुख 13/7 गट नं 145 पैकी प्लॉट नं 1,2,3 ‍तरोडा बु नांदेड 171500.15
1031 4 7 BLOCK 03 4030700166 फैज अहमद पि अब्दुल मजीद 448, साई नगर नांदेड 171482.57
1032 2 1 BLOCK 12 40201120105 श्री संदिप दामोधर मुत्तेपवार 551/1 राधा दामोधर हाईट्स, अशोकनगर, नांदेड 171398.00
1033 4 3 BLOCK 07 4040303617 गुरुद्वारा सचखंड बोर्ड नांदेड 728, पुंडलिकवाडी नांदेड 171389.15
1034 4 3 BLOCK 02 4040302298 श्री जनरल मॅनेजर टेलीकॉम बी.एस .एन.एल. कार्यालय 385, वजीराबाद नांदेड 171094.09
1035 2 1 BLOCK 18 4020107340 ओमप्रकाश किशनलाल काकाणी,गोविंदप्रसाद लेखचंद मंत्री 2, नवामोंढा नांदेड 170993.63
1036 4 2 BLOCK 12 4040203991 यादव अहिर मंडल सार्वजनीक संस्थ/श्री कॅष्ण मंदीर 118, वजीराबाद नांदेड 170814.99
1037 2 1 BLOCK 18 4020107970 एम मदन मोहन गंगाधर / रविंद्र वन्सीलाल जाधव 1131, वसंत नगर नांदेड 170557.80
1038 4 2 BLOCK 12 4040202265 किशन जगन्नाथ / सोनाबाई किशन भगवान 599, वजिराबाद नांदेड 170514.01
1039 6 10 BLOCK 02 40410020469 श्रीमती डॉ.द्रेवेद्रसिंह लाल सिंह पालीवाल २.डॉ. उमेश दिनकरराव देशपांडे 10/2 येशोदा हॉस्पीटल कौठा 170108.71
1040 4 3 BLOCK 05 4040305538 यशंवतराव देविदासराव भोरे भोर कॉम्पलेक्स महाविर चौक, नांदेड 169894.03
1041 4 2 BLOCK 08 4040202470 एकनाथ माधवराव भारती 275, मील एरिया नांदेड 169872.84
1042 3 1 BLOCK 08 4010106801 डॉ सुनिल बापुराव देशमुख 1125, यशवंत नगर नांदेड 169830.70
1043 2 1 BLOCK 20 4020109239 राधाबाई महाविर सिंह चव्हाण 198, टावून मार्केट नांदेड 169793.22
1044 4 3 BLOCK 03 4040301008 दानसिंघ पुरणसिंघ गाडीवाले 461, बडपुरा नांदेड 169553.44
1045 5 8 BLOCK 01 4030800591 श्री खान अब्दुल गणी पि.अब्दुल रशिद 271, मंढाई नांदेड 169184.70
1046 6 10 BLOCK 02 405100001 श्री रामराव नागोराव काकडे व ईतर 10/2 कौठा 169150.96
1047 6 10 BLOCK 03 4051000306 धम्मपाल एकनाथ सोनसाळे / एकनाथ मल्हारसाब सोनसळे / अशोक देवराव सोनसळे / देवराव मल्हार सोनसळे 468, वाघाळा कथक नगर नांदेड 168970.18
1048 3 1 BLOCK 25 4020115455 हिंद मेटल इंडे. प्रा बी बी लोखंडे 128, औद्योगिक वसाहत नांदेड 168674.26
1049 3 1 BLOCK 25 4020116389 मदनलाल देविसहाय गूप्ता 35, औद्योगिक वसाहत नांदेड 168597.04
1050 1 12 Block 4(KH) 4060105256 श्री 1.दिलीप गुणवंतराव नाईक , 2.अनुराधा अंकुशराव कुंडगिर 12/4 Gut No. 181 Plot No. 11,12 व्यंककटाद्रीनगर,तरोडा खु.नांदेड 168582.94
1051 2 1 BLOCK 20 4020110835 श्री शंकरराव धोंडीबा कपाटे, सौ. कान्होपात्रा शंकरराव कपाटे 898, गु.संघ. दत्तनगर नांदेड 168552.06
1052 4 7 BLOCK 03 4030700436 अब्दुल हकीम अ. हबीब 544, साई नगर नांदेड 168490.69
1053 3 1 BLOCK 08 4010105825 नांदेड म.न.पा. दुकान भाडेकरु / सौ.रेवती सुभाष शिराढोणकर 27, म.फले मार्केट नांदेड 168209.81
1054 2 1 BLOCK 13 4020103248 मनपाज/ नामदेव जळबाजी पाटील 503, इंदिरा नगर नांदेड 168094.99
1055 5 9 BLOCK 07 40309070583 श्रीमती भोगवटदार /जानिबेगम मोहमद तुराबोद्दीन 9/7 ईस्‍लामपुरा 168027.44
1056 6 11 BLOCK 01 4051100108 महंमद फारुख पि अब्दुल गफुर 721/7, - नांदेड 167959.82
1057 2 1 BLOCK 19 40201190364 श्री नंदकिशोर ऊर्फ किशोर ग्यानचंद्र रंगनानी 484/1 किशोरनगर, नांदेड 167954.51
1058 1 13 Block 5(BU) 4060201853 मसरत बेगम भ्र. बशिर अहेमद 13-5-765 Gut No. 221 Plot No. 16 शिवराम नगर नांदेड 167913.12
1059 6 10 BLOCK 03 40510030161 श्री राजर्षि प्रतिष्ठान नांदेडचे अध्यक्ष श्री नागनाथराव पि.सटवाजी रावणगांवकर 10/3-419/3 वाघाळा 167839.00
1060 4 4 BLOCK 04 4040400235 अ हबीब बीन अली मोहम्मद बिन अली 8, हबीब टॉकीज समोर नांदेड 167706.90
1061 2 1 BLOCK 12 40201120006 श्री मनपाजमीन/ अ. नईम अ. गफुर/अफरोज बेगम भ्र. अ. जब्बार पिरबु-हाननगर 167577.36
1062 6 11 BLOCK 02 40611020518 - 1.श्री महेश ओमप्रकाश होलाणी, 2. श्री दिनेश ओमप्रकाश होलाणी सर्वे गट नं 16 पैकी, रहीमपूर वसरणी, नांदेड 167537.00
1063 1 1 BLOCK 23 4020113484 गीरजाबाई जयवंतराव एडकें 1/23 गट क्रं. 173 पैकी प्लॉट क्रं. 06 नालंदा नगर सांगवी बु.नांदेड 167231.53
1064 4 3 BLOCK 05 4040303900 किशनजितसीघ जयमलसीघ शाहु 567, गुरुद्वारा रोड नांदेड 166995.30
1065 2 1 BLOCK 17 4020118557 पोलिस अधिक्षक - C-1, तापी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 166968.12
1066 2 1 BLOCK 17 4020105734 सुमनबाई भ्र दत्तात्रय साबने 138, कैलास नगर नांदेड 166905.69
1067 5 9 Block 06* 4030905087 जमातुनिसा बेगम पिता कमालादिन सिद्दिकी 1192, रहेमत नगर नांदेड 166879.47
1068 4 3 BLOCK 03 4040302768 भावनदास मगनानी मंगल कार्यालय 844, देगलुर रोड नांदेड 166701.39
1069 4 2 BLOCK 11 4040202102 साहेबसिंघ मानसिंघ 362, गोवर्धनघाट नांदेड 166654.19
1070 4 3 BLOCK 07 4040305679 मंगतराम जोगेंद्रलाल घई 2)संजय, विजय, अजय, ‍ विक्रम सर्व पि. जोगेंद्रलाल घई /चा भाग 15526 पुंडलिकवाडी, नांदेड. 166541.30
1071 3 1 BLOCK 02 4010102958 विकास विलासराव कन्नावार / विनायक विलास कन्नावार 149, शिवाजीनगर नांदेड 166478.17
1072 4 3 BLOCK 03 4040303269 सौ.रिचपालकौर परविरसिघ रामगडिया 696, भगतसिंग रोड नांदेड 166471.24
1073 2 1 BLOCK 15 40201150134 श्री व्यंकटरत्नम रामचंद्रया पछवा 1/15- शारदा नगर, मेन रोड, नांदेड 166423.60
1074 6 11 BLOCK 01 4051109804 पुरुषोत्तम पिता केशवराव धोंडगे 975, वसरणी नांदेड 166298.13
1075 2 1 BLOCK 20 4020109238 शेशप्पा नारायण राखेवार 197, टावून मार्केट नांदेड 166217.00
1076 5 9 BLOCK 04 4030903718 रविंद्र विष्णुपंत परडीकर/ मो अ गफार पि गुलाम ताहेर 1628, गंगा नगर नांदेड 166085.10
1077 5 8 BLOCK 04 4030800125 अ लतीफ म गरीब 91, सिद्धानाथपुरी नांदेड 166010.92
1078 5 9 BLOCK 07 4030906158 म हाफीज म इब्राहिम 1179 हैदरबाग 1 नांदेड 166002.46
1079 3 1 BLOCK 06 4010105088 केशवराव गोपाळराव इंगोले 780, ना.हा. सो. नांदेड 165842.84
1080 4 3 BLOCK 01 4040300588 नारायण गिरधारी गोकुळवाडे 170, वजिराबाद नांदेड 165697.46
1081 3 1 BLOCK 09 4010110463 नांदेड क्लब 25, स्नेह नगर नांदेड 165653.52
1082 4 7 BLOCK 03 4030701269 अ. रज्जाक अ. करीम 539, साई नगर नांदेड 165522.76
1083 6 11 BLOCK 01 4051100006 जुबेर उस्मान गणी खञी 2. रियाज उस्मान गणी खञी 854/1, - नांदेड 165516.52
1084 2 1 BLOCK 14 4020103996 जिजाबाई उत्तमराव पवार 764, आनंदनगर नांदेड 165451.71
1085 4 5 BLOCK 03 4030500954 शाळेची जागा 282, आरबगल्ली नांदेड 165417.32
1086 2 1 BLOCK 12 4020103169 मनपाजमीन/म.अब्दुल समद म.अब्दुल शुकुर 1036, पिरबु-हाणनगर नांदेड 165095.66
1087 6 11 BLOCK 01 40411010129 श्रीमती सीमा पि.इंद्रजीत शिंदे मौजे असदवन गट क्र.97 प्लॉट क्र.1 व 2 165071.30
1088 4 3 BLOCK 05 4040304335 मदनसीघ चंदासीघ मठारु 418, गुरुद्वारा रोड नांदेड 165031.67
1089 1 12 Block 3(KH) 4060105881 तरटे राजेंद्र कमलाकर 12/3 Gut No. 156 Plot No. 24,33 भवितव्य नगर तरोडा खु. नांदेड 164716.85
1090 5 9 BLOCK 07 4030904710 शरीफा बेगम अब्दुल सत्तार 280, हैदरबाग नांदेड 164585.14
1091 3 1 BLOCK 25 4020115485 हिंद मेटल इंडे. प्रा बी बी लोखंडे उमा हॉटेल 129, औद्योगिक वसाहत नांदेड 164335.98
1092 2 1 BLOCK 24 4020116363 संजय शंकरलाल भारतीया 449, विष्णु नगर नांदेड 164267.50
1093 2 1 BLOCK 20 4020111513 हरी नारायण कुंभार 1031, विनायक नगर नांदेड 164151.61
1094 6 11 BLOCK 01 4051107066 मारोती मुंजाजी मोरे 720, वसरणी नांदेड 164120.06
1095 3 1 BLOCK 25 4020116860 गोरक्षण/ कमलाबाई रामस्वामी मुदिराज 918, गोरक्षण नांदेड 163783.32
1096 4 2 BLOCK 09 4040200604 जि. प. गोडाऊन व नविन क्‍वॉटर्स 57, - नांदेड 163684.14
1097 3 1 BLOCK 25 4020100034 कार्यकारी अभियंता महाराष्ट्र राज्य विद्युत महामंडळ 46, औद्योगिक वसाहत नांदेड 163673.55
1098 6 11 BLOCK 02 4051110261 दिलिपसिंह बाबुसिंह भगीले 1.नंदा दिलिपसिंह भगीले 2.राहुल दिलिपसिंह भगीले 3.अजितसिंह परदेशी सिडको 163618.00
1099 4 3 BLOCK 03 4040304853 गुलजारसिडघ उजागरसिडघ / हचहिसन इस्सार सेल्युलर लि. 1134, - नांदेड 163613.23
1100 4 3 BLOCK 07 4040305282 धरमसिंघ सरमुखसिंघ जहागीरदार . 163491.21
1101 2 1 BLOCK 13 4020101773 मनपाज/उध्दवा गंगाराम भरणे 194, पिरबु-हाननगर नांदेड 163332.14
1102 4 4 BLOCK 05 4040401881 सुंदरसिंह इंदरसिंह / सुरजसिंह 143, गाडीपुरा नांदेड 163256.45
1103 2 1 BLOCK 18 4020118656 राजेशसिंह छनुसिंह ठाकूर मगनपुरा 163141.84
1104 4 2 BLOCK 11 4040202399 संजय, राजेद्र ,नरेद्र ,संजय, राहूल शंकरलाल भारतीया 105, बोरबन नांदेड 163029.69
1105 5 9 BLOCK 07 40309070314 श्रीमती महमदी उजमाखॉन भ्र. महमद सलाओदीन इम्रानकॉलनी 162858.21
1106 1 13 Block 7(BU) 4061300853 विश्वनाथराव निवृत्तीराव देशमुख - Gut No. 300 Plot No. 1ते 10 राधाकृष्णनगरी तरोडा (बु) 162499.37
1107 5 6 BLOCK 01 4030600380 मश्जीद शाहा मंजन शाहा चंदन कब्रस्थान 29, नाव घाट नांदेड 162498.51
1108 4 4 BLOCK 01 4040400052 महेंद्रसिंघ बसंतसीघ 576, भगतसिंघ रोड नांदेड 162430.23
1109 1 12 Block 4(KH) 4061200021 गोपाळ मलया संदेरी - 107 12-4-106 ग.क्र.168प्लॉ.नं.17 ओंकारेश्वर नगर 162403.55
1110 6 10 BLOCK 03 4051003106 शिवाजी शेषराव घोगरे 152, वाघाळा नांदेड 162086.84
1111 5 9 BLOCK 06 4030904353 डॉ अब्दुल रेहमान पि शेख हसन 101, नंदीग्राम सोसायटी देगलूर नाका नांदेड 161767.46
1112 3 1 BLOCK 25 4020114750 व्यंकटेश पोहा मिल व्यंकटेश विठठल दमकोंडवार 100, औद्योगिक वसाहत नांदेड 161741.95
1113 3 1 BLOCK 10 4010100290 कार्यकारी अभियंता विष्णुपूरी प्र अन्वेशन विभाग 1086, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 161654.24
1114 3 1 BLOCK 10 4010108101 श्री महमद जलील पि. अब्दुल कादर 277, निजाम कॉलना, वर्कशॉप रोड नांदेड 161629.60
1115 2 1 BLOCK 15 4020106484 सौ चतुराबाई सोपानराव शिंदे 652, शारदा नगर नांदेड 161506.97
1116 4 3 BLOCK 06 4040303481 शेरसिंघ उत्तमसिंघ माली 473, गुरुव्दारा गेट नं 1 नांदेड 161466.42
1117 2 1 BLOCK 12 4020101686 सौ कमल व्ही कुरुळेकर 519, अशांक नगर नांदेड 161461.82
1118 4 3 BLOCK 03 4040301659 बलविंदरकौर जगीरसिंघ चिमा 1189, हिंगोली रोड नांदेड 161370.09
1119 5 9 BLOCK 07 4030905424 महंमद इलियासखान पिता हाजी अंबियाखान 1485, रहेमतनगर नांदेड 161335.86
1120 3 1 BLOCK 09 4010110661 सबीया बी भ्र. महेमुदखॉन गट नं.13/2 B श्रीनगर 161196.18
1121 3 1 BLOCK 25 4020115770 रवींद्र गणेशराव कुंडगुलवार महेंद्र गणेशराव कुंडगुलवार 53, औद्योगिक वसाहत नांदेड 161136.00
1122 3 1 BLOCK 09 4010108441 रमेश धाडुपंत आपेलकर 487, श्रीनगर नांदेड 161107.79
1123 3 1 BLOCK 25 4020115938 गजानन पोहा मिल / प्रो अशोक दत्तात्रय महाजन 90, औद्योगिक वसाहत नांदेड 161091.82
1124 3 1 BLOCK 06 4010105917 बालासाहेब भुजंगराव देशमुख 784, नां. हा. सो नांदेड 161083.04
1125 1 1 BLOCK 23 40101230115 श्री 1.गजानन गंगाधर कावळे 2. सुरेश गंगाधर कावळे 3. राजु गंगाधर कावळे 4. मुकेश गंगाधर कावळे गट नं 127 ते 131 प्लॉट नं 6 अ व 6 ब शिवनेगरी नगर सांगवी ,नांदेड 161031.37
1126 2 1 BLOCK 19 4020100585 शासकिय तंत्रनिकेतन महाविद्यालय नांदेड / विस्तारीत इमारत 970, दयानंद नगर नांदेड 160999.92
1127 2 1 BLOCK 12 4020102618 एम.एम.पठाण 438, फैसल नगर नांदेड 160954.02
1128 4 3 BLOCK 03 4040302556 हरनामसिंघ फत्तेसिंघ मलहांत्रा 363, कंनकय्थया कंपाऊड नांदेड 160849.48
1129 2 1 BLOCK 15 4020104396 अश्रोबा कठाळु काकडे 457, सन्मीत्र नगर नांदेड 160847.72
1130 4 2 BLOCK 09 4040201634 उमेश मोहनराव भालेराव 86/2, सोमेश कॉलनी नांदेड 160631.26
1131 6 11 BLOCK 02 4051106982 गंगाबाई बाबूराव सदावती / नंदाबाई यशवंत हाटकर / रुकमाबाई गौतम 201, वसरणी नांदेड 160501.78
1132 4 3 Block 02* 4040301109 मो कासीम वसीम बाबुसेठ पि मो उस्मान बाबुसेठ . मो युनुस आवेस बाबुसेठ पि मो‍हमद उस्‍मान बाबुसेठ 289, बाबु सेठ कम्पाऊंंड नांदेड 160422.64
1133 4 7 BLOCK 03 4030702043 म. फेरोज पि. अब् दुल गफार 796, देगलूर रोड नांदेड 160344.23
1134 4 3 BLOCK 04 4040305531 सुखदेवसिंघ दिवानसिंघ सोडी / जगजितसिंघ दिवाणसिंघ सोडी /चा भाग गुरूवार गेट नं.1 160274.05
1135 2 1 BLOCK 15 40201150406 श्री मे. बिंगेवार ट्रेडर्स तर्फे भागीदार 1) श्री लक्ष्मणराव नागन्ना बिंगेवार 2) श्री जगन्नाथ लक्ष्मणराव बिंगेवार 3) श्री गंगाप्रसाद लक्ष्मणराव बिंगेवार 4) श्री शिवप्रसाद लक्ष्मणराव बिंगेवार 693/1 शारदानगर, नांदेड 160193.49
1136 2 1 BLOCK 17 4020106540 म एकबाल फिरोजअली 1166, विसावा नगर नांदेड 160178.26
1137 2 1 BLOCK 12 4020101296 मनपाजमीन/शेख रुस्तुम अली नुर अली 961, पिरबु-हाणनगर नांदेड 160160.16
1138 2 1 BLOCK 17 4020106930 रामसिंह, हनुमानसिंह, हिरासिंह सर्वपिता देवमंनसिंह विदेह 64, कैलाश नगर नांदेड 160090.70
1139 4 7 BLOCK 04 4030701789 वजीरबी नुर मोहमद 232, इतवारा नांदेड 160058.91
1140 4 5 BLOCK 03 4030501037 अ सलामपापा 36, किला रोड नांदेड 160052.84
1141 4 4 BLOCK 01 4040400236 सेक्रेटरी कच्छी मदिना मस्जीद 304, चिरागगल्ली नांदेड 159907.52
1142 4 4 BLOCK 01 4040400140 दायमा गंगाकिशन बिशनलाल 307, चिरागगल्ली नांदेड 159886.55
1143 4 2 BLOCK 12 4040203765 अर्जुनदास नवलरॉय रिझवाणी 32, वजिराबाद नांदेड 159852.64
1144 3 1 BLOCK 06 4010104456 हनूमान मंदीर 715, ना.हा. सो. नांदेड 159664.32
1145 4 2 BLOCK 09 4040203898 योगेश रामराव मुदीराज 463, सुमेश कॉलनी नांदेड 159449.66
1146 3 1 BLOCK 10 4010100263 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1102, भगिरथ नगर नांदेड 159255.50
1147 2 1 BLOCK 19 4020108241 वामन शंकरराव नरवाडे 428, हर्ष नगर नांदेड 159220.64
1148 2 1 BLOCK 17 4020118550 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-13, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 159217.76
1149 4 3 BLOCK 03 4040300134 शेरसिंघ हिरासिंघ फौजी 1155, देगलूर रोड नांदेड 159184.78
1150 4 4 BLOCK 01 40304010001 श्री सुनिता राजेश बंग 145/1 जुना मोंढा 159170.48
1151 6 11 BLOCK 02 4051109893 प्रभाबाई गोविदराव जामकर 272/2, - नांदेड 159140.68
1152 2 1 BLOCK 17 4020106389 शेख अताऊर रहेमान पि. शेख शहजादा 25, कैलाश नगर नांदेड 159082.79
1153 4 2 BLOCK 12 4040200001 भुजाभाई भय्याबाई यादव 108, - नांदेड 159015.79
1154 2 1 BLOCK 18 4020107801 गुरूव्दारा बोर्ड 32, नवा मोंढा नांदेड 158985.41
1155 4 3 BLOCK 02 4040301221 श्री मनपाज / भारत पेट्रोलियम कार्पोरेशन लि. 258, रेल्वे स्टेशन रेड गवळी पुरा नांदेड 158950.23
1156 3 1 BLOCK 25 4020115795 महेमुद खॉ अब्दुल खॉ एसीयन इंडेस्टीज 51, औद्योगिक वसाहत नांदेड 158931.16
1157 4 3 BLOCK 03 4040302158 मारोती यलप्पा 66, चिखलवाडी नांदेड 158628.27
1158 2 1 BLOCK 17 4020108367 महमुदखॉ अब्दुल्ला खॉ 1392, विष्णु कॉम्प्लेक्स नांदेड 158439.19
1159 2 1 BLOCK 12 4020101075 मगृनिम/जया रमेशराव सुर्यवशी 251, सहयोग नगर नांदेड 158270.62
1160 4 5 BLOCK 02 4030500853 सुधकर गोपीनाथ टाक 46, सराफा नांदेड 158085.23
1161 2 1 BLOCK 24 4020114600 मदनसिंह संतुकसिंह/ ज्योती मशिनरी 62, विष्णुनगर नांदेड 157710.50
1162 6 11 Block 07 4051102334 भो / शारुकाबाई प्रकाश गायकवाड / प्रकाश विठ्ठल गायकवाड 393, आनंदसागर सोसायटी नांदेड 157708.64
1163 4 4 BLOCK 02 4040400467 मुनालाल घेडूलाल भगत 147, लोहार गल्ली नांदेड 157652.47
1164 4 2 BLOCK 12 4040203838 रामराव वासुदेवराव उदगीरकर/वामनराव रामराव उदगीरकर 213, वजिराबाद नांदेड 157538.67
1165 2 1 BLOCK 18 4020120511 व्यंकटी गोविंद महाजन . नवा मोंढा,गट न 72, 1-18-120/1 157501.97
1166 2 1 BLOCK 17 4020118593 पोलिस अधिक्षक - गोदावरी सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 157375.14
1167 1 12 Block 8(KH) 40612080088 श्री 1. एम माणिक्याराव आदिनारायण 2. एम राजेश्वर आदिनारायण गट नं79 पैकी 1ते10,14 ते 28,30 ते 51 तरोडा खु नांदेड 157364.74
1168 5 6 BLOCK 04 4030600708 ताहेरा बी गुलाम मोहमद 28, मन्यार गली नांदेड 157347.86
1169 2 1 BLOCK 21 4020110328 जि. नागार्जूनराव नागेश्वराव 207, हिंगोली रोड नांदेड 157235.70
1170 4 2 BLOCK 11 40302110017 श्रीमान श्रीजी कं/जितेंद्र सुरेशचंद्र हुंडिवाला/अनिल तापडिया 74/4/3 बोरबन नांदेड 157215.61
1171 4 2 BLOCK 09 4040202234 मनोजसिंह करणसिंह बिसेण 23, दिपक लॉज मिल रोड नांदेड 157137.39
1172 2 1 BLOCK 18 4020106743 सुभाष पुंडलिकरराव हंबरडे 1062, वंसत नगर नांदेड 157041.30
1173 5 9 BLOCK 07 4030906950 श्री नाहीदा तबस्सुम भ्र सय्यद ईस्माईल / 1.अस्लमखॉन पि.रशिदखॉन 2.रहेमतखॉन पि.आयुबखॉन 708, लक्ष्मी नगर (माळ टेकडी रोड) नांदेड 156839.08
1174 2 1 BLOCK 17 4020106210 सरोज नंदकुमार देशपांडे 625, इद्रप्रस्थ नगर नांदेड 156806.14
1175 4 3 BLOCK 03 4040305407 नरेंद्रसिंघ धरमसिंघ आरतीया / गोल्डी नरेंद्रसिंघ धरमसिंघ आरतीया / गोल्डी भगतसिंघ रोड, नांदेड 156757.66
1176 4 7 BLOCK 03 4030701793 स युसुफ स आसीफ 130/1, इतवारा नांदेड 156632.78
1177 4 3 BLOCK 06 4040303193 मुन्नाबाई जबूरासिंघ / प्रतापकौर शामसिंघ लांगरी 225, बडपुरा नांदेड 156536.60
1178 2 1 BLOCK 17 4020118361 पोलिस अधिक्षक - स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 156513.96
1179 5 9 BLOCK 07 40309070372 श्रीमती 1. तसलीम बेगम भ्र. शेख उमर 2. रेशमा परवीन भ्र. अब्दुल खदीर हैदरबाग - 1 156509.06
1180 2 1 BLOCK 17 4020118638 पोलिस अधिक्षक - शारदा-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 156439.15
1181 2 1 BLOCK 17 4020118642 पोलिस अधिक्षक - घागरा-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 156439.15
1182 2 1 BLOCK 17 4020118637 पोलिस अधिक्षक - भिमा-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 156439.15
1183 2 1 BLOCK 17 4020118647 पोलिस अधिक्षक = नर्मदा-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 156439.15
1184 2 1 BLOCK 17 4020118650 पोलिस अधिक्षक - शरयू-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 156439.15
1185 2 1 BLOCK 17 4020118634 पोलिस अधिक्षक - सतलज-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 156439.15
1186 2 1 BLOCK 17 4020118632 पोलिस अधिक्षक - इंद्रावती-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 156439.15
1187 2 1 BLOCK 17 4020118595 पोलिस अधिक्षक - कृष्‍णा सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 156439.15
1188 1 12 Block 5(KH) 4060107966 गणेश रामा कापूरे Gut No. 116,120 Plot No. 16 अनिकेत नगर नांदेड 156409.20
1189 4 3 BLOCK 03 4040302003 हरजितसिंघ हरचणसिंघ 2. प्रतापसिंघ हरचरणसिंघ 543, यात्री निवास रोड नांदेड 156359.20
1190 4 4 Block 02* 4040206061 सिद्राम मोतीराम वंगलवार /बालाजी सिद्राम वंगलवार /चा भाग जुना मोंढा 156352.02
1191 2 1 BLOCK 24 4020113777 नरसिंग नरसया/शंकर नरसिंग बंदेल 78, विष्णुनगर नांदेड 156291.96
1192 4 3 BLOCK 01 4040301496 बाबूराव सायन्ना संबनवार 497, वजिराबाद नांदेड 156249.14
1193 6 11 BLOCK 01 4051109098 माराती किशनराव वाघमारे 358, वसरणी नांदेड 156143.34
1194 3 1 BLOCK 08 4010106592 म.गृ.नि.म./ अ. अलीम मौलाली 206, लेबर कॉलनी नांदेड 156138.46
1195 2 1 BLOCK 20 4020111976 हाजीमहमद इब्राहिम अ रहेमान 64, हिंगोलीगेट नांदेड 156021.00
1196 2 1 BLOCK 17 4020118649 पोलिस अधिक्षक - सरस्‍वती-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155853.31
1197 2 1 BLOCK 24 4020118559 माधवराव संभाजी गुट्टे विष्णुनगर 155839.47
1198 5 6 BLOCK 02 4030600186 रेणूकाबाई पवनलाल गुरुखुदे 62, पाठक गल्ली नांदेड 155580.86
1199 3 1 BLOCK 08 4010105909 मगृनिम / विठ्ठल माणिकराव मुधोळकर 103, डी.आर.टी.कॉ नांदेड 155516.33
1200 2 1 BLOCK 17 4020118608 पोलिस अधिक्षक - यमुना-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155369.27
1201 2 1 BLOCK 19 4020110607 श्री साहेबराव उमाकांत वाघमारे, अनिल बाळकृष्ण वानखेडे 472, हर्ष नगर नांदेड 155349.14
1202 2 1 BLOCK 17 4020118639 पोलिस अधिक्षक - सोन-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1203 2 1 BLOCK 17 4020118606 पोलिस अधिक्षक - गंगा सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1204 2 1 BLOCK 17 4020118631 पोलिस अधिक्षक - मांजरा-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1205 2 1 BLOCK 17 4020118633 पोलिस अधिक्षक - वर्धा-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1206 2 1 BLOCK 17 4020118635 पोलिस अधिक्षक - चंबल-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1207 2 1 BLOCK 17 4020118636 पोलिस अधिक्षक - हुबळी-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1208 2 1 BLOCK 17 4020118640 पोलिस अधिक्षक - पेन्‍नार-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1209 2 1 BLOCK 17 4020118641 पोलिस अधिक्षक - - मोरना-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1210 2 1 BLOCK 17 4020118643 पोलिस अधिक्षक - पैनगंगा-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1211 2 1 BLOCK 17 4020118645 पोलिस अधिक्षक - अलकनंदा-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1212 2 1 BLOCK 17 4020118646 पोलिस अधिक्षक - ब्रह्मपुत्रा-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1213 2 1 BLOCK 17 4020118648 पोलिस अधिक्षक - कावेरी-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 155327.67
1214 5 8 BLOCK 01 4030800950 म. जीहरोदिन वाहीदोदिन 93, मंढाई नांदेड 155286.91
1215 2 1 BLOCK 20 40201200087 श्रीमान जयराम पिता तुकाराम बास्टेवाड 1147/1 हिंगोली रोड ओव्हर ब्रीज 155153.38
1216 4 3 BLOCK 01 4040300521 घामोडीया फॅक्ट्री / एस.आर. गुजराथी 270, स्टेशन रोड नांदेड 155152.18
1217 4 3 BLOCK 06 4040304324 सौ कमलाबाई जगदिशजी जोशी 567, जि जि रोड नांदेड 154769.46
1218 4 3 BLOCK 02 4040302042 अधिक्षक गुरुदवारा बोर्ड 217, कवडी बेगम नांदेड 154766.30
1219 2 1 BLOCK 17 4020100450 कार्यकारी अभियंता सा.बा. विभाग नांदेड 1075, स्नेह नगर नांदेड 154713.64
1220 6 11 Block 01** 4051109600 सौ रेखा अनीलकूमार तिवारी 795, न्याय नगर वसरणी नांदेड 154671.02
1221 4 3 BLOCK 05 4040304035 मंगलदास देविदास कोन्हेकर 493, गुरुद्वारा रोड नांदेड 154618.98
1222 2 1 BLOCK 18 4020100419 क्र.उ.बा.स./बालासाहेब दत्तराव डोंगरे - 1-18-295 295, नवा मोंढा नांदेड 154603.32
1223 1 12 Block 8(KH) 4060100524 पंढरीनाथ नानाराव क्षीरसागर 788 Gut No. 16 Plot No. 4/17 तरोडा (खु.) नांदेड,12-8-788 154573.30
1224 2 1 BLOCK 24 4020115844 महेशलाल पिता हानमंत नंदे 522, विष्णु नगर नांदेड 154435.40
1225 4 3 BLOCK 01 4040300900 1. जयेंद्र योगेंद्रपाल बरारा 2. पंकज सुरेंद्रपाल बरारा 458, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 154411.76
1226 2 1 BLOCK 17 4020118644 पोलिस कॉलोनी - प्राणहिता-सी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 154286.69
1227 4 3 BLOCK 03 4040302788 पृथ्वीसिंह गंगारामसिंह चव्हाण 868, व्यंकटेश नगर नांदेड 154174.85
1228 4 3 BLOCK 01 4040300444 मनपाजमिन/शकूरभाई अमरावतीवाले 424, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 154007.48
1229 6 11 BLOCK 01 4051110291 अध्यक्ष हनुमान मंदिर देवस्थान, वसरणी , नांदेड वसरणी 153764.03
1230 6 10 BLOCK 01 40610010434 - सौ. शांतादेवी भ्र. नारायणराव जाधव, श्रीनिवास पिता नारायणराव जाधव 10/1- प्लॉट नं , सर्वे/गट नं.35 पैकी, फत्तेजंगपूर, नांदेड 153638.00
1231 3 1 BLOCK 01 4010111014 संजय मदनलाल भंडारी - /सिटी सर्वे न 4671 गट न 54 महावीर नगर नांदेड 153607.02
1232 3 1 BLOCK 25 4020113689 श्री उज्वल इंटरप्रायजेस (इं) प्रा. लि. नांदेड 108, औद्योगिक वसाहत नांदेड 153509.16
1233 1 12 Block 5(KH) 4060102467 श्री सुभाष राजेंद्र बुलबुले 878 12-5-878Gut No.109 Plot No.19/A व 19/B भावसार नगर, नांदेड 153183.67
1234 4 3 BLOCK 03 4040300264 श्री गोविंदलाल मथुराप्रसाद अग्रवाल / मनिष गोविंदलाल अग्रवाल 681/1, भगतसिंघ रोड नांदेड 152864.14
1235 1 1 BLOCK 23 40101231649 श्री 1. सादतउल्लाह खान पि. इस्माईल खान 2. मोहम्मद इदरीस पि. मोहम्मद याखुब 1/23 गट क्रं. 182 पैकी प्लॉट क्रं. 35 असरा नगर सांगवी बु.नांदेड 152817.80
1236 6 11 Block 02* 4051109724 सौ सुनिता सटवाजी नांदेडकर 272, वसरणी सिडको रोड नांदेड 152737.33
1237 5 9 BLOCK 05 4030903965 जमीराबेगम जाफरखान 715, हमिदियाँ काँलनी नांदेड 152725.84
1238 3 1 BLOCK 25 4020116805 महावीर / बाबूलाल दगडूलाल कासलीवाल 6, औ. वसाहत नांदेड 152532.65
1239 4 2 BLOCK 11 40302110021 श्री श्री जी कं./जितेंद्र सुरेशचंद्र हुंडिवाला / व इतर / आनंद गिल्डा फाईल क्र.2-11-74/4/12 नुसार मालमत्ता बोरबणकरण्यात आलेली आहे.. 152513.17
1240 2 1 BLOCK 18 4020117182 श्री अब्दुल वहीद पि. अब्दुल वली 642/1, मगनपुरा नांदेड 152509.66
1241 5 9 BLOCK 04 4030909837 शेख तसलीम शेख अ. लतीफ . . . /9-4-337 शेख तसलीम शेख अ. लतीफ 9-4-337 देगलुर रोड नांदेड 152318.16
1242 1 1 BLOCK 22 4020120855 अशफाख अली सरदार अली . कर्मवीर नगर 152297.26
1243 3 1 BLOCK 02 4010102416 सौ उषा श्याम दरक 118, शिवाजीनगर नांदेड 152279.45
1244 4 5 BLOCK 03 4030500658 सौ. पदमाबाई उर्फ कमलाबाई पि. कचरुलाल 346, मारवाड गल्ली नांदेड 152274.54
1245 3 1 BLOCK 25 4020118043 केतन कल्याणजी नागडा . 152225.28
1246 2 1 BLOCK 15 4020104059 निसारअली हा गुलाम अहमद 621, शारदा नगर नांदेड 152019.80
1247 2 1 BLOCK 13 4020102224 मनपाज/ताहेराबी महमंद इस्माईल 608, इंदिरानगर नांदेड 151932.98
1248 1 12 Block 4(KH) 4061201159 श्री विजयसिंह बाबुसिंह चौहान . 609 12-4-608 ग.क्र.211 प्लॉ.नं.-- नांदेड मालेगाव रोड 151909.03
1249 2 1 BLOCK 24 4020116345 सौ रेखाबाई नरेश गोकूळे 682, विष्णूनगर नांदेड 151909.00
1250 4 2 BLOCK 12 4040203589 पुराणसिंघ गुरुप्रतिसिंघ /स. रघुविरसिंघ पुरणसिंघ चुग 336, दिलीपसिंघ कॉलनी नांदेड 151701.62
1251 5 9 BLOCK 01 4030901720 शे. महियोद्दीन अ.वाहेद 95, गनिम पुरा नांदेड 151213.86
1252 4 3 BLOCK 03 4040300088 विजेंद्रसिंघ धरमसिंघ आरतीया 1146, देगलूर रोड नांदेड 151204.00
1253 2 1 BLOCK 19 4020108747 श्री प्रशांत बालाजी कवटीकवार, महेश बालाजी कवटीकवार, सौ. वंदना कल्याणराव पाटील 859, बाबानगर नांदेड 151099.43
1254 4 3 BLOCK 03 4040301454 गुरूमितसिघ महेद्रसिंघ पन्नु 1138, दशमेश नगर नांदेड 151084.57
1255 1 13 Block 5(BU) 4060205764 के. डी. पाटेवार Gut No. 220 Plot No. 41 बि. ऑन्‍ड. सी. कॉलनी 1 नांदेड 150993.48
1256 2 1 BLOCK 17 4020118362 पोलिस अधिक्षक - स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 150935.94
1257 2 1 BLOCK 21 4020112893 श्रीरंग धोंडिबा मांजरमकर 292, गोपाळनगर नांदेड 150935.66
1258 4 3 BLOCK 05 4040303125 यशवंतराव देविदासराव भोरे 240, चिखलवाडी नांदेड 150892.85
1259 4 2 BLOCK 11 4040204121 शांताबाई हरिकिशण बजाज 584, वजिराबाद नांदेड 150856.87
1260 4 3 BLOCK 01 4040300862 अ कय्युम शेख महेबूब 455, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 150832.10
1261 4 3 BLOCK 03 4040301100 वामन उर्फ बापूराव व्यंकटराव पुराणिक 117, चिखलवाडी नांदेड 150744.20
1262 4 2 BLOCK 12 4040203190 अमलोकसिंघ गुरुबक्षसिंघ रामगडीया 509, वजिराबाद नांदेड 150733.87
1263 4 3 BLOCK 06 4040304158 शंकरदास केशवजी वैष्णू 532, जि जि रोड नांदेड 150708.84
1264 5 9 BLOCK 05 4030903650 मुर्तूजाखान शाहेबाजखान 885, हिलाल नगर नांदेड 150541.35
1265 4 3 BLOCK 03 4040301452 परगटसिघ चरणसिघ संधु 1136, दशमेश नगर नांदेड 150472.55
1266 2 1 BLOCK 17 4020118363 पोलिस अधिक्षक - स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 150429.98
1267 2 1 BLOCK 19 40201190073 - शासकीय तंत्रनिकेतन महाविद्यालय नांदेड, माहिती व तंत्रज्ञान इमारत, नांदेड दयानंद नगर, नांदेड 150389.44
1268 5 9 BLOCK 04 4030900937 मो मसूद अहेमद मो इस्रार अहेमद मो उस्मान 193, देगलूर रोड नांदेड 150382.69
1269 6 10 BLOCK 03 4051003582 भोगवटादार सुनिता विठ्ठलराव ताटे वाघाळा 150341.10
1270 1 12 Block 6(KH) 4060109439 प्रकाश सगनबसेअप्‍पा बुधीयाला 17/ब गट नं. 109 150339.96
1271 4 4 BLOCK 01 4040400027 श्री अवतारकौर इश्वरसिंघ बसंतसिंघ मोदी 568, - नांदेड 150297.63
1272 4 4 BLOCK 05 4040400731 नथमल किशनलाल गुडगिल्ला 353, जुनामोढा नांदेड 150229.41
1273 3 1 BLOCK 01 4010111045 डॉ रुपेश पुंडलीकराव देशमुख - 21/गट न 53 सिटी सर्वे न 4322 नरोजी वाडीया नांदेड 150225.96
1274 4 4 BLOCK 01 4040400809 हनुमान टेकडी ट्रस्ट/फिलीप्स रेडीओ 32, हनुमान टेकडी नांदेड 150050.86
1275 4 4 BLOCK 01 4040402481 मनपाज/भिमसिंह मैकूसिह 514, बाफना रोड नांदेड 150046.88
1276 4 2 BLOCK 11 40302110025 श्री श्री जी कं./जितेंद्र सुरेशचंद्र हुंडिवाला / व इतर / सौ किरण राम मनोहर लोहीया / राम मनोहर राम मनोहर लोहीया बोरबन 150017.48
1277 4 4 BLOCK 02 4040402947 प्रसासिंकीय इमारत (जिल्हाआधिरी) - - - अबचलनगर 149986.10
1278 4 4 BLOCK 02 4040402949 इंद्ररजितसिंघ - रतनसिंघ गल्लीवाले 16/5 अबचलनगर 149985.10
1279 1 12 Block 4(KH) 4061201202 1)श्री अनंत दत्तात्रय भुर्कापल्ले 2)श्री वसंत दत्तात्रय भुर्कापल्ले . 864/1 12-4-864 ग.क्र.205 प्लॉ.नं.-- नांदेड मालेगाव रोड 149785.59
1280 2 1 BLOCK 17 4020118540 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-7, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 149768.37
1281 2 1 BLOCK 24 4020115722 गोंविंद पि. दतात्रय जेठेवाड 55, विष्णुनगर नांदेड 149678.34
1282 4 2 BLOCK 12 4040203174 शामलाल बिशनलाल यादव 198, वजीराबाद नांदेड 149589.47
1283 6 10 Block 03** 4051003330 कार्यकारी अभियंता म.रा.विद्युत मंडळ वाघाळा (पावर हाउस गोडाउन) 444, शाहुनगर नांदेड 149582.76
1284 3 1 BLOCK 07 4010106207 श्री विजय गोपीराज पाटील 920, यशवंत नगर नांदेड 149580.80
1285 3 1 BLOCK 25 4020116440 रमेश भाऊराव भोसले 451, गोकुळनगर नांदेड 149538.00
1286 4 3 BLOCK 01 4040300874 श्री गोदावरीबाई मदनलाल लड्डा, मंगलाबाई गोविंदराव लड्डा, विजयकुमार मदनलाल लड्डा, रमेशकुमार मदनलाल लड्डा, आनंद गोविंदराव लड्डा 572, वजिराबाद नांदेड 149457.14
1287 5 9 BLOCK 07 4030908479 नईमखॉन पि.हुसेन खॉन गोदावरी कॉलनी 149413.00
1288 2 1 BLOCK 19 4020109132 केशव सिताराम आढवले 459, हर्ष नगर नांदेड 149404.44
1289 2 1 BLOCK 17 4020118364 पोलिस अधिक्षक - स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 149361.16
1290 5 6 BLOCK 03 4030601033 रामचंद्र धोंडीबा दाभाडे 56, रंगारगल्ली नांदेड 149289.57
1291 2 1 BLOCK 12 4020101270 जी आर सरदेशपांडे 538, अशोक नगर नांदेड 149281.92
1292 3 1 BLOCK 02 4010102150 सुहास आबासाहेब लहानकर / रामराव आबासाहेब लहानकर / चंद्रकांत आबासाहेब लहानकर 154, शिवाजीनगर नांदेड 149240.92
1293 4 3 BLOCK 02 4040301689 टपाल कार्यालय 387, गवळीपुरा नांदेड 149119.98
1294 2 1 BLOCK 12 4020101143 मगृनिम / महेंद्र किशनराव आठवले 111, सहयोग नगर नांदेड 149059.98
1295 2 1 BLOCK 21 4020117257 श्री श्री. मनोजसिंह रघुनाथसिंह ठाकुर / मिर्झा खलील बेग गुलाबबेग 218/1, मित्र नगर नांदेड 148998.09
1296 3 1 BLOCK 10 4010109297 नामदेव किशनराव केंद्रे 642/1, नंदकिशोर नगर नांदेड 148979.83
1297 2 1 BLOCK 16 4020120417 श्री संभाजी महादजी कंठंवाड - जानिकी 148934.62
1298 1 1 BLOCK 22 40101220010 श्री संतोष पुंजाजीराव कल्याणकर सर्वे/गट क्रं.133 प्लॉट क्र.नाही सिद्धार्थ नगर सांगवी बु.नांदेड 148902.47
1299 2 1 BLOCK 17 4020118537 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-5, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 148744.83
1300 1 13 Block 3(BU) 4060203994 नागनाथ गंगाधर कोंडामंगल, माधव गंगाधार कोंडामंगल Gut No. 268 Plot No.1 , 2 तबकल नगर राहुल नगर नांदेड 148594.59
1301 5 9 BLOCK 07 4030907779 शेख मुस्तफा शे चाँद 483, इमरान कॉलनी नांदेड 148237.86
1302 5 9 BLOCK 07 4030906954 अकबर फग्शन हॉल परवीन सुल्ताना भ्र.आरेफखा 1162, मोहसीन कॉलनी नांदेड 148186.58
1303 2 1 BLOCK 17 4020107359 गीताबाई दत्तात्रय फुलारी 1224, विसावा नगर नांदेड 148091.42
1304 2 1 BLOCK 21 4020118713 सौ. खमगर बेगम भ्र. जियाओद्दिन 1-21-1095 - 62/गट नं. 22 फारुख्‍नगर नांदेड 148090.01
1305 2 1 BLOCK 12 4020101662 मनपाजमीन/रफियाबेगम शे.अन्वर 995, पिरबु-हाणनगर नांदेड 148061.34
1306 6 11 BLOCK 09 4051101173 श्री हडको / सौ. वैशाली गोविंदराव वटटमवार 32, इंदीरागांधी सोसायटी हडको नांदेड 148060.88
1307 4 4 BLOCK 05 4040402244 कुदनसिंह संतुकसिंह 158, गाडीपुरा नांदेड 147916.17
1308 6 10 BLOCK 02 4051001368 देविचंद चुनुलाल चौधरी भुरेवाले 671, मेनरोड कौठा नांदेड 147898.50
1309 3 1 BLOCK 25 4020116492 मराठवाडा इंजीनयरिंग वर्क्स सौ विजया बाबूलाल कासलीवाल 8, औ. वसाहत नांदेड 147700.73
1310 3 1 Block 11 4010109992 हिरामन देवराव बोकारे 838, व्यंकटेश्वरा नगर नांदेड 147643.51
1311 1 1 BLOCK 22 4020113376 उर्मीला भ्र राजकुमार व राजकुमार बद्रीनारायण बिर्ला 405, बब्हयामसिंगनगर नांदेड 147611.95
1312 1 13 Block 3(BU) 4060204686 बालासाहेब माणिकराव देशमुख 202 Gut No. 268 Plot No.1,2,3,4,5 बालाजी नगर नांदेड 147589.70
1313 4 5 BLOCK 03 4030500374 श्री सौ.अजिमा बेगम अ. करीम 272, आरबगल्ली नांदेड 147579.70
1314 2 1 BLOCK 17 4020106292 म एकबाल फिरोजअली 1167, विसावा नगर नांदेड 147335.60
1315 2 1 BLOCK 12 4020101741 जैबुनिसाबेगम मंजुर अहमद 984, पिरबु-हाणनगर नांदेड 147268.10
1316 3 1 BLOCK 02 4010102397 प्रकाश किशनालाल साबू 42, शिवाजीनगर नांदेड 147198.52
1317 4 3 BLOCK 05 4040301285 स.बलबिरसिंघ रामसिंघ धुपिया/श्रीमती अम्रतकौर बलबिरसिंघ धुपिया/हरदयालसिंघ जसबीरसिंघ तेजेंदरसिंघ 4, चिखलवाडी नांदेड 147167.49
1318 4 3 BLOCK 01 4040301161 रामगोपाल गुप्ता 175, वजिराबाद नांदेड 147125.81
1319 2 1 BLOCK 17 4020104679 महादू पिता किशनराव सोनटक्के 412, कैलाश नगर नांदेड 147103.65
1320 4 2 BLOCK 12 4040202340 रतनलाल शितल गवळी 48, वजिराबाद नांदेड 147064.48
1321 4 3 BLOCK 05 4040303129 धनंजय दिगंबरराव उदगीरकर 35, चिखलवाडी नांदेड 146968.78
1322 3 1 BLOCK 08 4010106222 म.गृ.नि.म./ अजीमऊला खांन 377, लेबर कॉलनी नांदेड 146893.82
1323 4 4 BLOCK 05 4040402027 भारतीय व्यवस्थपक राजपुत संघ 425, गाडीपुरा नांदेड 146810.71
1324 4 4 BLOCK 05 4040402325 भारतीय व्यवस्थपक राजपुत संघ 427, गाडीपुरा नांदेड 146810.71
1325 4 4 BLOCK 05 4040401908 भारतीय व्यवस्थपक राजपुत संघ 424, गाडीपुरा नांदेड 146794.71
1326 4 4 BLOCK 05 4040402028 भारतीय व्यवस्थपक राजपुत संघ 426, गाडीपुरा नांदेड 146794.71
1327 5 9 BLOCK 07 4030907980 अब्दुल अखिल अब्दुल रहीम 640/1,गोदावरीनगर नांदेड 146759.44
1328 5 8 BLOCK 01 4030801312 शे. मदार शे. हैदर 30, मंढाई नांदेड 146742.06
1329 1 13 Block 6(BU) 4060206215 श्री कैलास श्रीराम पौळ 88 13-6-102 Gut No. 203 Plot No 69 कौतुकनगर, तरोडा बु 146729.91
1330 2 1 BLOCK 17 4020120750 सचिव शारदाभवन शिक्षण संस्था / पतपेठी कार्यालय . यशवंत कॉलेज , 1-17-1455/1 146629.52
1331 3 1 BLOCK 02 4010102710 मनपाज/कचराबाई रमेश तारू 223, आंबेडकर नगर नांदेड 146470.22
1332 1 12 Block 5(KH) 4060102140 तुंगेनवार मिराबाई राजेश्‍वर 608 12-5-608 Gut No. 116 Plot No. B/23,B/24 मंत्री नगर नांदेड 146467.12
1333 4 3 BLOCK 07 4040304501 प्रकाशसिहं नारायणसिंह हजारी 433, तारासिंह मार्केट नांदेड 146459.50
1334 4 3 BLOCK 01 4040300397 श्री रमेश टिकाराम राठोड 84, वजीराबाद नांदेड 146382.29
1335 2 1 BLOCK 17 4020118538 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-6, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 146215.46
1336 5 6 BLOCK 04 4030600950 शे. बन्नेमिया पि. शे. अहेमद 59, मन्यार गली नांदेड 146091.90
1337 1 13 Block 7(BU) 4061300938 उमराव बळवतंराव देशमुख - Gut No. 305 Plot No.01ते 03,32 बलवंतरावजी नगर 146029.09
1338 4 4 BLOCK 01 4040400358 जगन्नाथ सीताराम ट्रस्टी 25, हनुमान टेकडी नांदेड 145965.60
1339 3 1 BLOCK 25 4020115499 दतातय अप्पाराव गडम 155, शिवाजी नगर नांदेड 145933.44
1340 3 1 BLOCK 11* 40101110076 श्री रिलायन्स मोबाइल टॉवर 844/M 1-11-844/M अंबिकानगर नांदेड 145764.40
1341 4 4 BLOCK 05 4040401501 भारतीय व्यवस्थपक राजपुत संघ 422, गाडीपुरा नांदेड 145686.63
1342 4 4 BLOCK 05 4040401502 भारतीय व्यवस्थपक राजपुत संघ 423, गाडीपुरा नांदेड 145686.63
1343 5 9 BLOCK 07 40309070657 श्रीमान भोगवटदार/शेख नईम पिता शेख अब्दुल लतीफ हैदरबाग - 1 145630.46
1344 2 1 BLOCK 17 4020118584 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक C-15, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 145429.67
1345 2 1 BLOCK 17 4020118585 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक C-16, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 145429.67
1346 3 1 Block 03 4010101373 कल्पनाबाई गंगाराम कांबळे 760, श्रावस्ती नगर नांदेड 145339.08
1347 4 4 BLOCK 01 4040400360 मनपाज/अतुल नरसिंगदास चन्ना 637, जुनामोढा नांदेड 145290.45
1348 4 2 BLOCK 12 4040204783 जिल्हा प्रशिक्षण संघ नांदेड - 2-12-519 519, - नांदेड 145121.34
1349 6 11 BLOCK 02 4051110241 श्री मनोजराज पि. बन्सीलाल भंडारी 10 पेट्रोल पंप रहिमपुर 145099.19
1350 4 3 BLOCK 01 4040300676 नविचंद कल्याणजी 797, वजिराबाद नांदेड 145087.00
1351 4 4 BLOCK 01 4040401023 जगन्नाथ सीताराम ट्रस्टी / चेतक हार्स हाऊस 31, हनुमान टेकडी नांदेड 145057.66
1352 5 6 BLOCK 04 4030601010 म युसुफ खरुला अ रहीम छोटूजी 172, बागवान गल्ली नांदेड 145004.68
1353 2 1 BLOCK 17 4020118534 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-3, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 144885.95
1354 4 2 BLOCK 12 4040203826 गणेश गंगाराम यादव 90, वजिराबाद नांदेड 144733.78
1355 5 9 BLOCK 07 4030908619 केळी संशोधन केंद्र, नांदेड CTS No. 1-71-0 देगलूर रोड, नांदेड 144690.22
1356 3 1 BLOCK 25 4020116036 आजिम फर्निचर वर्क्स सॉ मिल 74, औद्योगिक वसाहत नांदेड 144624.64
1357 1 12 Block 7(KH) 4060107425 गंगाराम सभांजी कोरडे 282 Gut No. 215,216,217,218, Plot No. 6/1 गजानन नगर नांदेड 144523.78
1358 5 9 BLOCK 07 40309070286 श्री महंमद अब्दुल अतीख पि. महंमद अब्दुल वहीद इमरान कॉलनी 144479.40
1359 4 2 BLOCK 11 4040204741 अधिक्षक, पोलिस अधिक्षक कार्यालय नांदेड 21, - नांदेड 144429.18
1360 2 1 BLOCK 17 4020118586 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक C-17, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 144396.43
1361 5 6 BLOCK 04 4030600707 खाजासाब भिकाजी 27, मन्यार गली नांदेड 144236.89
1362 1 12 Block 4(KH) 4061200818 कमलाबाई गणपत मुंढे . 755 12-4-754 ग.क्र.210प्लॉ.नं.2,30,32चाभाग नांदेड मालेगाव रोड 144232.73
1363 1 12 Block 4(KH) 40612040028 श्री 1.पुडलींक मुंकुंदराव कल्याणकर 2.नागाेराव कल्याणकर, 3. सदाशीव कलयाणकर 4.श्रीराम कल्याणकर 432/1 गट नं 172 प्लॉट नं 1 ते 102 मुंकुंद कॉलनी, ‍तरोडा खु, नांदेड 144172.26
1364 4 2 BLOCK 11 40302110023 श्री 6. श्री जी कं./जितेंद्र सुरेशचंद्र हुंडिवाला / व इतर / राजेश बंग बोरबन 143964.70
1365 4 4 BLOCK 05 4040401422 घनश्याम गोविंदलाल 200, शारदा टॉकीज रोड नांदेड 143867.88
1366 2 1 BLOCK 17 4020106019 राजेंद्र नथमल मुंदडा 1192, विसावा नगर नांदेड 143763.00
1367 4 2 BLOCK 11 40402110051 श्री मुकेश गोविंदप्रसाद सारडा बोरबन 143604.74
1368 4 5 BLOCK 02 4030500796 खमरुन्नीसा बेगम माजिद खॉ 178, चौक बाजार नांदेड 143549.57
1369 5 9 BLOCK 02 4030901200 शे.उमर शे.दावर / कॉ.अ.हाजी अ.सलीम 375, बिलालनगर नांदेड 143263.81
1370 2 1 BLOCK 17 4020105291 उमेश किशनचंद परमानी 2) सौ. मिरा किशनचंद परमानी 900/2, कैलासनगर नांदेड 143227.18
1371 2 1 BLOCK 12 4020101573 मनपाजमीन/म.अली शे.अली 988, पिरबु-हाणनगर नांदेड 143159.33
1372 4 4 BLOCK 05 4040402667 श्रीबालाजी, श्रीनिवास अ. पा. क. अन्नपुर्णाबाई धेंडिबा येरावार 562, जुनामोंढा नांदेड 142997.79
1373 2 1 BLOCK 12 4020120404 मनपाजमीन / भोगवटदार / म. अब्बास अ. नजीर . पिरबु-हाण नगर 142970.96
1374 2 1 BLOCK 18 4020107124 मनपाज / निवन गोदाम 270, नवा मोंढा नांदेड 142935.57
1375 3 1 BLOCK 25 4020116053 हिराबाई मधुकर वाघमारे 684, विष्णू नगर नांदेड 142921.03
1376 2 1 BLOCK 18 4020107492 तुळसाबाई बाबूराव पाटील 543, मगनपुरा नांदेड 142783.10
1377 4 7 BLOCK 03 4030701957 सौ राजेश्री दिलीप जोंधळे 955, शक्तीनगर नांदेड 142743.85
1378 4 4 BLOCK 05 4040402001 विठठलसिंह रघुनाथसिंह तेहरा 18, गाडीपुरा नांदेड 142659.04
1379 6 11 BLOCK 01 4051110968 बिसमीलबी शे रोशन साब शे नजीर रोशन साब शे नजीब रोशन साब /गावठान वसरणी 142436.26
1380 5 9 BLOCK 07 4030907931 महमद उस्मान म ईब्राहिम 606/1, गोदावरी नगर नांदेड 142408.68
1381 3 1 BLOCK 25 4020116813 राधाकिशन नारायण टाकनखार 723, विष्णु नगर नांदेड 142310.03
1382 4 7 BLOCK 01 4030702072 जि. प्र. शाळा इतवारा 73, भुसारलाईन (इतवारा) नांदेड 142197.46
1383 2 1 BLOCK 19 4020118431 श्रीमती सुमन नारायण राठोड 37 CTS No. 18550 142058.89
1384 4 3 BLOCK 03 4040305515 1) मनीभाई 2) भगवानदास 3) सुरेश सर्व पिता मुलजीभाई पटेल - 1201/चा भाग हिंगोली ओव्हर्ब्रीज रोड 142030.17
1385 6 10 BLOCK 02 40410020949 श्री दिलीप रामप्रसाद मोदी 10/2 मौजे कौठा सर्वे क्र.5/3/3 गट क्र.28 मधील प्लॉट क्र.05 ते 10, 10A व 11 ते 21 व 22 चा भाग 141937.23
1386 1 13 Block 7(BU) 40113071022 - 1.श्री.देवराव तुकारामजी देशमुख 2.श्री.भाऊराव तुकारामजी देशमुख 3.श्री.दत्तराव निवृत्तीराव देशमुख 4.श्री.राजेंद्र निवृत्तीराव देशमुख 5.श्री.नित्यानंद भगवानराव देशमुख 13/7 गट नं. 196 प्लॉट नं. 01 तरोडा बु. नांदेङ 141714.00
1387 3 1 BLOCK 06 4010105064 वैजनाथ गोविंदराव कांबळे 320, रमामाता कॉलनी नांदेड 141667.08
1388 4 3 BLOCK 03 4040300333 श्री त्रिंबकराव माणिकराव लाठकर 30, चिखलवाडी नांदेड 141644.63
1389 4 3 BLOCK 01 4040300233 खमरसुलताना खुर्शीद अहमद / रशिदा बेगम मुजाहेर पठाण 289/1, घामोडिया नांदेड 141624.83
1390 1 12 Block 1(KH) 40112010059 सौ. शिवकन्या किशनराव गवळी /भो.(मोबाईल टॉवर) असेंन्ट टेलीकॉम इंफ्रास्ट्रक्चर प्रा.लि.पुणे 12/1 गट क्रं.130 प्लॉट क्रं.122,123 चा भाग स्वामी विवेकानंद नगर, तरोडा खु. नांदेड 141581.41
1391 4 3 BLOCK 07 4040303144 नोनिहालसिंघ गुलाबसिंघ जहागीरदार 562, जी.जी.रोड नांदेड 141417.69
1392 2 1 BLOCK 24 4020115483 डॉ. राम रतनसिंह उमरावसिंह 4, बिसेन नगर नांदेड 141365.80
1393 5 9 BLOCK 07 4030908000 श्री म.असगर हुसेन अन्‍सारी पि अत्‍ताहुसेन अन्‍सारी 657/1, लक्ष्‍मी नगर नांदेड 141268.16
1394 5 9 BLOCK 01 4030900635 अ. वाहेद महमद साब 521, मोमानपुरा नांदेड 141256.80
1395 4 3 BLOCK 03 4040300706 सौ.महेंद्रकौर इंदरसिंघ शाहु 384, कनकय्या कंपाऊंड नांदेड 141254.85
1396 1 13 Block 5(BU) 4060201776 शोयेबउल्‍लाखान पि. अझहरउल्‍लाखान 919 13-5-671 Gut No. 221 Plot No. 03 व 04 नोमानिया नगर 1 नांदेड 141147.40
1397 3 1 BLOCK 25 4020114946 एशियन स्टील इंडस्ट्रिज 123, औद्योगिक वसाहत नांदेड 141100.97
1398 4 3 BLOCK 02 4040300093 तहसिल कार्यालय नांदेड. 414, - नांदेड 141000.07
1399 5 9 BLOCK 07 4030907710 सुल्तान बेगम अ मन्नान 417, इमरान कॉलनी नांदेड 140923.32
1400 5 6 BLOCK 03 4030601067 हनुमान मंदीर 273, धनगर टेकडी नांदेड 140900.36
1401 6 11 BLOCK 10 4051110839 विजयानंद पिता गणपतराव भोंग . . . विजयानंद पिता गणपतराव भोंग 1110-498/7 जिजाईनगर 140714.17
1402 4 4 BLOCK 03 4040401243 गंगाबाइह्रर चंद्रकांत आग्रवाल 94, चिरागगल्ली नांदेड 140655.59
1403 1 1 BLOCK 23 4020118121 अशफाक अल्ली पि. सरदार अली 1/23 सांगवी (बायपास ) 140646.14
1404 4 4 BLOCK 01 4040401540 ंसंतबाबा शिशासिंह 528, बाफना रोड नांदेड 140645.02
1405 4 2 BLOCK 11 4040205791 सुनिल,भगवान,आशिष पि बन्सीलालजी बजाज . बोरबन, 2-11-28/4 140622.47
1406 3 1 BLOCK 09 4010107742 दिगांबर भिमराव जमदाडे 668, श्रीनगर नांदेड 140607.80
1407 2 1 BLOCK 15 4020103331 निसारअली हा गुलाम अहमद 615, शारदा नगर नांदेड 140522.60
1408 5 6 BLOCK 04 4030601039 सार्वजनिक मुर्लि मंदिर 100, सराफा नांदेड 140505.82
1409 4 2 BLOCK 11 4040206106 सिध्दी विनायक कं / नरेंद्र फतणदास परमाणी /चा भाग बोरबन 140483.92
1410 3 1 BLOCK 09 4010110701 धन्यकुमार सनतकुमार जैन - /19 विद्या नगर नांदेड 140467.12
1411 2 1 BLOCK 19 4020100628 शासकिय तंत्रनिकेतन महाविद्यालय नांदेड / मुलांचे वसतिगृह जुने 954, दयानंद नगर नांदेड 140449.37
1412 6 11 BLOCK 02 4051110269 रेखाबाई शिवाजी गलांडे - सिडको मोंढा आर के. प्लॉट नं.04 वसरणी 140403.72
1413 2 1 BLOCK 17 4020118549 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-12, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 140336.04
1414 4 2 BLOCK 11 4040206105 सिध्दी विनायक कं / पवन रमेश सारडा /चा भाग बोरबन 140271.80
1415 4 2 BLOCK 05 4040205755 जबिन सुल्ताना भ्र. सय्यद मजहर हुसेन 24/38 2-5-1003 वकील कॉलनी 140163.12
1416 1 1 BLOCK 23 40201230066 श्री बालासाहेब तुकाराम कल्याणकर, ज्ञानेश्वर तुकाराम कल्याणकर 545/2ए सांगवी 140047.55
1417 5 9 BLOCK 07 4030906446 महमंद फारुक म उस्मान 1143, महोमदीया कॉलनी नांदेड 139996.76
1418 2 1 BLOCK 18 4020108245 श्री सत्यनारायण रामदेव परतानी मुन्नाबाई सत्यनारायण परतानी 639, मगनपुरा नांदेड 139884.10
1419 4 3 BLOCK 04 4040305517 रतनसिंघ तारासिंघ /श्रीमती हरबंसकौर बलवंतसिंघ जक्रेवाले / स. नरेंद्रसिंघ बलवंतसिंघ जक्रेवाले -- 31/चा भाग चिखलवाडी 139810.12
1420 6 10 BLOCK 02 40610020247 - जी.व्ही.सी. डेव्हलपर्स चे भागीदार /गंगाप्रसाद रामेश्वरजी तोष्णीवाल व इतर प्लॉट नं. 01 ते 10, 13 व 14, गट नं. 101, कौठा, नांदेड 139808.00
1421 6 10 Block 01** 40510010006 श्री बालाजी विठ्ठलराव जाधव 10/1-370/4AB फत्तेजंगपुर, असर्जन 139781.78
1422 3 1 BLOCK 02 4010100069 1)आशिष मदनलाल भंडारी 2) सुनिता आशिष भंडारी 90, शिवाजीनगर नांदेड 139740.48
1423 4 7 BLOCK 03 4030700849 पिर साब/मकबुल साब अ जलील पिरसाब 443, साई नगर नांदेड 139511.88
1424 2 1 BLOCK 17 4020107075 रामचंद्र रघुजी राठोड, झेलम रामचंद्र राठोड / अब्दुल गनी अब्दुल वली 376, कैलासनगर नांदेड 139473.20
1425 4 4 BLOCK 01 4040400997 जगन्नाथ सीताराम ट्रस्टी / इलाहाबाद बँक 30, हनुमान टेकडी नांदेड 139398.46
1426 4 4 BLOCK 01 4040401667 जगन्नाथ सीताराम ट्रस्टी / दायमा क्लाथ सेंटर 17, हनुमान टेकडी नांदेड 139232.68
1427 4 7 BLOCK 03 4030700164 सयद महेबुब अल्लीशहा तुरावल्लीशहा 191, इतवारा नांदेड 139102.96
1428 4 7 BLOCK 04 4030701666 सायरा बेगम अ.गफूर खुरेशी 122, जुना गंज नांदेड 139085.86
1429 2 1 BLOCK 21 4051110417 गुरुचरणसिेध हरिसिंघ बरेदी नंदीग्राम सोसायटी 139042.08
1430 4 3 BLOCK 03 4040301438 सौ. शारदा राजेंद्र कौडगे 1049, दशमेश नगर नांदेड 138996.80
1431 2 1 BLOCK 18 40201180012 श्री बुलढाणा अर्बन ऑप. क्रेडीट सोसायटी लि. बुलढाणा 1/18 नवामोंढा 138944.05
1432 3 1 Block 04 4010102784 मनपाजा/शे.महेबुब शे.मोहीयोद्दीन 470, नई आबादी नांदेड 138882.74
1433 2 1 BLOCK 17 40201170062 श्रीमान शिरीष नागनाथराव गिते/ भाडेकरु रिलायन्स मोबाईल टॉवर 764/M कैलासनगर, नांदेड 138815.77
1434 4 3 BLOCK 03 4040303148 मराठवाडा खादी ग्राम उद्योग 981, यंकटेश नगर नांदेड 138794.83
1435 1 12 Block 5(KH) 4060107601 . . . /. गट नं 219 प्लॉट नं 1,2 व्यंकटेश नगर तरोडा खु नांदेउ . 138793.91
1436 4 7 BLOCK 03 4030701345 मेहरुनिसाबेगम पिता गुलाम नबी 1064, रजानगर नांदेड 138677.88
1437 5 9 BLOCK 07 4030905123 खलील अहमद मौलासाब 250, गुलजार बाग नांदेड 138645.41
1438 4 2 BLOCK 05 4040203083 म अलीबीन सालम चाउस 394 2-5-854 दुलेशहा रहेमान नगर नांदेड 138636.23
1439 2 1 BLOCK 16 4020105436 लक्ष्मण संभाजी डाकोरे 124, वैशाखी नगर नांदेड 138599.94
1440 2 1 BLOCK 17 4020118627 पोलिस अधिक्षक - निलगीरी बी, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 138397.01
1441 5 9 BLOCK 07 40309070015 श्री अब्दुल जब्बार गुलाम जिलानी गोदावरी नगर, नांदेड 138335.16
1442 3 1 BLOCK 06 4010107019 राजू नामदेवराव गोडबोले 182, पिवळीगिरणी नांदेड 138290.14
1443 6 11 Block 02* 4051106630 छोटूलाल भूरेलाल भातवाले 135, वसरणी नांदेड 138263.43
1444 6 11 BLOCK 02 40611020357 - श्री दिगांबर नानाराव खराणे 11/2- शेत सर्वे/ गट नं. 21 पैकी, रहीमपूर/ वसरणी, नांदेड 138184.00
1445 3 1 BLOCK 25 4020116040 नांदेड बायडींग वर्क्स प्रो मुजरोद्दीन फकरोद्दीन 77, औद्योगिक वसाहत नांदेड 138146.27
1446 2 1 BLOCK 12 4020102632 मनपाजमीन/मनसाब अलीखाँ अजमात अली खाँ 1035, पिरबु-हाणनगर नांदेड 138105.71
1447 3 1 BLOCK 08 4010106257 म.गृ.नि.म/ सय्यद तसमीना भ्र मुशरनफ अली हश्‍मी 378, लेबर कॉ नांदेड 138049.02
1448 4 4 BLOCK 03 4040402145 श्री हनुमान मंदीर 321, इतवारा नांदेड 137994.19
1449 2 1 BLOCK 20 4020111520 भगवान सिंघ बसावासिंघ 1077, ओ.ब्री.रोड हिंगोली रोड नांदेड 137966.90
1450 2 1 BLOCK 19 4020109584 शासकिय तंत्रनिकेतन महाविद्यालय नांदेड / मुलांचे वसतीगृह नविन 973, दयानंद नगर नांदेड 137935.28
1451 4 2 BLOCK 11 40302110019 श्री श्री जी कं./जितेंद्र सुरेशचंद्र हुंडिवाला / कोठारी दिपक बोरबण 137919.92
1452 4 3 BLOCK 03 4040302195 सौ. रविद्रकौर भ्र. रचपालसिंघ गाडिवाले 683, भगतसिंग रोड नांदेड 137778.94
1453 1 12 Block 2(KH) 4060103650 श्री जोगदंड पंडितराव 1184 Gut No. 136,137,138 Plot No. 10 पवन नगर नांदेड 137737.75
1454 6 10 BLOCK 01 4051004486 कार्यकारी अभियंता विष्णुपुरी प्रकल्प विभाग 1 असरजन कॅम्प - कार्यकारी अभियंता विष्णुपुरी प्रकल्प विभाग 1 असरजन कॅम्प 137715.18
1455 4 4 BLOCK 02 4040400481 गगनसिंग किशनसिंघ/ मोहनसिंघ गागनसिंघ 57, भगतसिंग रोड नांदेड 137689.51
1456 4 2 BLOCK 11 4040204163 मोहनकौर अमरितसिंघ 502, दिलीपसिंग कॉ. नांदेड 137603.11
1457 5 9 BLOCK 07 40309070053 श्री भोगवटदार/ अब्दुल रहेमान म. बानईम देवीनगर 137598.48
1458 1 12 Block 8(KH) 4061200298 रामकृष्ण प्रभु पाटील, प्रशांत भाऊराव कदम, अविनाश विठलराव रावलकर, विमल बालाजी कदम, विश्वास बालाजी, सुजाता बालाजी व बालाजी रामजी इंदुबाई देविदास बोरसे,देविदास प्रल्हाद बोरसे माणीकराव मुंजाजीराव बोरसे, कलावती नेवरकर . . 12/8 रामकृष्ण प्रभु पाटील, प्रशांत भाऊराव कदम, अविनाश विठलराव रावलकर, विमल बालाजी कदम, विश्वास बालाजी, सुजाता बालाजी व बालाजी रामजी 12-8-852, गट न.80 प्लॉट नं.20,21,22तरोडा खु 137472.99
1459 4 4 BLOCK 05 4040402875 सुदेश योगेंद्रपाल बरारा सौ अनिता सुरंद्रपाल बरारा व सौ मंजु नरेद्रपाल बरारा भाडेकरु (TATA Indicom Mobile Tower) 341, जुनामोढा नांदेड 137395.67
1460 2 1 BLOCK 15 4020103332 निसारअली हा गुलाम अहमद 616, शारदा नगर नांदेड 137386.50
1461 2 1 BLOCK 24 4020116063 म.न.पा / साई सेवाभावी ट्रस्ट 886, स्टेडियम नांदेड 137346.00
1462 3 1 BLOCK 25 4020117773 मे बालाजी हायब्रीड सीडस कॉरपरेशन 12, औ. वसाहत नांदेड 137275.39
1463 4 4 BLOCK 01 4040401041 श्री श्रीमती गंगादेवी जगन्नाथ शर्मा 8, हनुमान टेकडी नांदेड 137143.36
1464 4 3 BLOCK 03 4040302581 श्यामला भ्र टि महेंद्र /संजय/सुबोध,सव्रपिता टि महेंद्र 534, यात्री निवास रोड नांदेड 137060.19
1465 4 4 BLOCK 06 4040402311 दर्गा मिर याकुब शाह वली 336, गाडीपुरा नांदेड 136946.34
1466 3 1 BLOCK 08 4010107484 नांदेड वाघाळा मनपा वाचनालय 767, लेबर कॉलनी नांदेड 136915.32
1467 5 9 BLOCK 02 4030902018 महमद उस्मान पि.म.हुसेन 274, बिलालनगर नांदेड 136870.88
1468 5 9 BLOCK 07 4030908438 महंमद अथर प‍ि शेख चांद लक्ष्मीनगर 136842.34
1469 4 3 BLOCK 07 4040300234 गंगाबाई हनुमानदास अग्रवाल 112, - नांदेड 136598.19
1470 2 1 BLOCK 16 4020106311 गोपाळ शिवन्‍ना सिनगरवाड 201, सुंदर नगर नांदेड 136549.84
1471 3 1 BLOCK 25 4020116359 संभाजी रामजी पाटील उमरेकर 136, औद्योगिक वसाहत नांदेड 136483.74
1472 2 1 BLOCK 12 4020103402 खैसर परवीन भ्र इकबाल अहेमद 944, पिरबु-हाणनगर नांदेड 136481.21
1473 4 3 BLOCK 01 40303010088 श्रीमान गोदावरीबाई मदनलाल लड्डा, मंगलाबाई गोविंदराव लड्डा, विजयकुमार मदनलाल लड्डा, रमेशकुमार मदनलाल लड्डा, आनंद गोविंदराव लड्डा वजिराबाद, नांदेड. 136447.20
1474 2 1 BLOCK 17 4020106603 अध्यक्ष मयुर प्लॅट ओनर्स 861, कैलास नगर नांदेड 136398.70
1475 3 1 BLOCK 25 4020117788 मे. श्रीनिवास ऑईल इंडस्ट्रीज नांदेड भागीदार श्री पद्माकर पि. मधुकर गादेवार 141, औद्योगिक वसाहत नांदेड 136385.37
1476 3 1 BLOCK 01 4010100984 1.डॉ.सौ.स्मिता संजय कदम 2. डॉ. संजय साहेबराव कदम 5, शिव नगर नांदेड 136220.64
1477 1 12 Block 8(KH) 4060108107 दत्ता लालाजी कल्याणकर 12/8-54 गट नं.23, प्लॉट नं.02 चा उत्तरेकडील भाग, तरोडा खु, नांदेड तरोडा खु. नांदेड 12-8-54 136112.49
1478 2 1 BLOCK 17 4020118536 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक सी-4, स्‍नेह नगर पोलिस कॉलोनी 136097.88
1479 6 11 Block 06** 4051106296 सिडको / मारोती नारायण कदम / लक्ष्मीबाई नारायणराव कदम 830, सिडको एन डी 120 शंकर नगर नांदेड 136091.03
1480 3 1 BLOCK 25 4020115708 मुबारक ऑयल मिल प्रा जानमंहमद दत्तातय आत्माराम रुद्रावार 21, औद्योगिक वसाहत नांदेड 136081.75
1481 5 9 BLOCK 04 4030909846 शबाना निजार लालानी . . . शबाना निजार लालानी खोजा कॉलनी 136081.20
1482 6 11 BLOCK 02 40411020395 श्री सिडको/राजकुमारी नरेश गोयंका 11/2 गट क्रं.51 प्लॉट क्रं.41,42,43 सिडको मोंढा,नविन नांदेड 135929.94
1483 5 8 BLOCK 04 4030800430 नुर खॉ अमिर खॉ 184, सिद्धनाथपुरी नांदेड 135871.26
1484 4 5 BLOCK 01 4030500074 1करण जंगल्या गवळी 2.सुजमल जगल्या गवळी 3. पुनमचंद जगंल्या गवळी 4.चंद्रभान प्रल्हाद गवळी 5.संजय प्रल्हाद गवळी 128, एठनामल टेकडी नांदेड 135856.67
1485 4 4 BLOCK 02 4040402940 देवेद्रसिंघ - रतनसिंघ गलीवाले 11/3 अबचलनगर 135672.93
1486 2 1 BLOCK 16 4020117061 माहेश्वरी सतिश पुरुषोत्तम 582, हिंगोली रोड नांदेड 135660.11
1487 3 1 BLOCK 10 4010100315 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1123, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 135460.08
1488 3 1 BLOCK 10 4010110187 डॉ. माधवराव भुजंगराव किन्हाळकर डॉ. सो वृषाली माधवराव 672, वामननगर नांदेड 135454.02
1489 2 1 BLOCK 21 4020117254 सौ रविद्रकौर रचपालसिडघ गाडीवाले 198/1, नंदीग्राम सोसायटी नांदेड 135316.71
1490 5 9 BLOCK 07 4030908188 फहिमोद्दिन पि. अलीमोद्दीन 911/1, मिल्‍लत नगर नांदेड 135273.70
1491 5 9 BLOCK 07 4030905661 अमीनाबी भ्र अमनउल्ला खाँ 1429, रहेमतनगर नांदेड 135234.39
1492 2 1 BLOCK 15 4020103599 श्री जया भ्र. सुनिल उबाळे, श्री सुनिल जगन्नाथराव उबाळे 643, शारदा नगर नांदेड 135215.14
1493 4 2 BLOCK 11 40302110028 श्री श्रीजी कंपनी / जितेंद्र सुरेशचंद्र हुंडीवाला / अरुण किशनलाल काबरा 74/4 बोरबण 135088.33
1494 2 1 BLOCK 15 4020103260 सुमन गुणाजी मुधळे 1049, रामनगर नांदेड 135010.40
1495 5 9 BLOCK 09 4030908877 भो. धा. / 1) शाकेरा बेगम 2) शाहेदा बेगम 3) अन्वरी बेगम सर्व पि. मोईनोद्यीन रंगरेज न्यु महेबुबीया कॉलनी 134736.04
1496 4 5 BLOCK 02 4030500632 श्री अ. वाहेद उर्फ जावेद पि.अ.आहाद / अ रफिक पिता म हुसेन 146, चौक रोड नांदेड 134730.28
1497 3 1 BLOCK 25 4020117785 श्री उज्वल इंटरप्रायजेस (इं) प्रा. लि. नांदेड 109, औद्योगिक वसाहत नांदेड 134633.97
1498 4 2 BLOCK 12 4040203928 कीशनदास नवलरॉय रिझवाणी 224, वजिराबाद नांदेड 134470.61
1499 3 1 BLOCK 25 4020114944 स्टार इंजिनिअरींग वर्क्स 121, औद्योगिक वसाहत नांदेड 134402.55
1500 2 1 BLOCK 15 4020105100 सोपान ग्यानेबा वाघमारे 1171, हनुमानगड नांदेड 134396.66
1501 6 11 Block 07 4051101707 बाचोटीकर/भो/जनाबाई संभाजी वरपडे 567, वात्सल नगर नांदेड 134312.92
1502 2 1 BLOCK 17 4020106812 प्रितेश शंभुलाल मंगे (भानूशाली), नरेश शिवजीभाई भानूशाली, योगेश शिवजीभाई भानूशाली 68, कैलाश नगर नांदेड 134241.85
1503 6 10 BLOCK 01 40510010114 श्री किशनराव पिता बाजीराव हंबर्डे 10/1 मौजे फत्तेजंगपूर सर्वे नं. 40 गट न. 17 पैकी एकूण क्षेत्र. 11979 चौ. फूट 134125.93
1504 5 6 BLOCK 01 4030600041 मश्जीद शाहा अंगारे 36, नाव घाट नांदेड 134088.26
1505 3 1 BLOCK 25 4020115107 श्री निलेश सुरेश ठक्कर व स्मिता सुरेश ठक्कर 15, औ. वसाहत नांदेड 133944.80
1506 2 1 BLOCK 24 4020113775 काळूराम मेहनलाल गवळी 76, विष्णू नगर नांदेड 133903.76
1507 4 2 BLOCK 11 4040205841 सतिष पुरूषोत्तम माहेश्वरी /आशिष जयप्रकाश बियाणी / जैन /चा भाग बोरबन 133884.16
1508 2 1 BLOCK 19 4020109161 विमल लक्ष्मणराव बाबर 204, शाहू नगर नांदेड 133815.70
1509 3 1 BLOCK 10 4010110476 गंगाबाई चंद्रशेखर सोनवणे / टाटा मोबाईल टावर 397, सन्मीत्र कॉलनी नांदेड 133722.99
1510 4 3 BLOCK 04 4040305530 सुखदेवसिंघ दिवानसिंघ सोडी - 255/चा भाग गुरूवार गेट नं. 1 133570.73
1511 2 1 BLOCK 12 4020101912 मुजीबुनिसाबेगम जियाओद्दीन 437, वर्कशॉप रोड नांदेड 133467.38
1512 4 5 BLOCK 04 4030500736 रामेश्वर पुनमचंद रोडा सौ.सरजूबाई रामेश्वर रोडा 42, सराफा नांदेड 133458.97
1513 4 4 BLOCK 01 4040400361 मनपाज/सुभाष सतपाल राठोड 638, जुनामोढा नांदेड 133387.70
1514 4 7 BLOCK 03 40307030013 श्री संदिप पंढरीनाथ गोरे 915/1 शक्ती नगर, नांदेड 133313.20
1515 6 11 BLOCK 01 40411010002 श्री बालाप्रसाद बन्सीलाल बियाणी मौजे वसरणी सिडको स.न. 51 पैकी प्लॉट नं. 61 133303.82
1516 5 9 BLOCK 08 4030910121 महमद मुखीद पिता महमदसाब 10 न्यु महेबुबिया 133277.22
1517 4 2 BLOCK 11 40302110026 श्री श्री जी कं./जितेंद्र सुरेशचंद्र हुंडिवाला / व इतर / 1.डॉ.अतुल पि.किशनलाल काबरा 2.सौ.जयश्री भ्र.अतुल काबरा बोरबन 133259.69
1518 4 3 BLOCK 03 4040303493 श्री गुरुबचणसिंघ हिरासिंघ फौजी 494, बडपुरा नांदेड 133187.01
1519 4 2 BLOCK 11 4040206098 सिध्दी विनायक कं / 1 अरूण दिगांबर गबाळे 2 सौ निलम अरूण गबाळे /चा भाग बोरबन 133024.62
1520 2 1 BLOCK 20 4020117213 चेअरमन लोकमान्य मंगल कार्याल्य 168, टावून मार्केट नांदेड 132746.32
1521 4 2 BLOCK 11 4040203106 नंदलाल भुरालाल यादव 518, दिलीपसिंग कॉ. नांदेड 132653.79
1522 3 1 BLOCK 25 4020114673 श्री सुषमा त्र्यंबक दापकेकर 4, औ. वसाहत नांदेड 132572.62
1523 3 1 BLOCK 08 4010108858 म.गृ.नि.म./अ हमीद अ युसुफ 518, लेबर कॉ नांदेड 132545.06
1524 2 1 BLOCK 19 4020109926 संतोष नथुजी पाथरे 640, राजेंद्रनगर नांदेड 132449.08
1525 4 2 BLOCK 12 4040203010 श्री प्रभाबाई गोविंदराव जांभकर 152, वजीराबाद नांदेड 132378.88
1526 3 1 BLOCK 25 4020115947 जगन्नाथ सॉ मिल करसनभाई ह्रीशभाई पटेल 132, औद्योगिक वसाहत नांदेड 132315.93
1527 1 13 Block 7(BU) 4060201405 दिलीप रावसाहेब देशमुख 515 Gut No.69 Plot No. 232 तरोडा बु.नांदेड 132264.10
1528 3 1 BLOCK 08 4010107023 म.गृ.नि.म./कलीम फातेमा फरहत नईम 179, लेबर कॉलनी नांदेड 132247.52
1529 4 2 BLOCK 11 4040202646 सौ.कमलाबाई मांगिलाल सारडा, किरण मांगिलाल सारडा 46, बोरबन नांदेड 132155.46
1530 4 2 BLOCK 11 4040206102 सिध्दी विनायक कं / महेश नरसिंगदास पटेल /चा भाग बोरबन 132001.09
1531 4 3 BLOCK 01 4040300356 केवलकौर प्रमसिंघ 86, वजीराबाद नांदेड 131998.63
1532 2 1 BLOCK 20 4020111412 मारोती फालाजी कदम 900, गु.संघ. दत्तनगर नांदेड 131986.33
1533 4 3 BLOCK 07 4040304586 ज्ञानेश्वर मरोती टोकलवाड 248, उदासमिठ नांदेड 131875.98
1534 5 9 BLOCK 07 4030907015 हाजी मोहमद रोशन हाजी मो इसाक 1367, देवी नगर नांदेड 131813.82
1535 4 2 BLOCK 12 4040204264 रुपचंद हिरालाल यादव 164, वजीराबाद नांदेड 131743.93
1536 3 1 BLOCK 25 4020116163 लक्ष्मी स्टील इंडे. 118, औद्योगिक वसाहत नांदेड 131651.80
1537 5 8 BLOCK 01 4030801310 गंगाराम भोलराम / इद्रचंद 14, जुना गंज नांदेड 131578.90
1538 6 10 BLOCK 02 4051001586 शामलाल बिशनलाल यादव 4, जुना कौठा नांदेड 131545.41
1539 2 1 BLOCK 24 4020115695 सौ. शारदाबाई प्रतापसिंह बिसेन 37, बिसेन नगर नांदेड 131504.79
1540 2 1 BLOCK 13 4020102375 मनपाज स खूशीद पी स युसूफ ,स गुलाम पी स युसूफ , स दस्तगीर अ पाक हाजराबेगम भ्र स युसूफ 671, इंदि रानगर नांदेड 131408.46
1541 4 4 BLOCK 01 4040401009 श्री 1.श्रीमती कांतादेवी भ्र. देवनदास रंगनानी 2.सौ. ज्योती भ्र. दिपक रंगनानी 330, एम जी रोड नांदेड 131345.03
1542 4 3 BLOCK 06 4040304931 रामसिंघ प्रेमसिंघ धुपिया / भाडेकरु हचीसन एसार सेल्युलर लि. मुंबई 410/1, - नांदेड 131251.49
1543 4 2 BLOCK 11 4040202942 शांताबाई पुरुषेत्तम दहाडीया 119, बोरबन नांदेड 131213.22
1544 4 2 BLOCK 05 4040205866 यासमीन भ्र सयद अमजद - /327.328.329 2-5-1032 समिराबाग नांदेड 131210.20
1545 4 7 BLOCK 01 4030701776 शंकर विठल कोटेकर 147, मन्यार गल्ली नांदेड 131107.98
1546 3 1 BLOCK 25 4020115425 श्री पंकज आईस फॅक्टरी 23, औद्योगिक वसाहत नांदेड 131039.79
1547 4 3 BLOCK 02 4040300609 रविंद्रसिंह अजुनसिंह 369, रेल्वेस्टेशन रोड नांदेड 130920.28
1548 5 8 BLOCK 03 4030800499 नुरजहा बेगम भ्र पाशा खॉ 162, सिध्दनाथपुरी नांदेड 130856.70
1549 4 3 BLOCK 02 4040300097 नांदेड जिल्हा मध्यवर्ती सह बॅक लि - 3-2-388 to 389 388, - नांदेड 130814.43
1550 4 2 BLOCK 11 40402110049 - पंकज कमलकिशोर मालीवाल 49/55/1 बोरबन 130809.85
1551 4 3 BLOCK 05 4040303583 देविद्रसीघ अमरसीघ रामगडीया 424, गुरुद्वारा रोड नांदेड 130791.57
1552 3 1 BLOCK 09 4010109421 कलावतीबाई रामचंद्र फड 401, श्रीनगर नांदेड 130788.59
1553 3 1 BLOCK 02 4010101635 विठठलराव हानमंतराव मोरे 979, जनता कॉलनी नांदेड 130750.43
1554 4 4 BLOCK 05 4040401564 सुदेश योगेंद्रपाल बरारा सौ अनिता सुरंद्रपाल बरारा व सौ मंजु नरेद्रपाल बरारा 343, जुनामोढा नांदेड 130634.57
1555 6 10 Block 01** 4051000738 शंकरराव चव्हाण विद्यालय अर्सजन कॅम्प 452, अर्सजन कॅम्प नांदेड 130621.48
1556 6 11 BLOCK 02 4051110270 हरीबाई बापुराव कळसे - वसरणी 130602.40
1557 4 3 BLOCK 03 40303030046 श्रीमान स. देवेंद्रसिंघ नंदसिंघ निर्मले 426/1 बडपुरा, नांदेड. 130584.33
1558 4 2 BLOCK 05 4040204840 शकील अहमदखान नुरखान - 320 2-5-1033 समीराबाग 130500.26
1559 5 8 BLOCK 02 4030800143 मं अ मोहसिन पिता म अ बशीर 186, करबला रोड नांदेड 130472.43
1560 4 4 BLOCK 02 4040402917 स तेनेद‍रसिंघ - पि नरेद्रसिंघ कपुर /9 9 अबचलनगर 130440.00
1561 6 10 BLOCK 02 40410020139 श्रीमती शेरुसिंह पि. बाबुसिंह चौहान 10/2 मौजे कौठा सर्वे नं. 04 गट नं.22 पैकी प्लॉट नं.06 130339.92
1562 4 2 BLOCK 09 4040203770 अ वहाब अ वली 473, सुमेश कॉलनी नांदेड 130212.35
1563 4 3 BLOCK 02 4040302443 मस्जिद अवखाल बोर्ड / स गालीब स नुर 420, वजीराबाद नांदेड 130205.94
1564 6 11 Block 05** 4051102521 लैकीयाबाई संभाजी पवार 13, हडको नांदेड 130134.24
1565 2 1 BLOCK 17 4020105635 गोपलसिंह बसंतसींह ठाकुर 567, पाटनुरकर नगर नांदेड 130022.00
1566 6 11 BLOCK 01 4051107664 सौ सुलोचना भ्र दत्तात्रय राठोड 886, वसरणी नांदेड 129998.40
1567 3 1 BLOCK 25 4020113691 श्री दिपक कृष्णा रुदावार श्रीमती राधाबाई रुदावार 112, औद्योगिक वसाहत नांदेड 129965.97
1568 2 1 BLOCK 17 4020108539 गोपाळकृष्ण अपारमेंट 1321, विष्णु कॉम्प्लेक्स नांदेड 129917.10
1569 3 1 BLOCK 07 4010106231 भो / भोंगे 77, पावडवाडी रोड राजनगर नांदेड 129879.94
1570 3 1 BLOCK 10 4010109158 श्री डॉ. सोमेश्वर साहेबराव पतंगे 624, रविनगर नांदेड 129828.64
1571 4 3 BLOCK 03 4040300095 हजुर साहिब औद्योगिक प्रशिक्षण संस्था नांदेड - 3-3-1005 1005, - नांदेड 129749.86
1572 5 9 BLOCK 07 40309070330 श्रीमती हाजी मेराज खांन पि.महेबुब खांन 775/7 बरकतपुरा 129741.65
1573 5 9 BLOCK 07 40309070212 श्री भोगवटदार/-शेख सत्तार शेख गफार 608/R गोदावरी नगर 129722.27
1574 6 10 BLOCK 02 40410020058 श्रीमती 1.घनश्याम पि. गोविंदलाल मालीवाल 2. पवन पि. रामदेवजी लोया 3. सौ. प्रेमलता भ्र. पुरुषोत्तम भक्कड 10/2 मौजे कौठा शेत गट नं. 51 पैकी प्लॉट नं. 05 129682.72
1575 2 1 BLOCK 17 4020118583 पोलिस अधिक्षक - ब्‍लॉक C-7, स्‍नेहनगर पोलिस कॉलोनी 129666.85
1576 5 9 BLOCK 02 4030902019 1. श्री अब्दुल खय्युम हाजी अ. रहेमान, 2. श्री अ. रज्जाक हाजी अ. रहेमान, 275, बिलालनगर नांदेड 129599.73
1577 4 4 BLOCK 01 4040400506 श्री पंकज नरेश भायेकर श्रीमती राजश्री नरेंश भायेकर 212, जुनामोढा नांदेड 129566.18
1578 5 9 BLOCK 08 4030910251 शाकेराबेगम महमद आज 16 मिल्लत नगर 129546.43
1579 1 1 BLOCK 23 4020116029 श्री मौजम अली हाशमी मन्सुर अली हाशमी 1/23 गट क्रं. 181 पैकी प्लॉट क्रं. 32,33 असरा नगर सांगवी बु.नांदेड 129468.21
1580 3 1 BLOCK 02 4010102152 वनिता विकास मंडळ 156, शिवाजीनगर नांदेड 129387.44
1581 5 9 BLOCK 07 40309070040 श्री महंमद अखिल पी महंमद रफ‍िक लक्ष्मी नगर, नांदेड 129381.50
1582 6 11 BLOCK 01 4051111312 कल्पना पि.संभाजीराव पवार - वसरणी नांदेड 129344.72
1583 4 2 BLOCK 11 40402110050 श्रीमती शारदाबाई अजय मुंदडा बोरबन 129333.85
1584 1 12 Block 2(KH) 4060103935 श्री. गंगाधर दिगांबर पांचाळ 1201 Gut No.138 Plot No. 55 पवन नगर नांदेड 129233.98
1585 6 11 BLOCK 01 40411010501 - सिडको/चंद्रकांत नागेशराव कवटीकवार मौजे वसरणी गट क्र.51 पैकी प्लॉट क्र.211 129180.80
1586 3 1 BLOCK 10 4010107912 श्री बिस्मीलाबी म. जमीलोद्दीन 230, निजाम कॉलनी नांदेड 128816.36
1587 3 1 BLOCK 25 4020100043 महाराष्ट्र विद्यूत मंडळ 490, गोकुळनगर नांदेड 128796.42
1588 6 10 BLOCK 01 4051001885 अमिनाबेगम 477, जयप्रकाश नगर नांदेड 128782.44
1589 2 1 BLOCK 21 4020111771 अजोदयाबाई मदनलाल गूडगिल्ला 42, हिंगोलीरोड नांदेड 128748.65
1590 2 1 BLOCK 19 4020108219 श्री नागेश देशाईराव कल्याणकर, सौ. तेजस्विनी नागेशराव कल्याणकर 704, बाबानगर नांदेड 128606.19
1591 2 1 BLOCK 19 40201190258 श्री राज डेव्हलपर्सचे प्रो.प्रा. श्री संजय पि. बालाप्रसाद बियाणी 114/166 दुकान नं. 303 ते 3015, राज मॉल, आनंदनगर, नांदेड 128560.83
1592 2 1 BLOCK 18 4020107759 सौ.प्रमिलादेवी विजयकुमार पोकर्णा 94, नवा मोंढा नांदेड 128488.90
1593 4 2 BLOCK 11 4040202172 श्री दलजितसिंघ दिलीपसिंघ रामगडिया 309, गोवर्धन घाट नांदेड 128367.52
1594 6 10 BLOCK 04 4051003375 गोविंदराव तावजी गिरडे 42, असदवन नांदेड 128263.10
1595 4 4 BLOCK 01 4040401899 सितादेवी किशोरीलाल आग्रवाल 489, मुरमरा गल्ली नांदेड 128240.74
1596 4 2 BLOCK 01 4040200454 नांदेड टेक्स्टाईल मिल नांदेड - 2-1-1 to 66 59, - नांदेड 127969.90
1597 4 2 BLOCK 11 4040204122 संतोष शरणअप्पा अपाक शरणअप्पा शंकरअप्पा अर्धापुरे 396, गोवर्धनघाट नांदेड 127905.99
1598 4 4 BLOCK 04 4040401209 क्षत्रीय समाज मंदीर 450, एम जी रोड नांदेड 127869.68
1599 3 1 BLOCK 25 4020116439 मनपाजा/ सौ.कमलाबाई रामस्वामी मुदिराज 954, गोरक्षण नांदेड 127854.00
1600 6 11 Block 02* 4051105960 श्री सिडको / माधवराव उबाळे 714, सिडको नांदेड 127842.38
1601 3 1 BLOCK 07 40201070048 - मे. एजीस सी.आर.एम. सोल्युशन प्रा.लि.मोबाईल टॉवर 1/7- पुष्पनगर, नांदेड 127778.00
1602 4 3 BLOCK 01 4040300541 मनपाजमिन/ शब्बीरबेग म काशीम 437, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 127756.57
1603 4 2 BLOCK 01 4040200920 नांदेड टेक्स्टाईल मिल नांदेड - 2-1-1 to 66 24, - नांदेड 127751.55
1604 2 1 BLOCK 18 4020106865 कौशल्याबाई विश्वभर पारसेवार 114, नवा मोंढा नांदेड 127690.90
1605 5 9 BLOCK 07 4030907406 म ईस्माईल म इब्राहिम साब 1195, हैदरबाग नांदेड 127687.83
1606 5 9 BLOCK 07 4030906200 म रफीक म ईब्राहिम 1193, हैदरबाग नांदेड 127660.83
1607 2 1 BLOCK 19 4020109838 शोभाबाई चंद्रप्रकाश सांगवीकर 341, जवाहर नगर नांदेड 127610.41
1608 4 3 BLOCK 03 4040302337 नारायण लाहोटी 172, चिखलवाडी नांदेड 127541.59
1609 4 3 BLOCK 03 4040301573 सुरेशचंद्र दिनदयाल उदासी 317, चिखलवाडी नांदेड 127495.14
1610 6 11 Block 05** 4051101564 कलावतीबाई भाऊराव चव्हाण 174, सिडके एन डी 2 नांदेड 127357.02
1611 1 1 BLOCK 22 4020114060 आजम शे आमीर 817, माहाडा नांदेड 127237.52
1612 3 1 BLOCK 25 4020115906 दतातय आप्पाराव गडम 149, शिवाजी नगर नांदेड 127149.29
1613 4 7 BLOCK 03 4030700171 दारुलऊलूम गरीबन नवाज 686, साई नगर नांदेड 127103.32
1614 6 10 BLOCK 01 4051004485 कार्यकारी अभियंता विष्णुपुरी प्रकल्प विभाग 1 असरजन कॅम्प - कार्यकारी अभियंता विष्णुपुरी प्रकल्प विभाग 1 असरजन कॅम्प 127003.74
1615 3 1 BLOCK 25 4020116116 महेश स्टील इंडे. पी आर काबरा 97, औद्योगिक वसाहत नांदेड 126796.67
1616 4 4 BLOCK 06 4040401870 म. ताहेर म. मासुम / ( अहेमद अ. वाहेद ) 363, गाडीपुरा नांदेड 126681.24
1617 2 1 BLOCK 18 4020108248 रामचंद्र शंकरराव कोटलवार 199, नवा मोंढा नांदेड 126664.64
1618 2 1 BLOCK 20 4020109731 लताबाई गोवर्धन निलावार/ताहेराबेगम भ्र से हसन 2, हिंगोलीगेट नांदेड 126624.20
1619 4 3 BLOCK 03 4040303832 स गुरुजितसिंघ पिता शमशेरसिंघ चुघ 719, भगतसिंघ नांदेड 126467.86
1620 2 1 BLOCK 21 4020119001 शेख अब्दुल रज्जाक शे.महंमद हुसेन गोविंदनगर 126245.35
1621 5 9 BLOCK 04 4030903783 सोफीयाबेगम हाजी अब्दुल हफीज 1584, देगलूर रोड नांदेड 126220.02
1622 4 2 BLOCK 05 40302050404 श्री अब्दुल रहेमान पि. महम्मद अली 862/2 दुल्हेशाह रहेमाननगर, नांदेड. 126218.09
1623 6 11 BLOCK 01 40511010247 श्री दत्ता मुंजाजी खराणे / रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लि. मार्फत महेश इंद्रकुमार राऊत मौजे वसरणी गट नं. 30/2 पैकी 1200 चौ फुट जागा 126208.53
1624 6 10 BLOCK 03 4051003072 बाबा दत्तराम घोगरे / सुरेश आंबाजीराव घोगरे 160/1, वाघाळा कथक नगर नांदेड 126207.93
1625 4 4 BLOCK 03 4040401589 शफीयाबेगम खालीद आली खॉन 273, महमद आली रोड नांदेड 126095.40
1626 6 10 BLOCK 02 40610021313 - श्री गंगाप्रसाद, गणेश, विनोद सर्व पिता धोंडीबा काकडे प्लॉट नं 1 ते 8, सर्वे नं./ गट नं.106 पैकी, रामबाग जवळ,जुना कौठा, नांदेड 126080.00
1627 2 1 BLOCK 18 4020117199 सौ जयश्री रामनारायण गगराणी 1120/3, वसंत नगर नांदेड 125956.08
1628 2 1 BLOCK 19 4020109230 शकुंतला राजेंद्र गुप्ता 370, जवाहर नगर नांदेड 125853.82
1629 5 9 BLOCK 07 40309070179 श्री जमीलाबेगम भ्र. हाजी अब्दुल समी टोकरेवाले 204/1 गुलजार बाग 125843.33
1630 6 11 Block 07 4051100585 शंकरराव हाणमंतराव बेळकोनीकर 521, वात्सल नगर नांदेड 125817.35
1631 2 1 BLOCK 18 4020107457 मदनलाल भंवरलाल जैन 200, नवा मोंढा नांदेड 125769.02
1632 6 11 BLOCK 02 4051109725 आंबेडकरवादी मिशन अभ्यास केंद्र व शिक्षण संस्था सिडको, ता.जि.नांदेड चे अध्यक्ष श्री दिपक पिता संभाजी कदम 274, वसरणी नांदेड 125764.69
1633 4 3 BLOCK 02 4040300149 जिल्हा वन अधिकारी 2, - नांदेड 125720.48
1634 3 1 Block 04 4010100086 मनपा दु/ संतोष्‍ज्ञ आनंदराव पावडे 680/2, - नांदेड 125715.68
1635 4 2 BLOCK 08 4040202081 वामन नाईक / रहेमान खान युसुफ खान 41, मिल एरीया नांदेड 125677.53
1636 2 1 BLOCK 15 40201150295 - शेख अहेमद शेख बशीर / शिवनगांवकर दुकान नं. 04, यज्ञ अपार्टमेंट, नंदीग्राम सोसायटी, नांदेड 125591.81
1637 5 8 BLOCK 04 4030800850 भस्करराव दत्‍तात्र्यराव संस्वतीथकर 67, सिद्धानाथपुरी नांदेड 125569.19
1638 2 1 BLOCK 15 4020103366 निसारअली हा गुलाम अहमद 617, शारदा नगर नांदेड 125517.50
1639 4 3 BLOCK 03 4040302132 परमजितसिंघ अत्तरसिंघ टुटेजा 348, कनकयया कंपाऊंड नांदेड 125435.78
1640 6 11 BLOCK 01 4051105407 व्यंकट मुंजाजी खराणे 163, वसरणी नांदेड 125420.06
1641 4 2 BLOCK 05 4040204860 खुतिजाबेगम - शे. इब्राहीम /0 सर्वे नं. 35 दुत्ल्‍हेशाह रहेमान नगर 125411.83
1642 2 1 BLOCK 18 4020107635 क.उ.बा.स. गुरुव्दारा बोर्ड 107, नवा मोंढा नांदेड 125332.01
1643 4 4 BLOCK 02 40404020013 श्री 1. इंदरजित कौर भ्र.भजनसिंघ मठवाले 2. सरदार जसपाल सिंघ भजन सिंघ मठवाले 3. स.हरपालसिंघ भजनसिंघ मठवाले 4/2-273/ अबचल नगर 125311.62
1644 4 3 BLOCK 01 40403010037 श्री मनपाज भा./ सन्मान प्रेस्टीज शॉप ओनरर्स को. ऑप. सोसायटी लि. तर्फे सतिष पुरुषोत्तम माहेश्वरी 202/1 रेल्वे स्टेशन रोड, सन्मान प्रेस्टीज,तिसरा मजला नांदेड. 125197.06
1645 3 1 BLOCK 25 4020116267 किशन मोहन चौधरी 269, गोकुळनगर नांदेड 125187.00
1646 4 2 BLOCK 09 4040202744 भाग्यलक्ष्मी रामदास मुदीराज 427, सुमेश कॉलनी नांदेड 125169.11
1647 4 2 BLOCK 10 4040202820 मुजिबुनिसा बेगम 180, वजीराबाद नांदेड 125149.46
1648 3 1 BLOCK 25 4020116619 रंगनाथराव श्रीराम पंत झांबरे दत्तोपंत श्रीराम झांबरे 457, गोकुळनगर नांदेड 125121.58
1649 2 1 BLOCK 13 4020100830 मनपाज/ शे बशिर पि शे वजिर 213/1, पिरबुब्हाण नगर नांदेड 125084.96
1650 4 2 BLOCK 09 4040202611 रयत आरोग्‍य मंडळ संस्‍था तर्फे 1. डॉ. सुरेश त्र्यंबकराव खुरसाळे 2. डॉ. आर्जुन छगनराव मापारे 196, सुमेशकॉलनी नांदेड 124953.99
1651 4 3 BLOCK 03 4040302795 मोहनाबाई रतनसिंघ 256, कनकया कंपाउन्ड नांदेड 124930.91
1652 2 1 BLOCK 15 4020105216 श्री मोहमद अब्दुला पि. हाजी अब्दुल रहेमान 712, लक्ष्मीनगर नांदेड 124927.77
1653 4 4 BLOCK 02 4040400368 गंगनसिंग किशनसिंग / हलसिंग 55, भगतसिंग रोड नांदेड 124926.97
1654 2 1 BLOCK 17 4020108098 अकिलाकैसर मसलोदीन 1183, विसावा नगर नांदेड 124799.48
1655 2 1 BLOCK 18 4020110539 बाजीराव पिराजी मनुरकर 1098, वसंतनगर नांदेड 124762.89
1656 2 1 BLOCK 18 4020108726 क्र.उ.बा.स./ स. बाबू स. महेबूब 326, नवा मोंढा नांदेड 124734.70
1657 4 4 BLOCK 02 4040402946 स सेवासिंघ - मानासिंघ लागरी अबचलनगर 124644.05
1658 2 1 BLOCK 19 40201190235 श्री शासकीय तंत्रनिकेतन महाविदद्यालय, नांदेड/नविन मुलींचे वस्तीग्रह 977/9 दयानंदनगर, नांदेड 124410.61
1659 2 1 BLOCK 17 4020100443 कार्यकारी अभियंता सा.बा. विभाग नांदेड 1070, स्नेह नगर नांदेड 124336.43
1660 3 1 Block 03 4010110658 संतोषकुमार मथुरादास गट्टानी संतोषकुमार मथुरादास गट्टानी 520/1, अरविंदनगर, नांदेड 124268.62
1661 5 9 BLOCK 07 4030908577 मोहम्मद सुलेमान मोहम्मद इब्राहीम /T5, S/G No. 117/A हैदरबाग क्र. नांदेड 124243.53
1662 4 3 BLOCK 07 4040303801 सौ किरणजितकौर नोनिहालसिंग जहागीरदार 566, जी.जी.रोड नांदेड 124175.54
1663 4 3 BLOCK 07 4040302874 शिवदानसिंह तारासिंह हजारी 357, तारासिंह मार्केट नांदेड 124090.75
1664 2 1 BLOCK 17 4020120465 सुधा मरीबा गायकवाड . कैलासनगर, सिटीएस 8732, 3 124089.64
1665 4 3 BLOCK 03 4040305222 हरमितकौर बबनसिंघ सपुरे, अमरसिंघ शिलेदार . 124088.78
1666 3 1 BLOCK 10 4010109327 सौ चंपाबाई सहदेवराव वानखेडे 335, जंगमवाडी नांदेड 124064.09
1667 4 7 BLOCK 01 4030700205 आयासीघ नानुसिंघ/ सुजासिंघ शाहु/ क अगफार सतार 114, इतवारा नांदेड 123983.59
1668 2 1 BLOCK 20 4020110630 बालाजी गंगाधर गुंडावार 187, टावून मार्केट नांदेड 123791.00
1669 4 4 BLOCK 04 4040400933 अ हबीब बीन अली मोहम्मद बिन अली 2, हबीब टॉकीज समोर नांदेड 123735.36
1670 4 3 BLOCK 02 4040304762 अधिष्ठाता, वैद्यकिय अधिकारी यांचे निवासस्थान, श्री गुरु गोविंद सिंघ मोमेरियल हॉस्पीटल 405, वजीराबाद नांदेड 123720.15
1671 3 1 BLOCK 08 4010108993 म.गृ.नि.म./मुमताज बेगम शे हारुन 487, लेबर कॉ नांदेड 123672.67
1672 4 2 BLOCK 12 4040202337 रुपचंद व प्रभु किशन यादव 46, वजिराबाद नांदेड 123672.15
1673 3 1 BLOCK 10 4010109377 राहु चोखोबा गच्चे 54, प्रभात नगर नांदेड 123648.42
1674 2 1 BLOCK 18 4020107720 बालाप्रसाद मगणलाल शुक्ला 440, मगनपूरा नांदेड 123615.75
1675 2 1 BLOCK 24 4020116170 म.न.पा / साई सेवाभावी ट्रस्ट 885, स्टेडियम नांदेड 123607.00
1676 2 1 BLOCK 18 4020108704 कृउबास / श्यामसुंदर शुभकरण शर्मा 307, नवा मोंढा नांदेड 123573.58
1677 5 8 BLOCK 01 4030801322 म. सज्जन म. वजिर म हुसेन / उमर म सज्जन 167, मंढई नांदेड 123479.92
1678 5 9 BLOCK 07 4030906248 राबीयाबेगम .भ्र.मो.फकीरसाब 1513, रहमत नगर नांदेड 123473.72
1679 4 2 BLOCK 05 4040205390 शेख मुनीर महम्मद सरवर - 2-5-560 वाहेदनगर 123363.62
1680 3 1 BLOCK 11* 4010110257 मनोहर काबरा 1018, काबरा नगर नांदेड 123030.08
1681 2 1 BLOCK 17 4020106949 मानवेंद्र नागनाथ गीते 775, कैलास नगर नांदेड 123002.00
1682 1 12 Block 7(KH) 4060107302 अभिजित विश्‍वबर पाटील 333 Gut No. 240,242,243,244, Plot No. 6 गजानन नगर नांदेड 123001.25
1683 4 4 BLOCK 02 4040402939 गुरुचरणकौर - धर्मसिंघ कडेवाले 15/3 अबचलनगर 122985.32
1684 4 3 BLOCK 01 4040301850 रमेश मगनलाल लालानी 681, पारसी अंजुमन नांदेड 122969.77
1685 3 1 BLOCK 11* 4010110529 सौ. आशा संजय काबरा 1072/1, ........ नांदेड 122879.80
1686 4 2 BLOCK 09 4040202843 कलामंदीर संस्था 11, सुमेश कॉलनी नांदेड 122850.68
1687 1 12 Block 8(KH) 4060108226 सौ. शर्मा प्रेमप्यारी कृष्णकुमार 172 ग.क्र.35प्लॉ.नं.4 तरोडा (खु.) नांदेड,12-8-172 122843.17
1688 2 1 BLOCK 20 4020119818 भुपेंद्रसिघ करनेलसिंघ रंगी - हिंगोली रोड ओ. 122829.81
1689 3 1 BLOCK 07 4010105333 दिपक मधुकर दिलीप सुनंदा सावरकर 329, रामानंद नगर नांदेड 122767.40
1690 6 11 Block 07 4051101701 हडको भो / हंबर्डे लक्ष्मीबाई सटवाजी 323, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 122713.55
1691 3 1 BLOCK 09 4010107380 दत्ता व्यंकन्ना पातावार 488, श्रीनगर नांदेड 122618.00
1692 2 1 BLOCK 16 40201160048 श्री शंकरसिंघ गोपालसिंघ गाडीवाले 529/1 नाथनगर 122548.24
1693 5 9 BLOCK 07 40309070644 श्रीमान भोगवटदार/सय्यद आरेफोद्दीन पिता सय्यद अजीमोद्दीन हैदरबाग नं .2 122507.40
1694 5 9 BLOCK 07 4030908229 श्री हबीब खॉ पि घुडूखॉ मन्‍यार 1067/1, मोहमदिया कॉलनी नांदेड 122500.99
1695 4 4 BLOCK 01 4040400041 बाबूसिह बुकसिंह 560, शहीदपूरा नांदेड 122499.71
1696 4 3 BLOCK 03 4040301545 हजुरसिंघ टहेलसिंघ 447, बडपुरा नांदेड 122497.28
1697 6 11 BLOCK 02 4051100060 टेलिफोन भवन 214, लातूर चौरस्ता, सिडको नांदेड 122445.29
1698 5 9 BLOCK 02 4030909755 शे. महमद अब्दुल लतीफ - 300 बिलालनगर 122388.53
1699 2 1 BLOCK 24 4020115952 अशोक बाबय्या मुत्तेपवार बाबू बाबय्या मुत्तेपवार 395, विष्णू नगर नांदेड 122383.48
1700 6 11 BLOCK 01 4051109298 रामचंद्र रघूनाथराव मठाळकर 887, वसरणी नांदेड 122321.80
1701 4 2 BLOCK 12 40302120003 श्रीमान इंद्रजितसिंघ संतुकसिंघ/Vodafone 339/M दिलीपसिंघ कॉलनी नांदेड 122267.38
1702 4 2 BLOCK 09 4040202241 पोशटटी शिवराम मॅकल 30, मील रोड नांदेड 122248.02
1703 5 9 BLOCK 07 40509070064 श्री भाडेपटटा /महमद मेहराज अहेमद पि महमद एकबाल अहेमद ममतानगर 122130.26
1704 4 2 BLOCK 05 40402050005 श्रीमती शबाना बेगम भ्र. महंमद नासेर खान 2-5-1015/2 वकील कॉलनी, नांदेड 122057.69
1705 5 9 BLOCK 05 4030903424 करीम खाँ मेहमूद खान 786, हिलाल नगर नांदेड 122030.69
1706 4 3 BLOCK 01 4040300458 हिरजी भानजी चिमनलाल धर्मसी भानुशाली सौ ज्योतीबेन 588, वजिराबाद नांदेड 121962.95
1707 4 3 BLOCK 07 4040304275 पृथ्वीसिंह नारायणसिंह हजारी 447, तारासिंह मार्केट नांदेड 121905.23
1708 2 1 BLOCK 19 4020109218 श्री ताराबाई राम चव्हाण, देवकाबाई पंडीत राठोड 492, किशोर नगर नांदेड 121863.12
1709 2 1 BLOCK 17 4020107351 गंगाबाई आसन्ना सातेलीकर 259, कैलासनगर नांदेड 121751.42
1710 4 4 BLOCK 01 4040401537 संतबाबा शिशासिंह चिफ ऑफ इस्ट बाबा हरनामसिंघ गुरुदास / सुरजितकोर आशासिंघ बुंगई 525, बाफना रोड नांदेड 121553.07
1711 2 1 BLOCK 17 4020106844 किशोरकुमार शर्मा / खतिजाबेगम हबीबोद्दीन 1360, विष्णु कॉम्प्लेक्स नांदेड 121477.10
1712 1 13 Block 1(BU) 4060202277 निलीमा भ्र. जितेंद्र भयाणी 1050 Gut No. 234 Plot No. 9व 10 पैकी दु. नं. १ सोनाई नगर नांदेड 121361.80
1713 6 11 Block 05** 4051100979 अब्दुल हामीदखॉ अमीरखॉ 154, सिडको एन डी 2 नांदेड 121288.70
1714 2 1 BLOCK 18 4020108358 गोपाळ विश्वभंरराव कदम 171, नवा मोंढा नांदेड 121190.69
1715 1 13 Block 5(BU) 4060201823 मिर्झा एजाज बेग पि. मिर्झा युसुफ बेग 13-5-753 Gut No. 221 Plot No. 04 शिवराम नगर नांदेड 121146.02
1716 5 8 BLOCK 01 4030800058 श्री लक्ष्मण शेकन्या / हरीभाउ लक्ष्मण / भोगवटदार खैसर चाऊस पि.नासेर चाऊस 2) श्री अकबर चाऊस पि.नासेर चाऊस 354, मिलींद नगर नांदेड 121108.81
1717 4 3 BLOCK 03 40403030025 श्री भारती सत्यनारायण चेरकुला 3/3-915 चा भाग व्यंकटेश नगर 121067.04
1718 2 1 BLOCK 17 4020100415 कार्यकारी अभियंता सा.बा. विभाग नांदेड 1076, स्नेह नगर नांदेड 120942.85
1719 6 11 BLOCK 01 4051108528 जनार्दन लक्ष्मण झंपलवार 482, वसरणी नांदेड 120866.97
1720 4 4 BLOCK 01 4040400495 प्रकाश गोविद येरावार 204, जुना मोंढा नांदेड 120866.61
1721 5 9 BLOCK 07 4030908537 भोगवटादार / शेख अहेमद मतेसाब ईस्लामपुरा 120832.03
1722 4 4 BLOCK 02 4040403381 दिनेश ओमप्रकाश होलाणी /चा भाग 11750 बाफना रोड, नांदेड 120686.74
1723 3 1 BLOCK 09 4010108016 म. नसीर म. इस्माईल 641, श्रीनगर नांदेड 120575.00
1724 2 1 BLOCK 16 40201160161 - श्री राजु पिता मल्लेशाम सुरा 1/16- भास्करनगर, नांदेड 120560.24
1725 1 13 Block 6(BU) 40113050001 सौ. अंजना सोपान चव्हाण 13-6-87 ग.नं.203,207 प्लॉट नं.80 कौैतुक नगर तरोडा बु. 120542.80
1726 3 1 BLOCK 25 4020115993 बापुराव नारायणराव ओमणवार 475, गोकुळनगर नांदेड 120519.41
1727 2 1 BLOCK 20 4020109650 कन्हैयासिंह जयसिंह ठाकूर 688, दत्तनगर नांदेड 120389.48
1728 5 9 BLOCK 07 40309070582 श्रीमान भोगवटदार/खेसर ज़लाल पिता शेख ज़लाल इस्लामपुरा 120373.74
1729 3 1 BLOCK 25 4020116806 मराठवाडा इंजीनयरिंग वर्क्स सौ विजया बाबूलाल कासलीवाल 7, औ. वसाहत नांदेड 120334.63
1730 4 3 BLOCK 01 4040302185 रामदास प्रल्‍हाद शक्‍करवार 439, घामोडीया फॅक्‍टरी नांदेड 120327.02
1731 2 1 BLOCK 19 4020100945 अरुणा अरुण रुद्रावार 621, श्यामनगर नांदेड 120319.34
1732 2 1 BLOCK 20 4020109181 जोगेंदरसिंघ गगणसिंघ 756, हिंगोली रोड नांदेड 120243.95
1733 2 1 BLOCK 17 4020107993 विष्णु कॉम्पलेक्स/ जयंत देवराव पवळे 1348, विष्णु कॉम्प्लेक्स नांदेड 120222.80
1734 6 11 Block 02** 4051109551 सिडको/ द्रोपदा बालाजी कदम / मेघा मनोहर शिंदे 986, सिडको नांदेड 120177.25
1735 2 1 BLOCK 15 4020104157 दमयवंतीबेन देवसीभाई पटेल, मनसुखभाई देवसीभाई पटेल 592, लक्ष्मी नगर नांदेड 120173.10
1736 4 4 BLOCK 05 4040403328 सुंदरसिंह इंदरसिंह /कल्पना सुभाषसिह लोध गाडीपुरा, 120164.28
1737 6 10 BLOCK 01 4051004895 कार्यकारी अभियंता विष्णपुरी प्रकल्प . . . कार्यकारी अभियंता विष्णपुरी प्रकल्प असर्जन कॅम्प 120140.90
1738 4 7 BLOCK 04 4030701664 श्री साईनाथ गंगाधर मंठाणकर 37, जुना गंज नांदेड 120136.94
1739 4 3 BLOCK 03 4040305483 सौ. शारदा राजेंद्र कौडगे/ अंग्रेजसिंघ जितसिंघ 1049/चा भाग दशमेश नगर 120065.06
1740 4 3 BLOCK 03 4040305484 सौ. शारदा राजेंद्र कौडगे / अमरजितसिंघ जसपालसिंघ 1049/चा भाग दशमेश नगर 120043.94
1741 4 3 BLOCK 06 4040302613 श्री जसपालसिंघ गुलाबसिंघ जसवंतकौर सुरजितसिंघ 468, गुरुव्दारा गेट नं 1 नांदेड 120033.81
1742 1 12 Block 4(KH) 4060104940 कल्‍यानकर साहेबराव केरबाजी 511/12-4 12-4-511 Gut No.179 Plot No. 1 नांदेड मालेगाव रोड 119957.06
1743 4 3 BLOCK 05 4040402895 पांडूरंग उर्फ बळवंतराव पि माधवराव कुर्तडीकर . 119875.81
1744 5 6 BLOCK 04 4030600699 श्री शेख मन्नु शेख हयात 56, मन्यार गली नांदेड 119720.08
1745 6 10 BLOCK 02 4051001389 संध्या भ्र निरज अग्रवाल 450/1, दयानंद नगर कौठा नांदेड 119667.49
1746 2 1 BLOCK 19 4020110601 प्रतापराव गोविंदराव पाटील 70, वसंतनगर नांदेड 119638.66
1747 5 9 BLOCK 05 40309050059 श्रीमती मुखिद अहेमद महमद साब/ रिलायन्स जिओ इंनफोकॉम लिमिटेड 262/m1 खुदबईनगर खुदबईनगर 119628.00
1748 2 1 BLOCK 21 4020110287 देवराव पि माधवराव नरवाडे 1200, गोविंद नगर नांदेड 119606.00
1749 6 11 Block 06** 4051109173 सिडको / उत्तरवार सुभाष / भो भानूदास घुंगराळे 848, सिडको एन डी 120 शंकर नगर नांदेड 119604.42
1750 6 11 BLOCK 05 4051110843 भोगवटदार / सौ ममता पांडुरंग येरावार . . . भोगवटदार / सौ ममता पांडुरंग येरावार 11-5-489/1 एन डी 1 सिडको 119597.52
1751 6 10 BLOCK 03 4051002715 मारोतराव एकनाथराव डक 517, वाघाळा कथक नगर नांदेड 119597.13
1752 4 2 BLOCK 11 4040205535 नितीन सुभाषचंद्रजी महेश्वरी . /15871 119538.40
1753 2 1 BLOCK 17 4020108851 गोपलसिंह बसंतसींह ठाकुर 564, पाटनुरकर नगर नांदेड 119525.08
1754 5 9 BLOCK 06 4030904417 श्री शेख मसुद पि. शेख मोहियोदिन 101/1, उमर कॉलनी नांदेड 119455.69
1755 6 10 BLOCK 02 4051001846 केशव गंगाराम बारसे 344, रविनगर कौठा नांदेड 119451.07
1756 2 1 BLOCK 14 4020104785 विठ्ठल प्रभाकर मोरे 350, पोर्णीमा नगर नांदेड 119450.54
1757 4 3 BLOCK 02 4040301342 श्री संजीव, प्रदिप सर्व पि गोविंदराव देशमुख 43, चिखलवाडी रोड नांदेड 119360.18
1758 4 7 BLOCK 03 4030700450 महेरुनिसा बेगम अकबर हुसेन 555, साई नगर नांदेड 119331.89
1759 5 9 BLOCK 04 4030904681 मो. नसीरोद्दीन मो. खासीम 1593, देगलूर रोड नांदेड 119315.38
1760 4 3 BLOCK 03 40303030001 - महन्त कौर भ्र. गुरुबचनसिंघ 684/4 भगतसिंघ रोड,नांदेड 119191.53
1761 4 3 BLOCK 01 4040300341 दयालाल धनाजी चव्हाण 798, वजिराबाद नांदेड 119113.16
1762 4 4 BLOCK 01 4040400023 श्रीमती गंगादेवी जगनाथ सिताराम मंगल कार्यालय 15, - नांदेड 119057.58
1763 2 1 BLOCK 19 4020107737 सुरेश रंगनाथराव जाधव 371, जवाहर नगर नांदेड 119046.10
1764 1 1 BLOCK 23 4020120567 गंगाधर भुजंगराव वने . 13 38 b सिध्दार्थ नगर 119039.81
1765 1 12 Block 4(KH) 4060104897 श्री 1.गोविंदराव किशनराव सोनटक्के 2.निलावती गोविंदराव सोनटक्के 12-4-72/2 Gut No. 175 Plot No. 50/1 लाभ नगर/ ओंकारेश्वर नगर नांदेड 119012.49
1766 4 3 BLOCK 06 40403060010 श्री श्‍ांकरदास केशवजी वैष्णव जी जी रोड, नांदेड 118986.23
1767 3 1 BLOCK 06 40201060021 - डॉ. संतोष कडुबा शिंदे व डॉ. सारीका संतोष शिंदे 1/6- पिवळी गिरणी, नांदेड 118968.58
1768 2 1 BLOCK 19 40201190025 श्री मॉ.वै.रि.स्टेट तर्फे प्रविण बालाप्रसाद बियाणी, पुंड सदाशिव व्यंकटराव 1/19 टिळकनगर 118948.53
1769 1 12 Block 2(KH) 4060105704 जोशी चंद्रकांत विनायक Gut No. 153 Plot No. 113 तुळशिराम नगर नांदेड 118783.77
1770 3 1 BLOCK 01 4010100823 श्री सुर्यकांत रामराव लोणिकर 47/2, नरोजी वाडीया (शिव नगर ) नांदेड 118773.18
1771 3 1 BLOCK 25 4020114751 श्री उमेश नरसिंगराव पावडे 101, औद्योगिक वसाहत नांदेड 118756.53
1772 5 9 BLOCK 06 4030906661 इस्माइलखान सरवरखान 155, नंदीग्राम कॉलनी नांदेड 118681.76
1773 6 11 BLOCK 01 40511010005 श्री विठठल गोविंदराव मंगनाळे 11 वसरणी लातुर रोड 118613.80
1774 5 9 BLOCK 07 40309070395 श्री खॉन हबिबखाँन पि. अजिजखाँन गुलमर्ग कॉलनी, नांदेड 118588.36
1775 2 1 BLOCK 15 4020104173 दत्तात्रय नरसिंग जेठेवाड 135, गिता नगर नांदेड 118439.66
1776 5 9 BLOCK 07 40309070579 श्रीमान १)महमद रफीक पिता अब्दुल रशीद २)अब्दुल समद पिता अब्दुल रशीद बरकतपुरा 118428.92
1777 4 3 BLOCK 01 4040300953 अशोक किशनदास रिझवाणी 683, पारसी अंजुमन नांदेड 118400.87
1778 4 2 BLOCK 11 4040206092 सिध्दी विनायक कं / राकेश नेमनदास नेहहलानी /चा भाग बोरबन 118310.12
1779 5 9 BLOCK 06 4030900336 शेख रफीक पी. अब्दुल हमीद 85, नंदी ग्राम सोसायटी नांदेड 118254.86
1780 3 1 BLOCK 09 4010107766 विजयसिंह गोविंदसिंह तेहरा 1, स्नेहनगर नांदेड 118203.70
1781 4 2 BLOCK 11 4040206096 सिध्दी विनायक कं / हरी देवनदास जेठवाणी /चा भाग बोरबन 118186.56
1782 6 10 BLOCK 02 40410020034 श्री दिलीप रामप्रसाद मोदी मौ.कौठा सर्वे क्र.16/ब 79 पैकी प्लॉट क्र.1 ते 6, नांदेङ 118017.02
1783 4 2 BLOCK 11 40402110010 श्री ओमप्रकाश सत्यनारायण गौड / आशिष ओमप्रकाश बाकलीवाल दिलीपसिंघ कॉलनी, नांदेड 117926.67
1784 6 11 BLOCK 05 40511050015 श्री सौ. सुरेखा परसुराम मोरे व सौ. सुमनबाई बबनराव हंबर्डे 11/5 सिडको सेक्टर ONR/RES पैकी प्लॉट नं. 27 117680.48
1785 2 1 BLOCK 19 40201190032 श्री मॉ.वै.रि.स्टेट तर्फे प्रविण बालाप्रसाद बियाणी, पाटील जिगळेकर प्रतापगोविंद 1/19 टिळकनगर 117529.03
1786 3 1 BLOCK 04* 4010103734 अशोकराव शंकरराव चव्हाण 104, फुले नगर नांदेड 117349.05
1787 4 3 BLOCK 02 4040305617 जनरल मॅनेजर टेलेकॉम बि.एस.एन.एल /चा भाग शिवाजी पुतळा 117271.10
1788 3 1 BLOCK 06 4010104630 रमा प्रकाश नवले 273, गणेश नगर कॉर्नर नांदेड 117201.02
1789 4 3 BLOCK 03 4040300507 सूनिल पिता बालाजीराव डहाळे 137, चिखलवाडी नांदेड 117143.21
1790 3 1 BLOCK 09 4010110471 गणपती मुंजाजी पिंपळे 549, श्रीनगर नांदेड 117107.06
1791 6 11 BLOCK 01 4051108078 शे गूलाम शे दाउत 726, वसरणी नांदेड 117023.82
1792 5 9 BLOCK 01 4030900563 अजिमोदीन शे हसन 110, गनीमपुरा नांदेड 116928.46
1793 1 12 Block 1(KH) 4060103068 आळणे संभाजी मुंजाजी 644 Gut No. 130 Plot No. 106 सुमेध नगर नांदेड 116876.74
1794 2 1 BLOCK 18 4020120273 सागर पि राम चिद्रावार,संतोष पि राम चिद्रावार . 906/1 मगणपुरा,स न 29 व 42,प्लॉ 67,68 चा भाग,1-18-942 116866.10
1795 4 3 BLOCK 03 4040302408 जी.यादगिरी लक्षमय्या 834, देगलुर रोड नांदेड 116837.87
1796 3 1 BLOCK 25 4020115662 देसाई एन जे 142, औद्योगिक वसाहत नांदेड 116745.74
1797 1 13 Block 1(BU) 4060202077 देविदास दत्तात्रय रत्नाकर, उत्तम दत्तात्रय रत्‍नाकर, सतिश दतात्रय रत्नाकर 843 Gut No. 230Plot No. 8 माणिक नगर नांदेड 116735.86
1798 3 1 BLOCK 09 4010109130 सौ.केशरबाई श्रीराम पांचाळ 208, विवेक नगर नांदेड 116687.39
1799 6 11 BLOCK 07* 4051100728 भो/सौ उत्तमबाई अभिमन्यु शिंदे 511, वात्सल नगर नांदेड 116659.04
1800 2 1 BLOCK 21 4020120291 सयद कासीम सयद मीर . . . 189 सयद कासीम सयद मीर 189 दरवेशनगर 116615.54
1801 4 4 BLOCK 01 4040401413 ंसतबाबा शिशासिह / प्रेमसिह 529, बाफना रोड नांदेड 116561.10
1802 4 3 BLOCK 03 4040305479 सौ. शारदा राजेंद्र कौडगे / जितेंद्रसिंघ दर्शनसिंघ मोटरवाले 1049/चा भाग दशमेश नगर 116542.33
1803 6 10 BLOCK 02 4051004446 सौ. कृष्णाबाई बालाजी गुंडाळे - 102 Gut no. 10 विजयनगर कौठा 116486.96
1804 4 2 BLOCK 05 4040204965 1) म.अब्दुल रज्जाक म.अमीर खुरेशी 2) कमालुज्जमा अख्तर म. अमीर 2-5-510 बरकतपूरा 116443.09
1805 4 4 BLOCK 05 4040402249 आंबुबाई सखराम जुजाराव 545, नविन पुलाजवळ राम मदीर नांदेड 116441.91
1806 5 9 BLOCK 05 4030903270 रईस फातेमा भ्र.अ.खदीर 742, हिलालनगर नांदेड 116382.04
1807 3 1 BLOCK 03* 40101030022 सौ. चंद्रकलाबाई मिलिंद मांजरमकर 1/3 उद्योगनगर 116359.04
1808 4 4 BLOCK 02 4040403080 मोहनसिंघ - - - 5/19 अबचलनगर 116336.70
1809 6 11 Block 02* 4051107485 सिडको / धूत शांता बद्रीनारायणराव 290, सिडको नांदेड 116263.60
1810 2 1 BLOCK 13 4020102504 मनपाज/ताहेर अलीखान 568, इंदिरानगर नांदेड 116200.71
1811 2 1 BLOCK 20 4020109091 रामा,शेषेराव पी दशरथ जाधव 752, हिंगोली रोड नांदेड 116172.41
1812 2 1 BLOCK 21 4020110709 सौ. मनजीतकौर भागींदरसिंघ घडीसाज 198, नंदीग्राम सोसायटी नांदेड 116140.77
1813 3 1 BLOCK 25 4020100041 किशन मंगल गोकुळवाले 963, गोकुळनगर नांदेड 116070.00
1814 3 1 BLOCK 02 4010110336 अंबादास,अशोक सूभाष नंदकूमार चंद्रकोत पिता पोशटटी् कोसबतवार 199, शिवाजीनगर नांदेड 116060.05
1815 4 3 BLOCK 02 4040301220 नांदेड टेक्टटाईल्स मिल 257, गवळीपुरा नांदेड 115953.22
1816 3 1 BLOCK 09 4010107648 गोविंद अंबाजी फुलारी वैजनाथ अंबाजी फुलारी 411, श्रीनगर नांदेड 115904.50
1817 3 1 BLOCK 07 4010110445 शेतकी शाळा ऑफीस 1046, विस्तारित रामानंद नगर नांदेड 115901.15
1818 2 1 BLOCK 14 4020119679 नामदेव पिराजी गोरठे - 13 Gut no. 61 a समर्थ नगर 115797.13
1819 3 1 BLOCK 09 4010107126 सुशिलाबाई अंबाजी दुधमल 812, लिंबोनी नगर नांदेड 115774.98
1820 2 1 BLOCK 18 4020108538 सौ. भागीरथीबाई गणपतराव मनुरकर 913, वसंत नगर नांदेड 115766.15
1821 4 3 BLOCK 04 4040303767 दरबारासिंघ मंगलसिंघ 249, गुरुव्दारा गेट नं 2 नांदेड 115762.06
1822 6 11 Block 02** 4051109570 सिडको / आ प्रशासक सिडको 983, सिडको नांदेड 115724.30
1823 3 1 BLOCK 25 4020114473 घोडा छाप बिडी, प्रा एम एम वाळेकर 50, औद्योगिक वसाहत नांदेड 115596.47
1824 6 11 BLOCK 01 4051109391 मोसीन अली हबीद खाँ 721/5, वसरणी नांदेड 115581.38
1825 6 11 BLOCK 04 4051100473 सिडको / शिवलिंगेश्वर मंदीर 154, एन डी 4 नांदेड 115416.24
1826 1 12 Block 8(KH) 4060108729 संजयकुमार गंगाधर काळे 645 Gut No. 80,81 Plot No. 8,9,10 12-8-645 स्वप्नजा टाऊन तरोडा खु. नांदेड 115347.50
1827 2 1 BLOCK 14 4020104354 एम एन ठाकरे 877, आनदं नगर नांदेड 115275.61
1828 3 1 BLOCK 08 4010106400 मगृनिम/ सौ गौसीया शे इब्राहिम 731, लेबर कॉलनी नांदेड 115261.32
1829 4 2 BLOCK 11 4040203013 डॉ. दासराव रावसाहेब देशमुख 547, वजिराबाद नांदेड 115214.97
1830 3 1 BLOCK 25 4020115399 गणेशा भोजूराम 432, गोकुळनगर नांदेड 115173.00
1831 3 1 BLOCK 10 4010110998 चि. गोविंदराव सुर्यकांत गुटे, श्री सुर्यकांत डिगांबर गुटे - /गट न 7 ऐ प्लाट न 45 नंदकीशोरनगर नांदेड 115089.12
1832 4 4 BLOCK 05 4040401341 ट्रस्ट गायत्री मंदीर 466, संतटेकडी नांदेड 114909.60
1833 5 9 BLOCK 07 40309070369 श्रीमान सल्लाओद्यीन पि. सईदोद्यीन गोदावरीनगर 114866.98
1834 4 4 BLOCK 01 4040400471 श्री प्रेमला प्रभाकर निलावार 433, लोहरगल्ली नांदेड 114804.82
1835 6 11 Block 09** 4051101258 अनसाजी बाबराव घोगरे 555, हडको नांदेड 114785.26
1836 3 1 BLOCK 25 4020117939 जिल्हा सहकारि औद्योगिक आणि विकास संस्था मर्यादित 1214, ओद्योगिक वसाहत नांदेड 114769.57
1837 2 1 BLOCK 21 4020110982 जगदीस व्यंकटनारायन गूरम 213, हिंगोलारोड नांदेड 114766.45
1838 4 3 BLOCK 01 4040302104 श्रीराम गणपती मोतेवार 403, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 114757.56
1839 2 1 BLOCK 18 4020109854 बाळु पि नरसिंग देशमुख 1193, वसंत नगर (आनंद नगर) नांदेड 114692.50
1840 6 11 BLOCK 04 4051100377 सिडको/सौ सिमा किशोर देशमूख 11/1, सिडको नांदेड 114646.71
1841 3 1 Block 03 4010101724 विक्रम भुजंगराव सोनसळे 742, श्रावस्ती नगर नांदेड 114615.22
1842 3 1 BLOCK 05 4010103434 मनपाजा/नामदेव विठ्ठल कंधारकर 251, आंबेडकर नगर नांदेड 114419.58
1843 5 9 BLOCK 05 4030903204 जियाऊदखान जाफर ऊल्ला खान 842, हिलाल नगर नांदेड 114407.97
1844 2 1 BLOCK 17 4020100409 सचिव शारदा भवन प्राचार्य, यशवंत महाविद्यालय, मुक्त विद्यापिठ फिजीशियन डिपार्टमेंट संगीत शिक्षण 1443, विसावा नगर नांदेड 114381.82
1845 4 2 BLOCK 05 4040204823 मेहराज अली हुसेन अली 2-5-867 वाघी रोड 114377.70
1846 4 3 BLOCK 03 4040300984 श्री दत्तात्रय नारायण / सौ. सुनिता विजयराज जैन 134, चिखलवाडी नांदेड 114346.69
1847 4 3 BLOCK 01 4040300464 देवकाबाई लालमन यादव 159, वजिराबाद नांदेड 114309.68
1848 4 7 BLOCK 03 4030700522 बजरंग मदनलाल 7, इतवारा नांदेड 114294.16
1849 1 12 Block 3(KH) 4061200614 सरस्‍वतीबाई सदाशिव बरगळ . . . /. गट नं 191 प्लॉट नं 23 गट नं 191 प्लॉट नं 23 114237.23
1850 4 4 BLOCK 05 4040402242 श्री सुदेश योगेंद्रपाल बरारा सौ अनिता सुरंद्रपाल बरारा व सौ मंजु नरेद्रपाल बरारा 341, जुनामोढा नांदेड 114224.46
1851 4 2 BLOCK 11 4040200110 सुलोचनाबाई गुंडेराव गायकवाड 29/1, बोरबन नांदेड 114189.55
1852 5 9 BLOCK 02 4030901515 हॉ अ.हबीब पी.अ.करीम 314, बिलालनगर नांदेड 114088.00
1853 1 13 Block 1(BU) 4060203323 शांताबाई श्रीपतराव सोनकांबळे 273 Gut No. 234 Plot No. 15/A ज्‍योतीबा नगर नांदेड 114084.42
1854 5 9 BLOCK 07 4030908575 फौजियाबेगम शेख अहेमद 71/117/A CTS No. 1-71-0 हैदरबाग क्र. 1, नांदेड 114016.80
1855 2 1 BLOCK 12 4020101066 मगृनिम/त्र्यंबंक विठठलराव मोतेवार 174, सहयोग नगर नांदेड 114005.98
1856 4 3 BLOCK 02 4040301957 मस्जिद अवखाल बोर्ड / नविद अहेमद पि मुजीब अहेमद 434, वजीराबाद नांदेड 113988.58
1857 5 9 BLOCK 07 40309070716 श्री गोवरधन मोहनलाल व्यास शर्मा कॉलोनी 113986.28
1858 4 3 BLOCK 06 40403060025 श्री 1) सरदार चरणसिंघ महेंद्रसिंघ पुजारी 2) सरदार परमिंदरसिंघ महेंद्रसिंघ पुजारी / रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लि. 394/1M गुरुद्वारा गेट नं. 1 नांदेड. 113955.00
1859 4 2 BLOCK 05 4040205595 खदिर खॉन पि नबी खॉन . 2-5-856/10 दुलेशाह रहेमान नगर, प्लॉट नं 5 113871.52
1860 5 9 BLOCK 07 4030908480 श्रीमती फीरदोस आरेफाबेगम पि.अ.सत्तार गोदावरी कॉलनी 113786.60
1861 2 1 BLOCK 17 4020107250 म. अब्दुल म. रहमान बनईम 14, कैलाश नगर नांदेड 113735.77
1862 2 1 BLOCK 18 4020108898 मधुकर दिगांबर कानडखेडकर 1155, वसंत नगर नांदेड 113724.17
1863 5 9 BLOCK 07 4030908602 मोहम्मद हसन अब्दुल रहीम 118/118 CTS No. 1-71-0 गुलजारबाग, नांदेड 113717.69
1864 4 3 BLOCK 03 4040302514 सौ. रविद्रकौर भ्र. रचपालसिंघ गाडिवाले 684, भगतसिंग रोड नांदेड 113623.07
1865 3 1 Block 03 40201030055 - श्री संजय चंद्रनाथराव संघई 1/-3- महर्षि दधिचे नगर 113602.55
1866 4 4 BLOCK 01 4040401369 मनपाज/चुन्नु लक्ष्मण गवळी 501, मुरमरा गल्ली नांदेड 113590.40
1867 4 2 BLOCK 11 4040203923 दिलीपसिंघ हुजूरसिंघ 478, दिलीपसिंग कॉ. नांदेड 113424.54
1868 2 1 BLOCK 19 4020111995 कैलास उमाकांतराव भोसले 118, शाहूनगर नांदेड 113415.54
1869 2 1 BLOCK 12 4020100920 अविनाश पांडुरंग सावरेकर 556/1, उदय नगर नांदेड 113328.00
1870 5 9 BLOCK 07 40309070081 श्री शे. जिलानी शे.हबिब 800 9-7-800/8 ममतानगर नांदेड 113291.41
1871 2 1 BLOCK 12 4020102934 पांडुरंग नारायण कंडारकर 617, उदय नगर नांदेड 113287.28
1872 6 10 BLOCK 02 40410020160 विनोदसिंह सत्यनारायणसिंह हजारी 10/2 मौजे कौठा सर्वे नं. 13 गट नं. 56,69 पैकी प्लॉट नं. 193,194 113250.98
1873 6 11 BLOCK 02 4051106565 शे युसुफ अमीरोद्दीन 1017, वसरणी नांदेड 113203.72
1874 6 11 BLOCK 02 4051100017 1. शंकरराव हनमंतराव बेळकोणीकर 2. बेळकोणीकर लत्ता शंकरराव 215/2, - नांदेड 113132.74
1875 4 4 BLOCK 02 4040400647 ओमप्रकाश एस . दलवानी 187, लोहार गल्ली नांदेड 112964.59
1876 1 12 Block 1(KH) 4060103884 क्षिरसागर कुसुम शेषेराव 949 Gut No. 136,137,138 Plot No. 36/1 पवन नगर नांदेड 112955.40
1877 2 1 BLOCK 21 4020112505 श्री सपना चंद्रमोहन चिंतल, श्री चंद्रमोहन कृष्णा चिंतल 202/2, नंदीग्राम सोसायटी नांदेड 112943.52
1878 2 1 BLOCK 24 4020115552 म.न.पा / हिरालाल गणेशलाल यादव 884, स्टेडियम नांदेड 112858.20
1879 2 1 BLOCK 18 4020109627 उमाकांत अनंतराव उकळे 938, वसंत नगर नांदेड 112834.50
1880 2 1 BLOCK 12 4020101214 मगृनिम/शांताबाई नारायणराव आवरे 131, सहयोग नगर नांदेड 112760.04
1881 3 1 BLOCK 08 4010106768 नारायण व्यंकट स्वामी 929, गणेश नगर नांदेड 112727.52
1882 6 11 BLOCK 02 40411020170 श्री सिडको/सतीश सुभाषराव तोटेवाड सर्वे क्रं. /गट क्रं. 42 (M)R.K.Cidco प्लॉट क्रं. 16 वसरणी,नांदेड 112593.20
1883 5 6 BLOCK 01 4030600572 शरद श्रीकांत रमेश सर्व पिता लक्ष्मणराव सरदशपांडे 285, होळी नांदेड 112568.95
1884 4 3 BLOCK 06 4040303162 जोगेंद्रसिंघ बक्षीसिंघ रामगडीया 498, जि जि रोड नांदेड 112503.77
1885 3 1 BLOCK 25 4020120890 सौ. ज्योती सतिष बोडखे - गोकुळ नगर 112503.49
1886 4 2 BLOCK 12 4040202267 वसंत माधवराव मया 601, वजिराबाद नांदेड 112494.09
1887 2 1 BLOCK 18 4020100410 सचिव कृ.उ.बा.स.नांदेड - शेतकरी निवास - 1-18-347 347, नवा मोडा नांदेड 112449.92
1888 4 3 BLOCK 06 4040304526 शंकरदास केशवजी वैष्णू 533, जि जि रोड नांदेड 112400.42
1889 4 3 BLOCK 05 4040304034 श्री सुरेश रमेश, श्रीराम देशपांडे / हस्ते बचित्तरसिंघ माली 448, गुरुद्वारा रोड नांदेड 112240.22
1890 2 1 BLOCK 15 4020105669 सईदाबेगम जुम्माखान पठाण 1332, नंदीग्राम सोसायटी नांदेड 112233.24
1891 6 11 BLOCK 01 4051107638 फाजीयाबेगम म इब्राहीम अ पा क इब्राहीम महमद 982, वसरणी नांदेड 112043.58
1892 1 1 BLOCK 22 40101220060 श्रीमती तुळस भ्र त्र्यंबकराव फड 301/2A फ्लॅट नं.103,104,203,304,403,404 महावीर अपार्टमेंट गजानननगर सोसायटी, नांदेड 111890.85
1893 2 1 BLOCK 15 4020106076 रामराव संभाजी शिवभक्त 1139/1, ताज नगर नांदेड 111849.43
1894 5 9 BLOCK 07 4030907804 मिर्झा साहेबबेग पि मिर्झा गफांर बैग 506, लक्ष्मीनगर नांदेड 111797.71
1895 4 4 BLOCK 01 4040400909 मनपाज/नांदेड मोटार मालक संघ 605, जुनामोढा नांदेड 111756.39
1896 3 1 BLOCK 05 4010105183 श्री मनपाजा/ हिवायत हुसेन म. इब्राहिम 33, मगदुम नगर नांदेड 111678.85
1897 3 1 BLOCK 25 4020116022 दगडु लक्ष्मण गवळी 481, गोकुळनगर नांदेड 111668.58
1898 4 3 BLOCK 02 4040301319 श्री 1. दिलीप पंढरीनाथ मनाठकर 2. अनिल पंढरीनाथ मनाठकर 40, चिखलवाडी रोड नांदेड 111607.22
1899 4 4 BLOCK 05 4040401460 मोतीलाल मोहनलाल पाटणी 223, जुनामोढा नांदेड 111555.75
1900 5 9 BLOCK 07 4030908564 भोगवटादार शेख वजीर शेख चॉंद इस्लामपुरा 111463.16
1901 3 1 BLOCK 08 4010107138 मगृनिम/ नोबल हायस्कूल 747, लेबर कॉलनी नांदेड 111435.80
1902 3 1 BLOCK 10 4010108713 मदरसे मिलीया उर्दु प्राथमिक शाळा निजाम कॉलनी 261, निजाम कॉलनी नांदेड 111429.40
1903 4 2 BLOCK 11 4040205927 शेख अनिस अहेमद फजले अहेमद - 28/चा भाग बोरबन 111351.22
1904 1 1 BLOCK 22 40201220309 - स. रोशनसिंघ बाबुसिंघ सरदार 1134/- म्हाळजा (माळटेकडी) , नांदेड 111340.00
1905 3 1 BLOCK 02 4010101994 मनपाज/दिगांबर गुगाराम चिकाटे 575, आंबेडकर नगर नांदेड 111293.70
1906 2 1 BLOCK 17 4020117121 सहयोग बिल्डर / जालनेकर 949, कैलासनगर नांदेड 111272.82
1907 4 2 BLOCK 09 4040202695 मधुसदन दिनकर उपाध्याय 248, सुमेश कॉलनी नांदेड 111209.00
1908 5 9 BLOCK 01 4030900985 म.न.पा. दवाखाना 241, सिध्दार्थ नगर नांदेड 111047.78
1909 4 4 BLOCK 02 4040400986 गुरुव्दारा बोर्ड 250, देगलुर रोड नांदेड 110971.73
1910 4 4 BLOCK 04 4040402115 श्री मनपाजा / युसूफ खान पि बिस्मीला खान /मोहमद खान पिता युसफ खान 31, हबीब टॉकीज समोर नांदेड 110936.21
1911 6 11 BLOCK 01 4051109718 खालेद वि अ रशीद 965, वसरणी नांदेड 110917.57
1912 5 9 BLOCK 06 4030907609 शे अहेमद शे हुसेन/ हच मोबाईल टॉवर 32, - नांदेड 110908.52
1913 4 2 BLOCK 12 4040203194 सौ. जयश्री आशोक कुंटूरकर 479, दिलीपसिंह कॉ. नांदेड 110905.49
1914 5 9 BLOCK 07 4030910203 भोगवटदार / निजाम पिता उस्मान . . . स न 164 रहेमतनगर 110893.13
1915 4 2 BLOCK 11 40302110020 श्री श्री जी कं./जितेंद्र सुरेशचंद्र हुंडिवाला / व इतर 74/4/15 बोरबण 110888.10
1916 2 1 BLOCK 15 4020103226 सुमन श्रीराम साखरे 515, लक्ष्मी नगर नांदेड 110844.49
1917 6 10 BLOCK 02 4051002286 उमेशसिंह नारायणसिंह ठाकूर 568, वृंदावन नगर कौठा नांदेड 110756.69
1918 5 8 BLOCK 01 4030800119 दगडू गजानन 42, मंढाई नांदेड 110755.56
1919 4 3 BLOCK 01 4040300698 खमरसुलताना खुर्शिद अहमद 289, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 110722.44
1920 2 1 BLOCK 18 4020108359 कृ.उ.बा.स./ विजयकुमार गणेशलाल पोकर्णा / पत्रे 356, नवा मोंढा नांदेड 110663.32
1921 3 1 BLOCK 10 4010108136 सौ. शोभा राजेद्रगौड बिलोलीकर 573, दिप नगर नांदेड 110647.82
1922 2 1 BLOCK 24 40201240063 श्रीमान नरेंद्र शंकरलाल भारतीया - 449, विष्णु नगर नांदेड 110609.91
1923 6 11 BLOCK 05 4051103426 सुभाष म्हैसाजी चोपडे 344, सिडको एन डी 2 अ नांदेड 110584.78
1924 5 8 BLOCK 03 4030800689 बंदगई साब इमामोद्दीन 73, मंढाई नांदेड 110559.54
1925 6 10 BLOCK 02 4051000398 शेख अ गफार शेख अ रज्जाक 1155, मुरमरा गल्ली कौठा नांदेड 110512.88
1926 5 9 BLOCK 04 4030902217 विठठल गुणाजी गायकवाड 856, प्रितीनगर नांदेड 110458.69
1927 2 1 BLOCK 24 4020115865 करणसिंह कुंदनसिंह/श्रीमतlसाधना भ्र प्रकाशसिंह बिसेन 42, बिसेन नगर नांदेड 110376.98
1928 3 1 BLOCK 08 4010100036 विनोदकुमार, सुरेशकुमार, रमेशकुमार सर्व पि. बालाप्रसाद शुक्ला भाडेकरु/मॅनेजर टाटा टेली मो. टॉवर 43/2, आय.टी.आय.रोड नांदेड 110270.58
1929 5 9 BLOCK 02 4030902160 अब्दुल वहीद पि. अब्दुल हमीद 382, बिलालनगर नांदेड 110216.27
1930 5 9 BLOCK 07 4030905276 श्री सिद्दी यूसूफ हैदर पि सिद्दी हैदर हूसेन 276, हैदरबाग नांदेड 110155.51
1931 5 9 BLOCK 04 4030907527 निसार फातेमा हैदर अली / बी एस एन एल मोबाईल टॉवर 195, खय्युम कॉम्प्लेक्स जवळ, देगलूर रोड नांदेड 110141.92
1932 5 9 BLOCK 07 4030910179 सयद मुनीर सयद रसुल . . . 92 मोहसीन कॉलनी मोहसीन कॉलनी 110010.85
1933 3 1 BLOCK 25 4020118187 महाराष्ट्र राज्य परिवहन महामंडळ . 110002.06
1934 3 1 BLOCK 25 4020116257 भारत हरिराम यादव 964, गोकुळनगर नांदेड 109966.22
1935 5 6 BLOCK 04 4030600570 सराफा असोसयशन स्थायी समिता शंकरलाल 125, सराफा नांदेड 109960.79
1936 4 7 BLOCK 03 40307030059 श्रीमती 1) आनंदीदास पि. लक्ष्मीकांत देशमुख 2)चैतन्य पि. लक्ष्मीकांत देशमुख 812/1 देशमुख कॉलनी 109926.61
1937 4 3 BLOCK 05 4040303227 मदनसीघ चंदासीघ मठारु 420, गुरुद्वारा रोड नांदेड 109890.63
1938 3 1 BLOCK 01 4010100721 अजा / इंदीरा विद्यालय 427, लालवाडी नांदेड 109848.00
1939 3 1 BLOCK 06 4010103825 रामकुंवर सरोजकुमार जाजू 477, ना.हॉ सो. नांदेड 109839.28
1940 6 10 BLOCK 02 4051002729 श्री बसंतअप्पा पि. शंकरअप्पा कारामुंगे 611, रविनगर कौठा नांदेड 109758.23
1941 1 12 Block 4(KH) 4061201440 सौ. वनिता भ्र. शामसुंदर वसुरकर . 515/2 ग.नं. 114 प्लॉ.न.5 सिता नगर, नांदेड 109756.39
1942 4 3 BLOCK 03 4040305225 गुरूद्वारा बोर्ड रामगडीया निवास - गुरुद्वारा रामगडीया निवास 109741.58
1943 3 1 BLOCK 10 4010109461 सौ जयश्री शाहू कूलथे 274, वर्कशॉप रोड, श्रीनगर नांदेड 109739.56
1944 5 9 Block 06* 4030906992 महुंमद ईसाक म मकबुलशहा 825, खुसरो नगर नांदेड 109736.48
1945 2 1 BLOCK 19 4020118453 सुरेश श्रीरामराव पिंपळगांवकर 493/1 CTS No. 3-90-8437/1 किशोरनगर, नांदेड 109731.03
1946 2 1 BLOCK 18 4020108505 एम मदन मोहन गंगाधर / दिगांबर नारायण सोळंके 1133, वसंत नगर नांदेड 109710.80
1947 4 3 BLOCK 06 4040302653 राजसिंघ साहेबसिंघ / पदमीनबाई 475, गुरुव्दारा गेट नं 1 नांदेड 109642.20
1948 3 1 BLOCK 25 4020118196 महाराष्ट्र राज्य परिवहन महामंडळ . 109598.47
1949 1 13 Block 4(BU) 4060204367 मुंकूंद बलभिम पवार 231 Gut No. 240 Plot No. 01/अ/1 विकास नगर नांदेड 109584.53
1950 4 2 BLOCK 11 4040204763 मणपाज/शे हैदर शेख 263, गोवर्धन घाट नांदेड 109433.80
1951 5 9 BLOCK 07 4030908552 भोगवटादार स. खलिलोद्यीन ,स.जललिलोदिन्‍ा स.उसामोदिन इस्लामपुरा 109431.43
1952 2 1 BLOCK 12 4020103385 सौ स्नेहलता संग्राम शेळकीकर 790, वृंदावन कॉलनी नांदेड 109418.33
1953 2 1 BLOCK 21 40201210022 श्री शंकर संभाजी थोटवे 1/21 लक्ष्मीनगर 109390.90
1954 4 2 BLOCK 11 4040202981 1. दमयंती भ्र लेहरचंद जिवानी 2. रुपेश पि लेहरचंद जिवानी 3. शांतीलाल पि. हंसराज लापसिया 520, दिलीपसिंग कॉ. नांदेड 109379.03
1955 4 2 BLOCK 08 4040201924 अयुब रहेमान शहनाजबेगम युसुफ खान 151, मिल एरिया नांदेड 109342.97
1956 4 2 BLOCK 12 4040202845 सौ. कुलजीतकौर इंदमोहणसिंघ भटीया 407, दिलीपसिंह कॉ. नांदेड 109305.93
1957 4 2 BLOCK 12 4040203064 गुलाबकौर महेन्दरसिंह भाटीया 406, दिलीपसिंह कॉ. नांदेड 109305.93
1958 4 3 BLOCK 03 4040304848 खालसा मिनी स्टेडीयम 1045, देगलुर रोड नांदेड 109298.02
1959 4 3 BLOCK 03 4040304830 खालसा मिनी स्टेडीयम 1027, देगलुर रोड नांदेड 109298.02
1960 4 3 BLOCK 03 4040304832 खालसा मिनी स्टेडीयम 1029, देगलुर रोड नांदेड 109298.02
1961 4 3 BLOCK 03 4040304850 खालसा मिनी स्टेडीयम 1047, देगलुर रोड नांदेड 109298.02
1962 4 3 BLOCK 03 4040304849 खालसा मिनी स्टेडीयम 1046, देगलुर रोड नांदेड 109298.02
1963 4 3 BLOCK 03 4040304844 खालसा मिनी स्टेडीयम 1041, देगलुर रोड नांदेड 109298.02
1964 4 3 BLOCK 03 4040304821 खालसा मिनी स्टेडीयम 1018, देगलुर रोड नांदेड 109298.02
1965 2 1 BLOCK 17 4020108844 शे. मोहीयोदीन शे. साब 1258, विसावा नगर नांदेड 109029.06
1966 4 3 BLOCK 06 4040303290 गुलाबसिंह चरणसिंह मास्टर 102, शहिदपुरा नांदेड 109001.26
1967 2 1 BLOCK 20 4020110641 शे महेमुद शे महेबुब्, शे हुसेन अपसर अहमद 92, हिंगोलीगेट नांदेड 108997.40
1968 1 12 Block 4(KH) 4061201412 राजेश्‍वर पि. माधवराव बदनाळे . 257/1 G.No.170P.No.13,14,21,22 तरोडा खु.नांदेड 108991.76
1969 5 9 BLOCK 07 4030900169 शेख करीम पि. शे. रहेमतअलि 244/1, गुनजारबाग नांदेड 108900.46
1970 4 4 BLOCK 01 4040400114 दिलीप व्यंकटराव कंदकुर्ते 209, जुनामोढा नांदेड 108818.46
1971 2 1 BLOCK 12 4020101266 मुजीबुनिसा बेगम भेंह्रर.बहोदीन 3, असद नगर नांदेड 108687.08
1972 2 1 BLOCK 17 4020106163 नरेद्र पि. फतनदास परमानी 900/1, कैलास नगर नांदेड 108630.00
1973 4 3 BLOCK 06 4040304527 शंकरदास केशवजी वैष्णू 534, जि जि रोड नांदेड 108611.50
1974 3 1 BLOCK 25 4020116586 नरशिमलु रामचंद्र लोकमलवार 256, गोकुळनगर नांदेड 108590.50
1975 4 4 BLOCK 04 4040401268 खेमसहिड बबनसिह(बंकटसिंह बबनसिंह परमार) 222, गाडीपूरा नांदेड 108572.92
1976 4 3 BLOCK 03 4040301523 हरजिंद्रसिंघ पि. मितसिंघ संधु 336, कनकयया कंपाऊंड नांदेड 108550.11
1977 5 9 BLOCK 07 40309070575 श्रीमान महमद एहतशमोद्दीन पिता महमद वहिदोद्दिन 829/10 ब्रह्मपुरी, 108521.03
1978 4 3 BLOCK 02 4040300624 अदिब सुलताना भ्र.मो.अयुब 274, रेल्वे स्टेशन नांदेड 108490.75
1979 4 4 BLOCK 01 4040400359 जगन्नाथ सीताराम ट्रस्टी / अकोला ऑईल पेन्ट 26, हनुमान टेकडी नांदेड 108473.57
1980 2 1 BLOCK 19 40201190044 श्रीमान गंगाधर नारायण देशमुख/ भाडेकरु रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लि. 1/19 बाबा नगर 108400.24
1981 4 2 BLOCK 11 4040203742 श्री दुर्गापरसाद गणेशलाल यादव 601, वजिराबाद नांदेड 108357.95
1982 6 11 BLOCK 01 4051106964 विजय गोविंदराव खराणे (सर्व्हीसिंग सेंटर) 963/1, वसरणी नांदेड 108333.28
1983 3 1 BLOCK 01 4010103200 मधुसुदन सुदर्शदेव जाधव 483/4, नारायण नगर नांदेड 108329.90
1984 1 12 Block 4(KH) 4060104930 श्री नामदेव माणिकराव कल्याणकर 12-4-514 Gut No.179 Plot No.5 नांदेड मालेगाव रोड 12-4-514 108302.64
1985 6 11 Block 08* 4051104957 अन्साजी बाबाराव घोगरे / अनसाजी पाटील घोगरे 15, दत्त नगर हडको नांदेड 108254.45
1986 3 1 BLOCK 25 4020115731 पोमदे एच एम 40, औ. वसाहत नांदेड 108245.94
1987 6 11 BLOCK 01 4051110281 उमेश सुभाष राखोंडे आ. सो. वसरणी 108244.80
1988 4 7 BLOCK 02 40307020001 श्री दर्गा हजरत यतीमशाह 102/A चौक बाजार 108170.06
1989 4 4 BLOCK 02 4040400485 सुरजितकौर खेमसिंघ 6, भगतसिंह रोड नांदेड 108138.37
1990 3 1 BLOCK 25 4020114861 पांडूरंग भाउराव पावडे 116, औद्योगिक वसाहत नांदेड 108130.32
1991 5 9 BLOCK 07 4030907648 शे. नजीर अहेमद पि. शे. बसीरोद्दीन 46/1, - नांदेड 108046.99
1992 4 2 BLOCK 09 4040202696 सुशिलाबाई मनोहर यवनकर 249, सुमेशकॉलनी नांदेड 107942.65
1993 5 6 BLOCK 04 4030601119 दिलीप विनायकराव डोईफोडे 133, सराफा नांदेड 107930.69
1994 4 7 BLOCK 03 4030701353 ताहेरा बेगम म.सलीम 504, साई नगर नांदेड 107875.44
1995 4 3 BLOCK 03 4040305602 सौ. रविंद्रकौर रचपालसिंघ गाड़ीवाले /चा भाग भगतसिंघ रोड 107814.07
1996 2 1 BLOCK 21 4020119701 धरमसिंह पि. सोनुसिंह परमार - /63 78/B तानाजी नगर 107784.34
1997 3 1 BLOCK 09 4010108513 शारदाबाई नागोराव जाधव 329, विवेकनगर नांदेड 107741.65
1998 6 11 Block 07 4051102974 हडका/भो/विठ्ठल महाजन अंबाटे 326, कल्याण नगर नांदेड 107680.50
1999 1 12 Block 4(KH) 4061200781 श्रीमती 1.राजकुमार पि नरसन्ना मुडपे 2. मीना राजकुमार मुडपे 3.राहुल राजकुमार मुडपे 4 .रोहन राजकुमार मुडपे 12/4 गट नं. २११, प्लॉट नं. २० ,२१ चा भाग , गजानन नगर 107609.84
2000 4 2 BLOCK 09 4040203273 राजु ब्रम्हाजी भोकरे 289, सुमेश कॉलनी नांदेड 107579.50
2001 4 3 BLOCK 03 4040300620 नांदेड ऍटोमोबाईल्स डिलर्स असोसिएशन,नांदेड 810, देगलुर रोड नांदेड 107558.55
2002 4 5 BLOCK 01 4030500356 मनपाज / खाजा पि.अकबर 233, गौतम नगर नांदेड 107551.50
2003 2 1 BLOCK 17 4020117968 उमेश / मिरा किशनचंद परमाणी /दिनेश केशवलाल ओरा कैलाशनगर 107542.14
2004 3 1 BLOCK 10 4010100334 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1095, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 107503.34
2005 4 3 BLOCK 02 4040300666 भारतीबाई रामेश्वर वर्मा 556, वजिराबाद नांदेड 107464.15
2006 4 2 BLOCK 11 4040204132 विमलबाई सुरेशराव बुलबुले 613, वजिराबाद नांदेड 107460.11
2007 5 9 BLOCK 09 4030909221 भो.धा./ अजीमखान - पि. युसूफ खान - /7 न्यु महबुबिया कॉलनी, नांदेड 107447.47
2008 4 2 BLOCK 08 40402080003 श्री खुर्शिद बी युसुफ खान / अयुब खान युसुफ खान 89/1 मिल एरिया, नांदेड 107427.68
2009 2 1 BLOCK 15 4020103598 निसारअली हा गुलाम अहमद 642, शारदा नगर नांदेड 107335.00
2010 5 9 BLOCK 04 4030904164 व.ज / युसुफ खॉ सुभेदार खॉ 732, फते जंगखॉ नवाब नांदेड 107259.18
2011 4 2 BLOCK 11 40302110040 श्री पवन लक्ष्मीनारायण सारडा 49/55 बोरबन, नांदेड. 107243.71
2012 6 11 Block 06** 4051106355 सिडको / भो / म अझगर 714, सिडको एन डी 41 सम्राट नगर नांदेड 107237.73
2013 4 3 BLOCK 03 40403030049 श्री भुमाबाई लक्ष्मण भुसेवार / ओमप्रकाश लक्ष्मणराव भुसेवार चिखलवाडी 107198.00
2014 5 9 BLOCK 03 4030903314 सुशीलाबाई शेषप्पा राखेवार 92, चौफाळा नांदेड 107145.50
2015 6 11 BLOCK 01 4051110285 मधुकर भानुदास रेणकुंटवार वसरणी 107143.66
2016 3 1 BLOCK 02 4010101370 मनपाज/ खंडु इरबाजी कांबळे 790, आंबेडकर नगर नांदेड 107109.76
2017 4 3 BLOCK 03 4040300980 गुरुदिपसिंघ इंदरसिंघ टेलर 106, चिखलवाडी नांदेड 107089.79
2018 2 1 BLOCK 15 4020105393 दत्तसाई एंटरप्रायझेसचे मुख्य भागीदार / श्री संजय बालासाहेब जवळेकर 633, शारदा नगर नांदेड 107059.50
2019 1 12 Block 7(KH) 4060107930 पुष्‍पा दिवाकर चौधरी , शोभा प्रभाकरराव कुलकर्णी , अंजली धनंजय सुपेकर 273 गट क्र.99,प्लाँट क्र.2/3,12-7-273 व्यंकटेशनगर, तरोडा खु नांदेड 107039.44
2020 6 11 BLOCK 01 4051109122 जगदीश श्रीरामराव गांदेवार 802, न्याय नगर वसरणी नांदेड 107004.11
2021 6 11 Block 02** 4051100267 परमेश्‍वर पिराजीराव तोटरे 281/8, रहिमपुर नांदेड 106947.82
2022 2 1 BLOCK 15 4020104445 श्रीमान शहरियार अफरोज, शहरियार परवेज, शहरियार शमरोज सर्व पि. अ. मुखीत 36, सुंदर नगर नांदेड 106886.32
2023 1 13 Block 1(BU) 4060202076 विजय मुरलीधर वाघमाडे अ.पा.क. , प्रतिभा मुरलीधर वाघमोडे 971 Gut No. 228 Plot No. 7 माणिक नगर नांदेड 106834.06
2024 4 2 BLOCK 11 4040206103 सिध्दी विनायक कं / रविंद्र प्रकाशचंद्र जेठवाणी /चा भाग बोरबन 106714.78
2025 6 10 BLOCK 02 40410020471 श्रीमती डॉ.ऋतुराज नरेद्रकुमार जाधव यशोदा हॉस्पीटल कौठा 106685.96
2026 5 9 BLOCK 07 40509070063 श्री भाडेपटटा/मोहम्मद एकबाल अहेमद पि गुलाम मुर्तुजा 808/10 ममतानगर 106646.60
2027 6 11 BLOCK 01 4051106556 श्री सौ. प्रेमलाबाई भ्र. नरसिंगराव पताळे 11/1 वसरणी, नांदेड 106614.28
2028 4 7 BLOCK 03 4030701886 नजमुनिस बेगम भ्र. शे. समंदर 1291, रजानगर नांदेड 106557.43
2029 3 1 BLOCK 08 4010111086 म.गृ.नि.म. पठाण नसरुल्ला खॉन पिता ईसा खॉन - 576/1 106483.31
2030 3 1 BLOCK 08 4010107949 मगृनिम/ इरफाना सुल्ताना अ. हमीद 760, लेबर कॉलनी नांदेड 106389.11
2031 3 1 BLOCK 10 4010108707 केशवराव बाजीराव कल्याणकर 437, सन्मीत्र कॉलनी नांदेड 106352.04
2032 4 3 BLOCK 01 4040300505 मनपाजमिन/ सोमाजी धोंडिबा वाघमारे 435, घामोडिया फॅक्टरी नांदेड 106348.68
2033 3 1 BLOCK 11* 4010108606 बापूराव जयवंतराव वाळके 265, बजाज नगर नांदेड 106346.56
2034 6 11 BLOCK 02 4051109886 1.मळगे नंदाबाई पिराजी 2.इंगळे नितिन इरवंतराव 214/2, - नांदेड 106340.98
2035 5 9 BLOCK 07 40309070545 श्रीमान मोहनसिंघ भूजंगसिंघ गाड़ीवाले 1/1 बाफना चौरस्ता 106317.24
2036 4 2 BLOCK 10 4040203812 म न पा ज/श्रीरंग धोंडीबा मांजरमकर 86, देगांवचाळ नांदेड 106249.68
2037 4 3 BLOCK 01 40303010034 श्रीमती म.न.पा.ज.दु/भाडेकरु दामोधर मोन्नप्पा शेट्टी 201/U7 सन्मान प्रेस्टीज दु. क्र. 4,5,6,7 (UG) रेल्वे स्टेशन रोड, नांदेड. नांदेड 106229.88
2038 4 5 BLOCK 04 4030500722 गोविंद प्रसाद बालाप्रसाद संगी 138, मारवाड गल्ली नांदेड 106224.12
2039 2 1 BLOCK 18 4020108478 गंगाधरराव गोदमगावकर 28, नवा मोंढा नांदेड 106212.16
2040 4 4 BLOCK 02 4040402942 स चरणसिंघ - बा‍बुसिंघ स शोभासिंघ 7/9 अबचलनगर 106112.20
2041 4 4 BLOCK 01 4040402751 मुकेश विश्वनाथ भसीन 180/1, - नांदेड 106060.80
2042 4 3 BLOCK 03 4040302683 श्री शकुंतला गोविंद पुरोहित 634, गणराज नगर नांदेड 105932.89
2043 6 11 BLOCK 10 4051101073 सिडको / गोदावरीबाईद 548, हडको नांदेड 105904.97
2044 3 1 BLOCK 25 4020118053 केतन कल्याणजी नागडा . 105900.11
2045 3 1 BLOCK 10 4010100266 कार्यकारी अभियंता पाटबंधारे विभाग नांदेड 1128, भगीरथ नगर नांदेड 105824.22
2046 3 1 BLOCK 25 4020118183 महाराष्ट्र राज्य परिवहन महामंडळ . 105810.50
2047 1 1 BLOCK 22 4020114586 जगन्नाथ मलकार्जुन स्वामी 291, बहीरामसीग नगर नांदेड 105798.64
2048 4 4 BLOCK 02 4040400278 महेद्रकौर जोगेद्र सिंघ 49, भगतसिंग रोड नांदेड 105761.27
2049 1 13 Block 4(BU) 4060203780 निरंतन कोंडीबा वाघमारे 826 Gut No. 261 Plot No. 30 महसुल कॉलोणी नांदेड 105747.32
2050 4 2 BLOCK 11 4040202816 मणपाज/ रंगोबाई भागोजी 146, गोवर्धनघाट टेकडी नांदेड 105744.69
2051 2 1 BLOCK 18 4020109334 गंगाधर अप्पाराव महाजन 1197, वसंत नगर (आनंद नगर) नांदेड 105714.40
2052 3 1 Block 04 4010104013 मनपामा/दामोधर मोनप्पा शेट्टी 667, जनता मार्केट नांदेड 105520.15
2053 4 4 BLOCK 02 4040402964 देविद्रसिंघ - हाजुरासिंघ मोढारवाले अबचल नगर 105461.11
2054 2 1 BLOCK 21 4020110981 सरोजा जगदीश गूरम 212, हिंगोलारोड नांदेड 105438.30
2055 4 4 BLOCK 04 4040401384 करणसिंह भिक्क्मसिंह तेहरा 474, गाडीपूरा नांदेड 105266.73
2056 2 1 BLOCK 18 4020110157 दत्तात्रय तुकामराम कुकर्ले 531, मगनपुरा नांदेड 105199.96
2057 4 4 BLOCK 02 4040403070 लासिंघ - मेजरसिंघ कर्नरसिंघमेजर 8/18 अबचलनगर 105154.40
2058 1 12 Block 5(KH) 4061200340 बुलबुले सुरेश राजेंद्र - - 753 12-5-753 गट नं 117, 120 Plot No.- शास्त्री नगर, नांदेड 105073.31
2059 4 3 BLOCK 03 4040304851 खालसा मिनी स्टेडीयम 1048, देगलुर रोड नांदेड 105063.02
2060 2 1 BLOCK 19 4020109590 गणपत नामदेव कांबळे 396, हर्षनगर नांदेड 105039.40
2061 2 1 BLOCK 12 4020102268 चव्हाण गोदाजी बाबुसिग 648, उदय नगर नांदेड 104981.50
2062 1 13 Block 4(BU) 4060203292 सोपान रामराव गायकवाड Gut No. 234/240 Plot No. 49 जेतवन नगर नांदेड 104912.50
2063 4 2 BLOCK 08 4040205815 महेमुद खान गुलाम महम्मद खान /चा भाग 3873 मिल एरिया नांदेड 104890.59
2064 4 4 BLOCK 01 40404010008 - मनपा भाडेकरु / जय केदारनाथ बिडकॉन प्रा.लि. / सतीष माहेश्वरी 653/20 जुना मोंढा, भगतसिंघ रोड 104853.93
2065 3 1 BLOCK 01 4010100824 1) डॉ सुरेश गोपाळराव कदम 2) सौ.वर्षा सुरेश कदम 3/5, नरोजीवाडीया नांदेड 104797.38
2066 6 11 BLOCK 01 40510010017 श्री बालाजी जयसिंग कास्टेवार 430/1 वसरणी 104778.42
2067 4 5 BLOCK 02 4030500663 महमद खाज्या बडेसाब 258, फत्तेबुरुज नांदेड 104753.07
2068 2 1 BLOCK 18 4020105650 महमद अबकर पि अब्दुल रशिद 160, नवा मोंढा नांदेड 104672.74
2069 6 10 BLOCK 01 40410010024 श्रीमती रिलायन्स जिओ इन्फोकॉम लि. मार्फत अध‍िकारी महेश इंद्रकुमार राऊत 10/1 मौजे असर्जन गट नं. 142 पैकी प्लॉट नं. 17 वर मोबाईल टॉवर उभे आहे. 104640.97
2070 2 1 BLOCK 17 4020107947 मे.सावली कंस्ट्रक्शन्स 753, इंद्रप्रस्त नगर नांदेड 104599.20
2071 4 4 BLOCK 03 4040400706 गोपाल अजमेरा / म.एकबाल मुसा हझीहारुण 218, महमद आली रोड नांदेड 104529.88
2072 3 1 BLOCK 07 40201070028 - श्री उत्तम घनश्याम घोडजकर - 713, समता नगर नांदेड 104455.57
2073 6 10 BLOCK 01 4051003144 कार्यकारी अंभियंता, विष्‍णुपुरी प्रकल्‍प विभाग क्र 1 अर्सजन कॅम्‍प 528, अर्सजन कॅम्‍प नांदेड 104422.94
2074 2 1 BLOCK 19 4020109076 बापुराव भगवानराव पवार 4, वसंतनगर नांदेड 104406.81
2075 6 11 Block 10* 4051110821 बळीराम विश्वांभर गिरडे . . . बळीराम विश्वांभर गिरडे 11-10-550/2 दत्तनगर हडको 104390.95
2076 2 1 BLOCK 15 4020105690 शिवहारी दिगांबरराव खानसोळे 1451, जनार्दन नगर नांदेड 104361.71
2077 1 12 Block 2(KH) 4060103672 श्री 1.गिते प्रल्‍हाद पांडुरंग ,2. गिते मंजुळा पांडुरंग 3. राजेश प्रल्हाद गीते 12/2 Gut No. 136,137,138 Plot No. 91,9 2,93,111,94,चा भाग 110 चा भाग पवन नगर नांदेड 104355.59
2078 2 1 BLOCK 18 4020106872 उदयसिंह करणसिह 212, नवा मोंढा नांदेड 104335.60
2079 3 1 BLOCK 02 4010103243 मनपाज/गंगाराम गणपतराव 738, आंबेडकर नगर नांदेड 104283.87
2080 2 1 BLOCK 18 4020108993 भुजंगराव दत्तराव पाटील 1004, वसंतनगर नांदेड 104246.60
2081 6 11 Block 07 4051102125 भो / मायावती प्रकाशसिंह परदेशी 392, आनंदसागर सोसायटी नांदेड 104230.80
2082 2 1 BLOCK 12 4020101235 म.गृ.नि.म / के.अ.गायकवाड 237, सहयोग नगर नांदेड 104226.45
2083 1 13 Block 7(BU) 40113070051 सौ. विमलबाई भ्र श्रीराम राठोड 297/टीनशेड ग नं.297 प्‍लॉट नं.मोकळी जागा व टीनशेड 104160.28
2084 4 3 BLOCK 03 4040302740 इंदरकौर रनजितसिंघ 671, गणराज नगर नांदेड 104158.33
2085 2 1 BLOCK 18 4020108848 शिवकुमार सिद्रामअप्पा शिवपुजे 127, नवा मोंढा नांदेड 104111.16
2086 3 1 BLOCK 08 4010107467 म.गृ.नि.म./माणिका ग्यानोबा लोणे 540, लेबर कॉ नांदेड 104096.16
2087 1 13 Block 7(BU) 4061300227 श्री श्री कपील पांडुरंगराव पाटील /1 ते 6 104037.40
2088 4 3 BLOCK 05 4040303564 श्री सुरेश रमेश, श्रीराम देशपांडे / हस्ते बचिंत्‍तरसिंघ माली 444, गुरुद्वारा रोड नांदेड 104009.22
2089 6 11 BLOCK 09 4051101178 हडको / गोविंद रत्नाजी पूयड 37, इंदीरागांधी सोसायटी हडको नांदेड 103976.06
2090 6 11 Block 01* 4051111321 हनमंतराव रामजी वाघाळेकर - वसरणी नांदेड 103960.58
2091 6 10 BLOCK 03 4051003071 बाबा दत्तराम घोगरे 160, वाघाळा नांदेड 103928.71
2092 6 11 BLOCK 01 4051110165 दिगांबर हानमंता राजेंमोडे . 41 103913.92
2093 5 9 BLOCK 04 4030900938 जकिर अली गुलाम नबी 194, देगलूर रोड नांदेड 103905.32
2094 5 9 BLOCK 07 40309070365 - आयशा जबिन भ्र. जमील अहेमद 970/5 मिलत नगर 103857.88
2095 1 12 Block 7(KH) 4061200522 निखील निझार लालाणी /1 ते तरोडा खु 103753.55
2096 3 1 BLOCK 11* 4010109846 श्री बच्चेवार कमलेश उत्तमराव 1081 1-11-1081, ज्ञानेश्वर नगर नांदेड 103660.18
2097 6 11 BLOCK 01 40411010338 श्री सह.सचिव ग्रामीण शिक्षण प्रसारक मंडळाचे ग्रामिण तंत्रज्ञानिकेतन नांदेड तर्फे 11/1 सर्वे कं./गट क्रं.91 प्लॉट क्रं. 91 पैकी असदवन,नांदेड 103637.00
2098 4 2 BLOCK 10 4040203453 सुभाष तुकाराम 174, वजीराबाद नांदेड 103608.20
2099 3 1 BLOCK 25 4020116009 शिवकुमार श्रीद्रामअप्पा शिवपुजे 73, औद्योगिक वसाहत नांदेड 103584.38
2100 2 1 BLOCK 15 4020105599 शे.महबूब शे.चांद 1179, ताजनगर नांदेड 103531.30
2101 4 4 BLOCK 01 4040400492 सौ.कलावती भ्र.ओमप्रकाश काकाणी/ सौ. कौसल्याबाई भ्र. गोविंद प्रसाद मंत्री 125, जुना मोंढा नांदेड 103456.84
2102 2 1 BLOCK 13 4020103779 मनपाज/रामचंद्र जळबाजी भुयारे 515, इंदिरा नगर नांदेड 103433.24
2103 4 2 BLOCK 12 4040204244 अनुप किशण जिंदल /कांकर 557, वजिराबाद नांदेड 103340.97
2104 3 1 BLOCK 25 4020117781 सौ वंदना शिवाजीराव शिंदे 80, औद्योगिक वसाहत नांदेड 103301.52
2105 2 1 BLOCK 17 4020106063 साई कॉम्पलेक्स / कॅरीयर ऍण्ड ऍकडमी 836, कैलास नगर नांदेड 103275.00
2106 1 13 Block 1(BU) 40113010010 ईश्वर किशनराव तारु 13/1 गट नं.237 प्लाट नं15 पाठबंधारे नगर, तरोडा बु. नांदेड 103264.24
2107 2 1 BLOCK 18 4020109267 1. बंडाळे बालाजी दिगांबर , 2. भुजंग दिगांबर बंडाळे 916, वसंत नगर नांदेड 103135.50
2108 3 1 BLOCK 25 4020118090 कपिल श्रीकांत गायकवाड . 103134.77
2109 4 5 BLOCK 01 4030500583 महंमद गौसेदीन म वजीरोदीन 61, सिडी घाट नांदेड 103102.63
2110 1 12 Block 4(KH) 4061201206 नागोराव तोलाजी कल्याणकर . 866 ग.क्र.202प्लॉ.नं.1ते32 नांदेड मालेगाव रोड 103029.76
2111 3 1 BLOCK 09 4010109343 डौ सोहनलाल अवस्थी 400, विवेकनगर नांदेड 102998.86
2112 4 2 BLOCK 08 4040201965 शंकरराव किशनराव सरदेशपांडे / सबीहा बेगम महेमुद खान 162, मिल एरिया नांदेड 102985.36
2113 4 2 BLOCK 09 4040203821 भूमया नरसीमल कोमटी 307, सुमेश कॉलनी नांदेड 102931.03
2114 1 1 BLOCK 23 4020118348 श्रीमती मदिना बेगम शेख सादीक गट क्रं. 174 पैकी प्लॉट क्रं. 71 असरा नगर सांगवी बु.नांदेड 102888.00
2115 3 1 BLOCK 06 4010105707 माधवराव पावडे 179, पिवळीगिरणी नांदेड 102887.20
2116 2 1 BLOCK 17 4020106978 मुरारी तुळसीराम भगत 357, कैलासनगर नांदेड 102849.43
2117 3 1 BLOCK 25 4020120891 प्रमोद नरसिंगराव कोटूरवार - गोकुळ नगर 102818.65
2118 4 2 BLOCK 09 4040202910 ध फॅ / माणिकराव नामदेवराव कांबळे 330, सुमेश कॉलनी नांदेड 102803.00
2119 4 4 BLOCK 01 4040400042 स. रतनसिंघ अमरसिंघ वासरीकर 559, शहीदपूरा नांदेड 102755.09
2120 5 9 BLOCK 07 4030907666 1.शमीम बानो पि. अब्‍दुल रजाक बागवान 2. महोमद इद्रीस पि. अब्‍दुल हमीद 246/2, गुलशन बाग नांदेड 102741.56
2121 4 3 BLOCK 01 40303010123 श्री मनपा दुकान / भाडेकरु - 1) डॉ. नागराज बच्चु 2) डॉ. सरिता नागराज बच्चु सन्मान प्रेस्टीज दु. क्र. 17 व 18 (GF) रेल्वे स्टेशन रोड, नांदेड 102661.64
2122 2 1 BLOCK 15 4020116976 श्री 1 सुशिलाबाई रामराव बारसे 2 अनिल रामराव बारसे 3 सुनिल रामराव बारसे 4 शशिकला बालाजी काळे 5 शारदा श्रीपतराव 3 सुनील रामराव बारसे 581, लक्ष्मी नगर नांदेड 102624.36
2123 2 1 BLOCK 14 4020103237 सौ.विमलबाई बालाजी कदम 797, आनंदनगर नांदेड 102614.84
2124 3 1 BLOCK 01 4010100967 मानव सतिष कदम अपाक अजी प्रयागबाई बालाजी 485, नारायणनगर नांदेड 102588.08
2125 4 3 BLOCK 07 4040304001 प्रदिपसीह नरसींह हजारी 398, तारासिंह मार्केत नांदेड 102562.40
2126 2 1 BLOCK 18 4020108175 ताराबाई गोविंदराव देशमुख लहानकर 231, नवा मोंढा नांदेड 102506.04
2127 4 3 BLOCK 02 4040301207 टपाल कार्यालय 384, वजीराबाद नांदेड 102475.35
2128 4 3 BLOCK 06 4040303688 बसाकासिंघ दरबारसिंघ तबेलेवालू 51, गुरुव्दारा गेंट नं 1 नांदेड 102434.13
2129 3 1 BLOCK 25 4020117859 प्रकाश चंद्रनाथ संघई 1017/9, गोकुळनगर नांदेड 102426.85
2130 2 1 BLOCK 12 4020102875 मगृनिम/मोतीराम खोब्राजी सरोदे 88, सहयोग नगर नांदेड 102407.06
2131 5 9 BLOCK 07 4030908463 महमद ईलियास म. अकबर रहेमाननगर 102384.80
2132 3 1 BLOCK 25 4020115851 चेअरमण नांदेड को ऑप इंडेस्टीज स्टेट / प्रिती इंटरप्रायजेस प्रो संतोष देवी कलंती 45, औद्योगिक वसाहत नांदेड 102372.39
2133 4 4 BLOCK 04 4040403134 मोहणसिंह धन्नुसिंह / दिनेश शितलसिंह /4-4-348 चा भाग 102274.28
2134 6 11 BLOCK 07* 4051111017 भो/सौ. स्नेहलता संजय कानवटे - 191/B 102272.76
2135 4 2 BLOCK 09 4040202546 श्री म. इब्राहिम लोधी म. इस्‍माईल 352, सुमेश कॉलनी नांदेड 102247.34
2136 5 8 BLOCK 04 4030800984 यंकटी पिता किशनराव चिनुरकर 47, सिद्धानाथपुरी नांदेड 102207.73
2137 4 4 BLOCK 01 4040400507 एद्दजी रतनजी / फेमस टेक्सटाईल / पंडीत चंद्रकांत गादेवार 188, जुना मोंढा नांदेड 102193.39
2138 4 4 BLOCK 05 4040400522 श्री.गुरूसिंह एकनाथसिंह रावत 56, एम.जी.रोड नांदेड 102136.66
2139 1 1 BLOCK 22 40101220083 श्री भोगवटदार / रामसिंह काशीसिंह ठाकुर महाराणा प्रताप सोसायटी,नांदेड 102132.53
2140 2 1 BLOCK 13 4020104039 मनपाज/ स. अहेमद स. माहियोददीन 509, इंदिरा नगर नांदेड 102104.45
2141 2 1 BLOCK 19 4020107837 लक्ष्मीबाई लक्ष्मय्या 921, दयानंद नगर नांदेड 102094.32
2142 2 1 BLOCK 19 4020109074 अंजनाबाई नामदेव मोडक 401, हर्ष नगर नांदेड 101999.84
2143 2 1 BLOCK 15 4020120487 जगन्नथ खंडोजी सावळे - 54/40 10006 नंदिग्राम सोसायटी 101993.74
2144 6 11 Block 02* 4051107190 सिडको / सदाशिव लक्ष्मणराव लखपत्रे 1002, जिजामाता कॉलनी नांदेड 101966.20
2145 2 1 BLOCK 19 4020110833 कु.पुर्वा,पिती,प्रथा,पर्त्य् सर्व पिता सरकार अपाक सवीता रोहीणीकांत सरकार 549, श्यामनगर नांदेड 101963.83
2146 5 9 BLOCK 08 4030910208 शेख मजीद पिता शेख अब्दुल अजीज 16 पैकी मिल्लत नगर 101850.78
2147 4 2 BLOCK 05 4040205400 अब्दुल सत्तार अब्दुल शुकुर - 120 2-5-843 वाघीरोड 101786.83
2148 1 12 Block 8(KH) 4060108467 सौ मंगला रामराव जाधव 415 ग.क्र.39ते41,50,55प्लॉ.नं.2,5,6 स्वप्नजा टाऊन, तरोडा(खु.)नांदेड 12-8-415 101786.77
2149 1 12 Block 4(KH) 4060104717 श्री मुंडे कांताबाई नामदेव 12/4 Gut No. 174 Plot No. 36 लाभ नगर,तरोडा खु.नांदेड नांदेड 101785.67
2150 4 3 BLOCK 05 4040303550 सुरेश रमेश, श्रीराम देशपांडे 432, गुरुद्वारा रोड नांदेड 101780.39
2151 5 8 BLOCK 01 4030800063 अ गफार अ खादर वहिद अ खादर 329, मंढई नांदेड 101735.96
2152 1 12 Block 8(KH) 4060108317 सत्यनारायन हरिश्चंद्र पांचाळ 262 ग.क्र.44प्लॉ.नं.14 तरोडा (खु.) नांदेड,12-8-262 101643.42
2153 6 10 BLOCK 03 4051002124 धोडिबा घनशाम घोगरे 105, वाघाळा नांदेड 101581.95
2154 2 1 BLOCK 16 4020106001 माधवराव श्यामराव कपाटे 379, नाथ नगर नांदेड 101539.20
2155 4 2 BLOCK 09 4040204095 बाबूराव मोतीराम पाटील 203, सुमेश कॉलनी नांदेड 101527.41
2156 2 1 BLOCK 15 4020104751 गफारखॉ अजमत खॉ 46, गीता नगर नांदेड 101461.80
2157 2 1 BLOCK 16 4020106110 गिता शिषुपाल पाणीकर 555, जानकी नगर नांदेड 101453.40
2158 6 10 BLOCK 01 4051003642 अ. मुगनी अ. गणी साहेब - - साहेब /99 असर्जन 101425.84
2159 6 11 Block 07 4051105052 प्रेमाबाई व्यंकटराव सास्तूरकर 562, वात्सल नगर नांदेड 101418.96
2160 4 3 BLOCK 03 4040302627 श्री 1.श्री.स.प्रेमज्योतसिंघ पि.गुरुबचनसिंघ सुखई 2. श्री.स.हरप्रितसिंघ पि. गुरुबचन सुखई 562, यात्री निवास रोड नांदेड 101320.09
2161 2 1 BLOCK 17 4020107111 रुपेश महाविर भंडारी, श्री संतोष मदनलाल भंडारी 509, कैलासनगर नांदेड 101300.06
2162 2 1 BLOCK 15 4020101870 रमाकांत रघुनाथराव बडवणे 109, गीता नगर नांदेड 101294.69
2163 4 2 BLOCK 05 4040204985 म. कलीमुल्ला म. अमिनुल्ला सर्वे नं .37 दु.रहेमान नगर 101265.09
2164 4 3 BLOCK 04 4040303766 लिंगायत गवळी समाज/ धुपीया बाबाजी 16, चिखलवाडी नांदेड 101198.17
2165 4 3 BLOCK 07 4040303963 बलबिरसीघ सरमूखसिघ जाहगीरदार 302, जी.जी.रोड नांदेड 101185.97
2166 6 11 Block 04* 4051102233 सिडको / तुळशिराम तुकाराम भोरगे 826, सिडको नांदेड 101151.66
2167 3 1 Block 04 4010104356 मनपाजा/म.युसुफ म.इस्माईल 504, नई आबादी नांदेड 101143.72
2168 4 4 BLOCK 03 4040401610 शंकरलाल हेमनदास वापराणी 80, चिरागगल्ली नांदेड 101092.86
2169 4 2 BLOCK 05 4040205398 शमीम परवीन सिद्दी फारुख अहेमद साब - 2-5-901 सहारा कॉलनी 100993.38
2170 2 1 BLOCK 18 4020120612 मगणलाल सिताराम शुक्ला / सौ सुमण महेश शुक्ला . मगणपुरा, गट न 28 100845.33
2171 4 4 BLOCK 06 4040402299 स अली फत्ते खॉ अहेमद साब 15, गाडीपूरा नांदेड 100837.57
2172 4 7 BLOCK 03 4030701049 रजिआबानो युनुस मकरानी 621, चाँद कॉलनी नांदेड 100831.85
2173 4 2 BLOCK 11 40402110073 श्रीमती पंकज सुरेंद्रपाल बरारा 75/26 बोरबन 100822.00
2174 4 3 BLOCK 04 4040302508 सोडी दिवानसिंघ 157, चिखलवाडी नांदेड 100813.44
2175 4 4 BLOCK 02 4040402914 दलबीरसिंघ ठाकुरसिंघ - / महेद्रसिंघ ठाकुरसिंघ 0 अबचलनगर 100778.92
2176 3 1 BLOCK 25 4020115929 भगवान स्वॉ मील प्रो वामनराव सुतार 91, औद्योगिक वसाहत नांदेड 100711.02
2177 6 11 BLOCK 01 4051105231 उत्तम भगवान काळे 54, वसरणी नांदेड 100651.61
2178 5 9 Block 07* 40309070755 श्रीमती भॊगवटधार /सौ.आयशा सिद्दीखा पि. जियाउररहेमान 14/9 ब्रम्हपुरी मिल्लत नगर 100619.72
2179 5 9 BLOCK 07 40309070107 श्री भोगवटदार/यासीनाबी अब्दुल अजीज 407/2 इम्रान कॉलनी इम्रान कॉलनी 100605.32
2180 1 12 Block 6(KH) 4060100870 वसंत गनपतसा हबीब Gut No. 106,107 Plot No. 3 सिध्‍दांत नगर नांदेड 100552.58
2181 2 1 BLOCK 16 4020105615 मुर्तुजा खॉ मुसा खॉ 225, सुंदर नगर नांदेड 100534.00
2182 4 5 BLOCK 03 4030500899 भानुदास रामदास लोलगे 338, मारवाड गल्ली नांदेड 100525.81
2183 4 3 BLOCK 01 40303010159 श्री मनपा दुकान / भाडेकरु - रविंद्र दिगांबरराव चिंचाळकर सन्मान प्रेस्टीज दु. क्र. 5,6,33,34 (SF) रेल्वे स्टेशन रोड, नांदेड. 100512.55
2184 4 4 BLOCK 01 4040401900 लताबाई माधवराव मामीडवार 491, मुरमरा गल्ली नांदेड 100409.85
2185 4 2 BLOCK 10 4040203451 नदलाल, सुंदरलाल, ईश्वरलाल भोजलाल यादव 172, वजीराबाद नांदेड 100318.95
2186 6 11 BLOCK 02 40411020317 श्रीमती सिडको/साईनाथ वसंतराव कवटीकवार मौजे सिडको येथील सर्वे क्रं./गट क्रं. P1 प्लॉट क्रं. 04 सिडको,नांदेड 100311.00
2187 2 1 BLOCK 17 4020107446 स्वप्नील मनोहर पाटील 1404, विसावा नगर नांदेड 100232.62
2188 3 1 BLOCK 25 4020115065 व्हि. व्हि. दमाम 199, गोकुळनगर नांदेड 100212.09
2189 2 1 BLOCK 19 4020109289 कृष्णमुरारी रामस्वरुप शर्मा 281, शाहू नगर नांदेड 100152.56
2190 1 1 BLOCK 23 40201230145 श्री शेख जमील शेख शामद 1/23 गट क्रं. 174 पैकी प्लॉट क्रं. 57 चा द.भाग तहुरा कॉलनी सांगवी बु. नांदेड 100146.62
2191 6 11 BLOCK 01 4051105224 हरि नानाराव खराणे 178, वसरणी नांदेड 100110.64
2192 3 1 BLOCK 25 4020116042 शेख मोलना शेख सरवर 79, औद्योगिक वसाहत नांदेड 100105.30
2193 2 1 BLOCK 18 4020120647 अजय रामकिशोर राठी 2 रुची भ्र अजय राठी . मगणपुरा, गट न 27 100096.54
2194 3 1 Block 04 4010104838 मनपाजा/स.वहीद कादरी इस्माईल 583, नई आबादी नांदेड 100095.64
2195 4 3 BLOCK 01 4040301472 पारसी अजुंमन /एस.एस. इटरप्राजेस 724, पारसी अंजुमन नांदेड 100071.87
2196 5 9 Block 06* 4030905549 मकसुद अहेमदीखा उस्मानखॉ 1186, रहेमत नगर नांदेड 100062.29
2197 4 3 BLOCK 02 4040301944 मस्जिद अवखाल बोर्ड / कार्यालय 432, वजीराबाद नांदेड 100040.84